ช่วงเย็นวันนี้เจอแต่ SI ปากน้ำ (รุ่นยอดนิยมจริงๆ)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Mr.ram, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ขอเบอร์หน่อยคร๊าบบบบเอาไว้ติดต่อบ้านไกล้เรือนเคียง

2. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    ใคร ผมเหรอ ??

ถ้าผมก็ เอ ไงครับท่าน ครั้งแรกที่เจอกันก็ร้านเครื่องเสียง SPL แล้วก็ที่ร้านล้างรถ ตรงแถวๆซอยสุเหร่าหน่ะ ( จำได้เปล่าหว่า.... )

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    โห กระแส ปากน้ำมาแรงงงงงง

4. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    เดี๋ยวเจอมะไหร่จะลองดูซักที 555+ :D:D:D ล้อเล่งน๊าาส์ :p

5. IIJIIJ

165
    0
    0
    อุๆ

6. bookSI

1,237
    51
    0
    เบอร์หายง่าเปลี่ยนโทรศัพท์ ขอใหม่ ๆแล้วขอเบอคนอื่น ๆ ด้วยคับ

[email protected]

7. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    วันนั้นขากลับ ตามบุ๊คแถบไม่ทัน :D

8. IIJIIJ

165
    0
    0
    add msn ไปล่ะ

chuntavee_66 @ hotmail.com

add มากันได้นะครับท่านๆ

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เดี๋ยวมาชนแก้วกับ ฝั่ง si_Lg2 มั้งนะค้าบ ข้ามฟากมาฝั่งนี้มั้ง ด่านตำรวจบาน

10. IIJIIJ

165
    0
    0

what is si_Lg2 ????

ฝั่งนู้นนี่ตรงไหนอ่ะครับ พระราม 2 ป่ะ ???

11. punkskate007

3,546
    1
    0
    ไล่ตั้งแต่ ประชาชื่น วิภาวดี เรียบทางด่วนรามอินทรา ไปจนถึง นวลจันทร์ คับ

SI ก็ CLUB SI นี้แหละคับ

ส่วน L นี้ แอลกอฮอล

g2 นี้ generation2 คับ

12. IIJIIJ

165
    0
    0
    ชัดเจน :cool:

13. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    มาแอบดูครับ

14. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    แล้วพระประแดงนี่นับไงอ่ะ จะอยู่กะฝั่งไหนดี

15. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    เมื่อไหร่จะรวมพลเหล่าเรา ชาว SI ใกล้บ้านซะทีน้อ

16. IIJIIJ

165
    0
    0
    ไม่อาววหรอก กลัวว แล้วว เมื่อคืนวานนเส้นบางปู เจอ SI สีเดียวกันว่าจะทักซะหน่อย สงสัย เจ้าของรถคิดว่าจะลอง กดหนีเลย เง้อออ

17. Mr.ram

156
    1
    0
    ใครหว่า................... คงไม่ใช่ผม หรอก..........เพราะไม่ได้ออกไปไหนง่ะ ผมอยู่แถวตากอากาศอ่ะครับ

18. Mr.ram

156
    1
    0
    084-9246914 ปากน้ำ-บางปู จ้า

19. IIJIIJ

165
    0
    0
    แง่มๆ ^^

20. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    ชื่อเบิร์ดครับ

[email protected]

วิ่งแถวปากน้ำ-บางปู-ศรีนครินทร์

21. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

บ้านไม่ได้อยู่ปากน้ำคะ แต่ต้องทำงานแถวสมุทรปราการทั้งจังหวัดเลย วิ่งไปทั่ว ฮาๆๆ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวกับชาวปากน้ำด้วยนะคะ ใครก็ได้พาไปไหว้ศาลหลักเมืองที

ไปแถวนั้นทีไร รถต้องเกิดปัญหาทุกที ไม่เชื่อถามน้องบุคดู ฮาๆๆ ของเค้าแรงจริงๆ

22. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    แฟนอยู่แถวปากน้ำ มารายงานตัวด้วยคนนะครับ รถสีแดง(ที่เพิ่งโดนขโมยสเกิ๊ตหน้าไป) เจอกันทักทายได้นะครับ ^^

23. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    UP UP
    จะนัดเมื่อไหร่แล้วด้วยนะครับ

24. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    มาแอบดูรถแรง

อิอิอิ

25. IIJIIJ

165
    0
    0
  26. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    แอบมาดูครับ วิ่ง ลาซาล ศรีนครินทร์ บางนา ครับ

คันสีน้ำเงิน เดิมทั้งคันครับ เพิ่งได้มา เกบตังหาของแต่งตัวอยู่ครับ ^.^

ว่าแต่ยางตรงซุ้มล้อมันหลุด ซื้อพวกตัวยึด หรือ พลาสติกหรือยาง ตรงไหนดีอ่า แบบร้านแถวๆนี้อะครับ ออกแนวไม่อยากไปศูนย์ซะงั้น ><"

แล้วก็เด่วว่าจะไปซ่อมเซ็นทรัลล็อค อู่พี่ตั้ม อีก ><"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 เมษายน 2010
  27. bookSI

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

28. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เจอกัลทักได้นะครับ ผมก็ทำอู่พี่ตั้มตลอดเลยครับ

Ek Lev ขาว ฝาเคฟล่า วิ่งอยู่แถวนั้นตลอดครับ

29. bookSI

1,237
    51
    0
    มีทติ้งมาด้วยนะคับชาวปากน้ำจัดไกล้ ๆ แล้วรอบนี้

30. Mr.ram

156
    1
    0
    ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้