โดนรถคนใหญ่โตเบียด เจรจาไม่ลงตัว ชิ่งซะงั้น !!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 20 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    สมอง !!

2. Golf Diff

Golf Diff New Member Privilege

325
    0
    0
    สงสัยคิดว่ามันใหญ่แล้วจะทำอรัยก็ได้หรอ....อย่าให้เจอนะไอ้คนประเภทนี้

3. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    พวก ด็อก....ก็งี้แหละ

4. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    แก่ๆ เงี้ยจะตบให้กลิ้งเลย 555 (ขำๆนะครับ ไม่ได้เก๋า แต่เลียนแบบหนังมา)

5. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ตกลงไม่ได้อะไรเลยใช่รึเปล่าครับ บ้านเมืองเรามีแต่คนใหญ่คับฟ้ารึนี่ มิน่าละ ถึงได้มี.......... เฮ้อ กรรมคงตามทัน

6. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    ถ้าเป็นจิงอย่างที่พูดนี่ก็...เลวมาก

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน ที่เข้ามาออกความเห็นกันครับ

เวลาผ่านไปหลายเดือนจนตัวผมเองเกือบจะลืมไปแล้ว

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจกระทู้นี้ครับ

8. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    เลว...ได้อีก

9. toom bsz/อู่มาโนช

toom bsz/อู่มาโนช New Member Member

13
    0
    0
    ชั้นเลว จริงๆ

10. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เรียนจบ ดร ทำตัวแบบนี้หรอ

11. pippi

pippi New Member Member

31
    1
    0
    จบสูง แต่คำพูด+พฤติกรรมต่ำ แบบนี้เหรอ คือ คำพูดของคนที่จบ Dr. อย่างนี้อย่าไปเป็น อ. สอนเด็กนักเรียน นักศึกษา เลย คนที่เป็น ครู อาจารย์ดีๆ ยังมีอีกเยอะ ให้คนดีๆเค้ามาสอนแทนเหอะ

12. cityowner

cityowner New Member Member

14
    0
    0
    สังคมการใช้รถของคนไทยเปลี่ยนไปเพราะคนเหล่านี้.......ใช้อำนาจส่วนตัว..แต่กลับไม่เคยสนใจกฎระเบียบทางสังคม ..ที่อยุ่รวมกันเลย..
    แย่เลยครับ...คนแบบ
    นี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้