+++++++++กระทู้นี้มีใว้ระบายอารมณ์และข้อเสนอแนะ+++++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoF_ViGo, 24 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    N/B ม่ายยอม ShutDown

1. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ล้าง อัด ฉีด เล่น ตู ซะ หัว เทียน บอด เซ็ง เป็ด เลย

2. เจ็บคอ กินน้อยไปหน่อย

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เหนื่อยกับคนที่ไม่รู้ตัวว่าตัวเองเป็นอย่างไร เกินจะเยียวยาจริงๆ

4. อารมณ์บ่จอย

5. ลูกเพ่ผมหายยยยยยยยยยยย

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  7. ข้างบนนั้นแระ ^^^ เหอ เหอ

8. อยากเร็วกว่านี้โว้ยยยยยยยย

9. แอร์มีปัญหาอีกแระ เซ็งวะ

10. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ป๋านุ้ย ลองชาร์ปรุ่นพาสม่าคัตเตอร์ ไหมครับ

11. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ใครก้อได้ยืมตังแต่งเมียสักห้าแสนนน

12. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    เมียซื้อเงินสด รถซื้อเงินผ่อน ยินดีกับว่าที่เจ้าบ่าวครับ

13. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เมียซื้อเงินสด แต่ยังได้ผ่อนอีกทั้งชาติ....แต่งก็ไม่ขึ้น เครื่องก็เริ่มหลวม ภายนอกก็โทรม ค่าบำรุงรักษาก็เยอะ...เห้ออออ เปลี่ยนใหม่ก็ไม่ได้

14. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    วันนี้สอบโปรเจ็กไม่ผ่าน

ได้อยู่ต่ออีกเทอมนึง

เซ็งเว้ยยย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

15. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ยังมีเวลาให้แก้ตัวครับ ค่อยๆปรับปรุงเดี๋ยวก็ผ่านครับ ตั้งใจครับ

16. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ขอบคุณมากๆครับ!

ูููู^^

17. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ไม่เป็นไรหรอกจ้า ผมก็เคยเป็นเหมือนกัน

18. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ได้รถใหม่มาแทนอีเขียวแล้ว!!

ให้พูดตรงๆนะ คันใหม่มันก็ดีย่อมดีกว่า นิ่ม เงียบ นั่งสบายกว่า แต่.....ฟีลลิ่งมันไม่ได้เลย!!

ไม่ค่อยทันใจเท่าไร ทำให้ต้องนึกถึงเวลาขับคันเขียวทุกที

คำพูดที่ว่า "ถ้าเป็นอีเขียวนะ จะแซงแม่มมยาวเลย" หรือ "ถ้าเป็นอีเขียวคงไม่ต้องลุ้นขนาดนี้ (เวลาแซง)" จะยังคง วนเวียนอยู่ในครอบครัวผมอีกนานครับ

คิดถึงอีเขียวจัง!!

19. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ถ้างั้นก็โมเพิ่มเลยครับ

20. แอร์ ม่าย ยอม ตัด

21. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    เทอร์โมเสียหรือเปล่าครับป๋านุ้ย

22. ว่าแต่มานม่ายค่อยเย็นด้วยอะดิ

23. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    งานนี้ยาวอีกแล้วววววว ป๋านุ้ยเรา

24. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ยาวไปครับป๋า อิอิ

25. ยาวอะไรกันอีกละพี่ๆๆ

26. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    แหมะ ..... ระบายซะเยอะแยะเลยนะเพ่ 555+ ^^

27. จิงๆนะ น้ามุ่ยพูดมาเนี้ย เห็นภาพเรย ๕๕+

28. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    555+ แก๊งแม่บ้านจะเข้ามาอ่านไหมหน้อออออออ

29. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    งั้นต้องหมกไว้เดี่ยวโดนงาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้