ช่วงเย็นวันนี้เจอแต่ SI ปากน้ำ (รุ่นยอดนิยมจริงๆ)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Mr.ram, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ครับผม เด่วหลังสงกรานต์คงเข้าอู่พี่ตั้มอะครับ

ผมอั๋นนะครับ Si น้ำเงิน ^.^

2. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    แว๊บ คงได้พบกันครับ ^^"

3. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    แอบดูมานานละ หวัดดีด้วยคนครับ
    วิ่งแถว บรมราชชนนี สาย2 ฝั่งธนฯ - ทางด่วนวงแหวนอุตสาหกรรม - บางนาตราด - ศรีนครินทร์ ค๊าฟฟฟฟฟ ภภ1895 รายงานตัวว !!

[email protected] โน้ตครับ น้องใหม่ๆ ^^

4. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เมื่อวานไป ITCHY เจอ SI สีดำ ล้อสปูน สปอร์ทไลท์ส้ม งามมั่กๆครับ
    เสียดายจะไปจอดคู่ด้วย ที่เต็มเลยไปจอด 40 แทน อิอิ...

5. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    เพิ่งกลับจาก Meeting เลยแวะเก็บ L ที่เหลืออีกครึ่งขวดให้หมด อ่ะครับ ขอบคุณครับแต่ว่ามอมไปหน่อยไม่ได้ล้างเลยช่วงนี้

6. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    คืนพรุ่งนี้มีแวว ดริ๊งแถวบ้านบุ๊คอีกแย้ว (ปากน้ำซีฟู๊ด)

7. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ว่าละ คุ้นๆ

ผมเจอรถพี่ตรงอุดมสุขอะครับ วันเสา ช่วงๆ เที่ยงคืน อิอิ แวะกินเนื้อตุ๋นปากซอย ^o^

แต่ดันนั่งรถเพื่อนไป ไอ้เจ้า vios กะ 200 ที่อยู่ หน้า กะ หลังพี่ อะครับ ><"

กลับมาพี่หายไปแว้วว

8. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ไปมิ้ตด้วยคนสิครับ เดี๋ยวเอากระดาษกาวแปะประตูหลังก่อน หุหุหุ

บ้านอยู่ปากน้ำ - ลาซาล - สำโรงครับ รถสีทองๆๆ กันชนแปลกๆๆ

9. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    รายงานตัวด้วยคนครับ

คนพื้นที่เดียวกัน ^^

ผมคูเป้สีบรอนเงิน พบ3350

รถเดิมๆครับ วิ่งแถวสำโรง แบริ่งครับ

เจอกันทักทายกันได้ครับ ^^

10. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    พี่คนไหนทำงานอยู่ Toyota สำโรงคับ

ทะเบียน 5442 อะไรซักอย่างผมจำไม่ได้ สีดำอ่ะคับ

เดินสวนตรงลานจอดรถชั้น 3 พอดี ^_____^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 พฤษภาคม 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้