ครั้งแรกที่นั้งรถซิ่งรู้สึกยังไงกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย aerler, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ครั้งแรกที่นั่งรถซิ่งซึ่งเป็นรถเพื่อน รู้สึกว่า.... รู้สึกถึงแรงขูดได้จนถึงรูตูด (เผอิญว่ารถเพื่อนผมเตี้ย)

ป.ล. ชอบชื่อเจ้าของกระทู้จังครับ :D

2. jade1985

jade1985 New Member Member

33
    1
    0
    นังรถซิ๋งครั้งแรกรู้สึกว่าช้าครับ เพราะว่าคนขับมันขับบนถนนไม่เกิน 80

ที่ทำให้กลัวคือตอนนั่งรถบ้านๆ (E46 330i) แต่คนขับอยู่ในตระกูลนักแข่งเนี่ย ลงรถขาสั่นเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้