โดนรถคนใหญ่โตเบียด เจรจาไม่ลงตัว ชิ่งซะงั้น !!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 20 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ขับรถชนให้ยับ แล้วบอก อยากได้เงินไปฟ้องเอาเอง ท่าจะมัน สะใจดี 5555+ ยังไง เชฟ ก้แข่ง กว่า ละมั้ง 555+

1. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    นายธนบูลย์ถูกจำคุกที่เรือนจำพิเศษกรุงเทพ <<<<<< อันนี้หมายถึง เคยติดคุกเป่าอ่ะคับ

แต่ก้อแย่เลยนะคับ

คุนวุฒิดี วัยวุฒิก้อสูงละ แต่ วุฒิภาวะต่ำมาก ๆ

2. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    หี้ยที่สุด เข้ามาแล้วมันขึ้นน อีแว่นนนน

3. golf_@31

golf_@31 New Member VIP

228
    2
    0
    ถามาชนรถผมนะ จาตบอาจารย์ให้อาเจียนเลย ไอเวงชนแล้วปากดี

4. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    พวก Dogๆ แบบนี้อีกแล้วหรือ .....

แค่สมัยเรียน เจอ อ. (อย่าเรียวว่า อ. เลยวะ) บอกว่าตัวเองจบ Dog

เออ จบ Dog ก็ Dog สอนแม่มก็โคตรจะ Dog วันๆไม่มาทำห่าอะไร

มาถึงเอาแต่คุยว่าตัวเองเป็น Dog บอกแต่ ประวัติโคตรเหง้าของตัวเอง

มานั่งถามว่า นักเรียนแต่ละคน ที่บ้านอะไร ทำไมถึงมาเรียน สาขานี้ ( เมิงมาสอนกุนะ สราดดด)

แล้วร่อน รายงานมาให้ ให้เอามา รายงานคนละอาทิตย์ จบอาทิตย์ แม่ม หมดเวลาเรียนพอดี

เวลาสอบก็เอา รายงานที่ร่อนๆมา ออกสอบ ให้เวลากลับไปทำ เกือบๆเดือนแล้วเอามาส่ง(สรุปคือ

เอารายงานทุกคนมารวมกัน) แล้วก็หมดภาคเรียน -''-

แล้วจะมาสอนทำ กุ๊กครวยอะไรวะ

หน้าตาก็ราวๆนี้ละ อีโก้เยอะ เอาแต่ใจตัวเอง เรียนไป ปวดกบาลไป :cry::cry::cry::cry::cry::cry:

5. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    ดันกระทู้ขึ้นไปอย่าให้ตก....สังคมได้รู้ว่ายังมีคนแบบนี้อยู่

6. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    เบื่อพวกคิดว่าตัวเองใหญ่ ตัวเองเจ๋ง แต่ไม่ได้ดูตัวเองว่าสมองเล็กเท่าเม็ดถั่วเขียว

7. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    แมร่งอย่าง "เหี้ย" เลยอ่ะ
    น้องนัท ทำไมไม่สอนมวยมันสักหน่อยล่ะ เสียแค่ 500฿ คับ

8. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    ไม่น่ามาให้สอนใครทั้งนั้น อาจารย์แบบนี้

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ดร.ธนบูลย์ จิรานุวัตน์

อาจารย์เค้าเป็นถึงผู้เชี่ยวชาญด้านกฎหมายระหว่างประเทศเลยนะครับ ....

"ทำไมผมจะขึ้นเสียงไม่ได้...คุณเป็นพ่อผมหรอ"
    "ถ้าคุณได้ตังจากผมสักบาท ผมจะให้ถีบเรย"

คนในรูปปะครับ ถ้าใช้นะ คิด 2 ประโยคที่ crop มานะครับ .. แล้วทำท่าแบบในรูป ฮา 555+

แย่เลยครับเศร้าเลย ชนแล้วหนีอีก เป็นนักกฎหมายด้วยแย่จัง

10. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    เป็นอาจารย์และอัยการหรอ.... แล้วไง???? อัยการหวยคัว อาจวยหัวคาน นี่หว่า :D:D:D:D:D

11. Big Boy Drift

Big Boy Drift New Member Member

11
    0
    0
    เปนอาจารย์ทำตัวแบบนี้

แร้สจาไปสอนเยาวชนของชาติยังงัย

12. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    การศึกษา ไม่ช่วยไรเลยหรอเนี่ย ทำผิดยังไปด่าเค้าอีก ลูกตุ๊ดจิงจิง

13. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ซ้อมแค่สองพันช่างมันเถอะครับ แต่เอามันส์ดีกว่าเอาแม่งเลยให้เป็นอาจารย์ไม่ได้เลยดีกว่ามั้ง ระดมพลเลยทืบบบบบบบ

14. NuNgZ@

NuNgZ@ New Member VIP

11
    0
    0
    แนะนำเว็บ pintip อีกเสียงครับที่นั้นคนอ่านเยอะครับ สังคมจะได้รับรู้ไว้ เพื่อครอบครัวหรือคนสนิทมันจะเข้ามาเห็น แล้วเกิดความละอายใจบ้าง

15. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อัพไป ไอ้เเก่ๆ

16. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    เสียชื่ออัยการดีๆคนอื่นหมด ทำตัวได้เสื่อมเกียรติจริงๆ ใหญ่แค่ไหนก็เล็กกว่าโลงอยู่ดี คนแบบนี้น่าจะตายเยี่ยงหมาข้างถนน ที่ไม่มีใครอยากจะเหลี่ยวแล

17. ใคร โพส พันทิพ เอาไปโพส หน่อยยน่าจะมันนน

18. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  19. B'man

B'man New Member Member

67
    2
    0
    ยังไงขอให้จบลงด้วยดีนะครับ :)

20. AZUESHii

AZUESHii New Member Privilege

145
    5
    0
    "เฮี่ยไม่แคร์สื่อ"

21. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อายแทนลูกชาวสองคนของเค้า จริงๆ

22. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    หน้าแม่ง กวนตีนว่ะ ไอ้สาดดดดดดด

23. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    การกระทำ และคำพูด ไม่น่าเชื่อเลยว่าเป็นถึงด็อกเตอร์

ประจารให้อับอายไปเลยครับแบบนี้

24. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    แก่เหี้ยนี่น่ากระทืบจริง ๆ
    ยังไงถ้าได้เงินสองพัน อย่าลืมถีบหน้ามันด้วยนะ เดี๋ยวแม่งเสียคำพูดหมด

อย่าลืมไปลงพันทิพย์นะครับ แจ๋ว ๆ ๆ
    แล้วถ้าระดมพลไปเจอแม่งที่มหาลัย ผมไปด้วยคน พูดจริง อยากดูตัวเหี้ยแบบใกล้ๆ

25. KhunPaeZa

KhunPaeZa Member Member

79
    1
    8
    เลวครับ ไม่ให้ประกันของคุณหรือไม่ก็ของเค้ามาเคลียร์ หรือว่าไม่มีทั้งคู่อะ

26. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ผมมี Log in pantip หลายตัวครับ ถ้าต้องการให้ ช่วย
    เอาใบบันทึกประจำวัน ไป แปะ ได้เลยครับ ..
    จัดให้ ครับ ..

27. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ตำรวจมานี่จขกท.ได้แจ้งความแล้วไหมครับ? หรือตำรวจได้มีการจดบันทึกอะไรไหมครับ

นำใบนั้นไปที่มหาลัยรังสิตเลยครับ ไปที่ทำการนักศึกษาหรือที่ทำการส่วนไหนก็ได้ ที่นวัตกรรมยิ่งดี มันต้องเป็นเรื่องครับ ยิ่งถ้าปล่อยไปแม่งยิ่งได้ใจ มันนึกว่าเราไม่กล้าแม่งถึงกล้าสำรอกแบบนี้ครับ คนเห่าเก่งอย่างนี้ ถ้ามันเห็นเราเอาเรื่อง เอาจริง แม่งจะสะอึกเองครับ

ผมเองจบที่นี่ ไม่เคยพบหรือรู้จักคนจังไรแบบนี้ (ไม่อยากเรียกว่าอาจารย์) คนดีดีมีเยอะ ยกตัวอย่าง ดร.กฤษณ์ ทองเลิศ (ใครเรียนนิเทศจะรู้) ทำตัวดี มีสาระ น่านับถือ

ไอ้ดร.นี่แม่งกากอะ ทำอาจารย์ดีๆเสื่อมไปด้วย
    :sad::sad::sad:

28. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    มาช่วยประจานนนนนนนนนนน

29. aizaa_

aizaa_ New Member Member

44
    1
    0
    เป็นถึงอาจารย์...การศึกษาก็ระดับสูง...แต่แม่มทำตัวเหมือนเด็กยังไม่โต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้