เเจ้งยกเลิกการเเข่งขัน AWD DRAG on 20 Feb 2010

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 20 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เรื่องรับสมัครเพิ่มเติม ทางคณะกรรมการจัดงาน ได้สรุปแล้วว่า ไม่สามารถรับเพิ่มได้ครับ
    เนื่องจากจำนวนรถ 80 คัน และ เอกสารที่พิมพ์ทั้งหมดจัดทำเรียบร้อย
    ต้องขออภัยทุกท่านครับ

หากมีการแปลงเปลี่ยนการรับสมัครดังกล่าว ทางพี่โอ กลับจากต่างประเทศแล้ว จะมาชี้แจงให้ทราบเพิ่มเติมภายหลังครับ
    ตอนนี้ ต้องยึดตามมติที่ประชุมตามเดิมก่อนครับ

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0

พอดีวันพุธเช้าผมรับปริญยาที่ราม ก็ว่าจะเข้าอังคารเที่ยง
    วันอังคารนัดเจอกันดีป่าวพี่ก้วง มิตติ้งย่อยๆ
    ว่าจะไปนั่งกินข้าว ส้มตำ ข้างร้านหมู สิทธืเทอร์โบพระราม 9 อ่ะคับ
    มีใครสนใจป่าวคับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    จบปริญญาโท แล้วหรือ กั๊ก ยินดีด้วยครับ
    เก่งจริงๆ

4. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    คุยกับทาง SSS เพิ่มเติมมาแล้วนะครับ คิดว่าคงมีการรับเพิ่มสักนิดหน่อย ทั้งนี้ เพื่อรองรับกลุ่ม AWD ที่ในงานคราวก่อนติดวิ่ง Endurance ที่พีระครับ ส่วนท่านใหม่ที่จะลง ขอให้ลงชื่อไว้ก่อน (เป็น waiting lists) แล้วจะแจ้งผลให้ทราบหลังประชุมวันที่ 5 มีนาคม 2553 ครับ โดยหากมีการรับเพิ่มใหม่ ผู้ที่จ่ายเงินไว้ก่อน จะต้องได้อะไรที่พิเศษกว่า หรือค่าสมัครอาจจะคนละราคากัน โดยเงินที่จะได้เพิ่ม นอกจากจะไปจัดของรางวัลเพิ่มแล้ว ยังจะเพิ่มยอดการทำบุญไปด้วยครับ แต่ทยังไง ก็ต้องรอมติกรรมการวันที่ 5 ก่อนครับ

ส่วนเรื่องกำหนดการใหม่ ขอแจ้งเป็นวันที่ 20 มีนาคม 2553 (ถ้าไม่มีฟ้าผ่าอีก) โดยกำหนดการทุกอย่างเหมือนเดิม ถ้วยก็ลงวันที่เดิม ของรางวัลก็เหมือนเดิม แต่รับรองความมันที่มีมากขึ้นแน่ :cool:

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    อย่าลืม ของรางวัลบัตร น.ก.ป หุหุ

6. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อยากกินสุกี้รวมอ่ะคราบ 555

7. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    อ้าว 20 มีนาอดไปแน่ๆแย่แล้ว

8. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    สุกี้ รวม คือไรอะ กั๊ก สอนหน่อยอยากรู้

9. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    รับทราบคับพี่โอ หวังว่าคราวนี้คงจะผ่านไปได้สบายนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้