เห็นเค้าลากรถซิ่ง แบบคันหลังไม่มีคน คอยบังคับรถเลย ทำยังไง ผู้รู้แนะนำทีฮะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย By Tum, 9 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

555555555+++ เอางั้นเลยนะ ลากได้ก็เอาแล้ว อิอิ

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ทำดีๆ วัดให้แม่น ไม่มีหลุดครับ

แต่อย่าเอารถเบาลากรถหนักนะคับ

เด๋วงานเข้า

เคยมีคนบอกมาว่า

ดัดแปลงมาจาก เหล็กลากรถของทหาร

3. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    คันหน้า ยึด 1 จุดอิสระ

คันหลัง ยึด 2 จุด โดยให้อิสระเพียงเเขนเเกว่งขึ้นลง ส่วนซ้ายขวาเเข็ง

เวลารถคันหน้าเลี้ยว รถคันหลังจะหักพวงมาลัยตามเอง

4. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    ผมเคย ลาก เซฟ ไปวิ่งที่กำแพงเพรช 100-120 ต่อ ชั่วโมง สบาย เลย..แต่รถ ซ้ำหน่อย นะครับ นาน ที ครับ

5. B2

B2 Member Member

527
    1
    18
  6. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
  7. Top

Top New Member Member

91
    4
    0
    มีที่ไหนรับทำบ้างครับ แล้วราคาประมาณเท่าไรครับ

8. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    งืม เก่งเเฮะ เเล้วมันจะมีลากสามคันไหมคะ อยากรุคะ ว่าเคยมีใครลองบ้าง..

9. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    ว่าจะหาคนถามนานแร่ะว่า ลากขึ้นมอเตอร์เวย์ได้ไม๊ แล้วก็เสียค่าทางด่วนยังไง....(กัวโดนที่กั้นมันฟาดลงมา) อิอิ ได้คำตอบแร่ะ ขี่ไปทีไร เสี่ยงโดนเรียกทุกที ลากไปเข้าที จัดไป แต่ดูแล้วไม่เหมาะกับเกียร์ AUTO แน่นอน ไม่งั้นเกียร์พัง Thanks

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้