เซ็งแทกซี่มาก ไอ้แส่ด

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 24 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

กระจ่างเลยพี่ เฮ่อ ลุงเมาซะงั้น

2. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ที่ผมจับใจความได้ แล้วพี่จะไป ม. รังสิตทำไมอะ :D

3. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ไอ้นี่คนกำลังมีปัญหา ยังจะก่อปัญหาให้เค้าอีก

เออว่าแต่เฟิร์สไปทำไรที่ ม. รังสิตอะ อิอิ:D:D:D:D:D:D

4. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ว่าด้วยแท็กซี่....ทราบข่าวรุ่นน้องผม

นั่งรถแท็กซี่มาครับ...เจอแท็กซี่อีกคันขับปาดหน้า

แล้วรุ่นน้องผมลงไปเคลียร์ให้....เพราะมันรีบ

สรุปมีเรื่องกันซะงั้น..คนขับที่มันนั่งมาขับหนีไปเลย

พวกของแท็กซี่ที่ขับปาดหน้าตรงลำลูกกาตามมารุมคับ

สรุป หัวแตกอยู่โรงบาลนอนไป 1 คืน

อันตรายนะคับโปรดระวังด้วยนะ แท็กซี่ตรงลำลูกาอ่ะ

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดเมาอีกแระ

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    เกลียดแม่งจิง ๆ
    เสียเวลา เสียรถ :mad:

ว่าแต่ ตอนลุง ขับรถหนี นี่ไล่ยังไง เล่าให้ฟังหน่อย
    เหมือนวิ่งเช่งบนถนน ป่ะ :D

7. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    ระหว่างไปแฟนเลยโทรหาเพื่อนที่อยู่ สน.บางแค

ที่น่ารักๆ ใช่ไหม ที่ชื่อ... อิอิ :D

ไปม.รังสิต ไปหาแจวเหรอ...:eek:

8. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0

ไม่บอกเฟ้ยยยย

อีกคนนึงพี่คนนี้เป็นตำรวจ

:p :p :D

9. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เฟิร์ต แม่งใจเย็น ถ้าเป็นพี่นะ บอกให้ ขับรถไปจอดข้างหน้า

แล้วมาขับรถ หนีี่เราอีก ปาดหน้าได้ แม่งโดนกรูแน่ๆ :D:D:D:D

10. Chattapol

Chattapol New Member Member

53
    3
    0
    เกลียดแม่งจิงๆ แท๊กซี่ ( ไม่ทุกคันนะครับบางคันก็ดี แต่น้อยมากกก ) ทีมันจะเข้ามันหักใส่เราเลย ทีเราจะเข้าหน้ามัน มันรีบพุ่งมาเสียบ มอไซด์ อีกตัวเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว แม่งจอดติดไฟแดงอยู่แยกพานควาย มันวิ่งตามซอกมา เบียดรถผมซะงั้น มีหันมามองหน้า1ที แล้วเรียบบิดหนี เลย โครตทราม ตามไม่ทันอีก รถติด เฮ่อๆ โมโหมากครับ ขอระบายหน่อย อยู่ดีๆต้องมาเสียตัง ไอ้นั่นมันคงไม่มีรถยนต์ ของตัวเองขับครับ มันเลยไม่เข้าใจว่า อารมของคนรักรถมันเป็นยังไง จำทะเบียนได้ครับ กำลังตามอยู่ ถ้าเจอนะตังไม่เอาและครับ จะเอาเลือดหัวมันมาผสมสีโป้วแทน

11. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    ท่าทางจะโดนอีกข้อหาด้วยนะนั่น.,

12. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    Taxi นี่เลวจิงๆๆ

13. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    แม่มกวนตรีน ตรงขึ้นรถจะหนีรอบ2นี่แหล่ะ

กลับกันถ้ามันเป็นฝ่ายมันถูกล่ะ

14. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

อ่า พูดถึงมอไซค์ขึ้นมา คือ จอดรอรถออกจากซอยอยู่ดีๆ มอไซค์แป๊ดมาข้างหลังสอยกระจกมองข้างขวา พลิกกลับไปอีกทางเฉี่ยวแก้มนิดหน่อยไม่เป็นไรมาก พลิกคว่ำตรงหน้าเผอิญรถแม่งไปทับ สเกิร์ตข้างของ Viosที่จอดข้างๆ ผมลงไปดูมันยกมือไหว้ขอโทษผมเลยหยวนๆไม่เป็นไรมากก้อปล่อยไป แต่ไอ้ VIOS
    ลงมาเห็นสเกิร์ตข้างหักโมโหมัวแต่โทรหาใครไม่รู้ มารู้อีกทีไอ้มอไซค์คว้ารถขึ้นบิดหนีไปไหนต่อไหนแล้ว
    ไอ้Viosตามไปแต่ไม่ทันซะแล้ว ไอ้มอไซค์น่าเป็นซะอย่างเงี่ย

15. Emz-b14

Emz-b14 New Member Member

197
    6
    0
    จะว่าไป รถตู้ก็ใช่ย่อยนะคับ เพิ่งโดนมาสดๆ

พวกรถรับจ้างนี่ ถ้าเป็นไปได้ อยู่ห่างๆมันจะดีที่สุด(แต่มันก็เยอะเหลือเกิน)

มันคงจะรีบมาก+เครียดในชีวิตการงาน แล้วมันมักจะมีพวกอีกต่างหาก อันตรายจริงๆ

16. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    เรื่องนี้คุยได้อีกเยอะ 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้