ยินดีต้อนรับเข้าสู่ฟอรั่มโฉมใหม่ (27/02/2553)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KengRacing, 27 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    เยี่ยมไปเลยครับ เก่ง

2. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    เร็วกว่าเดิมเยอะเลยคับ.........................ขอบคุนคับ

3. union sport

union sport New Member Moderator VIP

138
    7
    0
    สวยเร็วขึ้นแหล่มมากๆครับพี่เก่ง

4. อนาคตสดใส

อนาคตสดใส New Member Member

76
    47
    0
    สวยดีครับ

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณครับพี่เก่ง ที่พัฒนาเพิ่มให้พวกเราได้พบปะพูดคุยกัน อีกสักพักก็ชินกับโฉมใหม่ แต่ลายเคฟล่าทำให้อ่านยากจริง ๆ ปวดตาโดยเฉพาะผู้สูงอายุอย่างผมครับ
    :)

6. tiger_jz

tiger_jz New Member Member

30
    2
    0
    บอร์ดสวยมากๆครับ

7. xamurai

xamurai New Member Member

20
    1
    0
    แอบงงนิดๆ

แต่พื้นเคฟล่าห์สวยมากครับ

8. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    รอไฟล์แนบขึ้นคับ ...

ตอนนี้รูปภาพยังต้องกดดูอยู่เลยคับ เด๋วไม่เพลิน อิอิ

9. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เข้ามาตอนแรกตกใจ คอมเราเปนไรป่าวเนี้ย คิคิ
    แหล่มครับๆถ้าสมบูรณ์คงออกมาจ๊าบแน่ๆ

10. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    สวยงามครับ

11. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ยังไม่คุ้นเคย..ตัวหนังสือ อ่านยากคับเล็กจัง...ผมว่าช้ากว่าเดิมนะ....

12. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    แอบมึนนิดๆ

ทันสมัยดีครับ

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่เก่งครับ

ผมอยากให้แบบว่ากดกระทู้แล้วเด้งขึ้นอีกหน้าเลยอะครับไม่เอาแบบกดแล้วเป็นหน้าเดียวอะพี่ หลงกระทู้บ่อยเลยครับ แล้วเวลาหลับไปอีกหน้าลำบากอะครับ

แต่อันใหม่แจ่มมากๆครับ สวยมากช๊อบชอบ เอาไป 10 ดาวเลยครับพี่ เก๋ๆ นะครับ

14. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    จ๊าบ

15. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    เคลฟล่าเวอร์ชั่นนี่สวยดีชะมัด เก่ง นี่งัย เวบไทยไม่แพ้ชาติใดโลก

16. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    หน้าตาเวป ดูดีมากคับ ใช้สักพักคงชิน ขอบคุณสำหรับสังคมเวปรถซิ่งคับ

17. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ดูทันสมัย โมเดิร์นขึ้น แต่คงต้องใช้เวลาปรับตัวอีกสักพักครับ

18. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    สวยดีครับเปิดมางงเลย

19. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอบคุณคับผม น่าตาดูทันสมัยขึ้น อิอิ

20. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ต่อไปนี้รูปไฟล์แนบจะใช้เป็นรูปย่อแทน เพื่อให้โหลดหัวข้อได้เร็วขึ้น คลิกที่รูปย่อเพื่อดูรูปใหญ่ได้
    สาเหตุ เนื่องจากเวลาที่โหลดหัวข้อ จะมีรูปไฟล์แนบขนาดใหญ่ๆ หรือไฟล์ใหญ่ๆ เซิร์ฟเวอร์ก็ต้องประมวลผลเพื่อให้แสดงผลไฟล์แนบขนาดใหญ่ๆ นั้นด้วย แต่ถ้าเปิดหัวข้อมาพร้อมกับรูปขนาดเล็กซึ่งเป็นไฟล์ที่มีขนาดเล็ก ก็จะโหลดหัวข้อได้เร็วยิ่งขึ้น เราแนะนำให้ปรับตัวเพื่อกับวิธีการดูรูปไฟล์แนบใหม่ดีกว่านะ

แต่อันที่จริงก็มีวิธีหลีกเลี่ยงรูปย่อ โดยการอัพโหลดรูปไว้ที่เว็บฝากไฟล์ต่างๆ แล้วนำมาใส่ในกระทู้ ก็เป็นอีกวิธีที่ดีกว่า เซิร์ฟเวอร์นี้จะได้ไม่ต้องโหลดรูปมากขึ้น :)

ถ้าต้องการเปิดหัวข้อให้เปิดหน้าต่างใหม่ เราก็เตรียมเอาไว้ให้แล้ว ไอค่อนนี้ [​IMG] เพราะรู้อยู่แล้วว่าจะต้องมีสมาชิกยังใช้งานวิธีใหม่ๆ ยังไม่ชิน หรือถ้าจะให้ดี กดที่ลิ้งค์หัวข้อโดยใช้ปุ่มกลางหรือลูกล้อของเมาส์นั้นแหละ มันจะเปิดแท็บขึ้นมาใหม่ จะโหลดได้เร็วกว่าเปิดหน้าต่างใหม่ วิธีนี้ใช้ได้กับเว็บบราวเซอร์ใหม่ๆ ส่วนใครที่ใช้บราวเซอร์ IE เวอร์ชั่น 6 เลิกใช้ไปได้เลย ต่อไปทุกๆ เว็บจะไม่รองรับเว็บบราวเซอร์โบราณนั้นแล้ว

21. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ยัง งง ครับ แต่เดี๋ยวก็ชิน

เร็วดีครับ

22. birdrock

birdrock New Member Member

15
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ และขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่มอบให้

23. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

ตอนนี้อ่านง่ายแล้วครับ

24. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เท่ห์มากครับ ขอบคุณทีมงาน rcweb ครับ

25. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เข้ามางงนิดๆๆๆ แต่กำลังปรับตัวคราบ ขอบคุณสำหรับสิ่งใหม่ๆๆคราบ

26. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    สวยงามครับ

27. ยัง งง อยุ่ เลย

28. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยัง งงๆ อยู่

แต่เดี๋ยวคงชิน

29. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    เยี่ยมยอด พัฒนาอย่างต่อเนื่อง อยู่คู่กับสังคมรถแต่งซิ่งๆ ไปนานๆนะครับ

ดีครับ ปรับเปลี่ยนรูปแบบได้ยอดเยี่ยม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้