R32 Speed D กับการ Test Run ครั้งแรก 8.447 Sec.

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Taye@YF20, 4 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    รถแรง คนขับใจเกิน100 งานนี้7วิแหงๆ

1. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    <<<<<<<<<<<<< ผมจะคอยที่ปลายเส้นครับ...

2. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ต้องไปติดตามผลงานแล้ว

3. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    201 เมตร เลขสวยยยมากกเลยครับ

7 เลย ครับ สุดยอดครับ ทั้งสองคน ทั้งพี่ตาและพี่ดีเลยครับ

จูนคันไหนแรง ขับคันไหนก็แรง เช่นกันครับ เชียร์คับ

4. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ถ้าได้ 7 จะเอาไปซื้อล็อตเตอรี่ เลขท้าย 2 จุดอะไรบอกด้วยนะ สาธุ ขอให้ถูกเถอะ จะเอาทุนไปทำรถต่อ

5. yves_zaa

yves_zaa New Member Member

33
    0
    0
    จัดไป เหอๆ พุ่งนี้เจอกานนะ เอา 7 ห้ายด้ายนะจ่ะ นายดี ไปชัวร์

6. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    รอชมคับ ไปชมแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้