เตือนภัยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย wutpioneer, 20 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. samuyaki

samuyaki New Member Member

470
    26
    0
    เลวมากๆๆ ไอ้พวกนี้

2. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    กระจายข่าวกันต่อไปครับ เพื่อเตือนภัยให้กับท่านอื่นๆ ต่อไปครับ
    ขอบคุณมากครับพี่

3. B14

B14 Active Member Member

123
    32
    28
    ขอบคุณคับ
    ที่นำมาเล่าสู่กันฟังจะได้ระวังไว้

4. tigerwin111

tigerwin111 New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณครับที่มาบอกเล่ากัน จะได้ระวังตัวและรู้เลห์เหลี่ยมของพวกมัน ผมวิ่งแถวนั้นบ่อยด้วยสิ

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อย่าว่าแต่พวกระยำพวกนี้เลยครับ บนทางด่วนไอ้พวกรถเหลืองๆอะครับพวกเหี้ยนี้ก็ชอบแดกค่ารถยกเหมือนกันครับ

6. aok999

aok999 New Member Member

5
    0
    0
    แม่ ง มันเรววว ละ ยำ จิงๆ ผมก็เกือบโดนเหมือนกัน แถวสิงห์บุรี จอดรถเปิดไฟฉุกเฉิน สักพักมีรถร่วมอะไรไม่รู้มา บอกว่าลากไหม ใช้รถสไลด์ลากไปอู่มัน แค่ค่าลากก็3-4พันแล้ว พอดีมีกรมทางหลวงมาพอดีอาสาจะลากให้ฟรี แต่ให้ไปคุยกับไอ้มูลนิทิเวรก่อน ตอนแรกไม่ยอม แต่บอกว่าเดี๋ยวญาติมามันถึงยอมไป เกือบแร้ว ระวังพวกแทงฝาหม้อน้ำด้วยนะครับ อย่าเปิดฝากระโปรงให้มันดูง่าย ๆ นะ เด๋วมันแทงเอา

7. driftza

driftza New Member Member

130
    0
    0
    สันดานไอชาติหมา ทำแบบนี้ชีวิตพวกมึงก็ไม่มีทางเจริญหรอก ขอร่วมแช่งด้วยคนนะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้