โดนรถคนใหญ่โตเบียด เจรจาไม่ลงตัว ชิ่งซะงั้น !!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 20 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. straday

straday New Member Member

138
    0
    0
    ให้ประกันจัดการเลยคับ รับรองใหญ่ขนาดไหนก็ดิ้นไม่หลุด

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    สงสัยชอบนอนคุก

ไม่มีก็บอกเค้าไปว่าผมไม่มี ยกมือไหว้ขอโทษผมมีเงินเท่านี้ก็ว่าไป จขกท. เค้าคงไม่ใจร้ายนักหรอก
    ไอ้พวกชอบเบ่งแบบนี้น่าเอาให้นอนคุกลืมไปเลย

3. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    เท่าที่อ่านมาคร่าวๆ คำวิจารณ์แค่นี้ยังน้อยไป สุดจะบรรยายจริงๆ..

4. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38

ขนาดผมปวดหัวจนไม่อยากคุยแล้ว

และบอกเค้าว่า " งั้นผมไม่เอาและ เงิน2พันเนี่ย ผมขอนามบัตรพี่แล้วกัน "

เค้าตอบกลับมาว่า " คุณจะเอาไปทำอะไร คุณเป็นเตี่ยผมหรอ ทำไมผมต้องให้คุณ "

และดูถูกว่าพวกผมเป็นเด็กไม่รู้อะไร ... น้านนน

5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ ครับ :):)

6. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    อย่าไปยอมคับ ปากดีนัก น่าจะถ่ายรูปรถมันใว้ * ปกติท่าตรงลงกันไม่ใด้ไป สน ตำรวจต้องยึดใบขับขี่ทั้ง2คนใว้แล้วไปเอาที่ สน นิ

7. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ดัง แน่เรยงานนี้ - -

8. กาก!!!!ตดชิบหาย

ขอเบิ้ลหน้าแม่งอีกซักรอบ

นัทเอ็งไม่ใส่แว่นถาวรให้แมร่งหน่อยวะให้สมกับที่เรียกชื่อเอ็งหน่อย เหอๆๆ

แมร่งตาจะได้สว่างขึ้น

หรือไม่ก็ใช้สูตรไอ้ตือเลยเอาให้แมร่งอายนักเรียนเลยไปเมื่อไหร่บอกด้วยนะกูไปด้วย

v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v

เข้าท่าหว่ะเพื่อน

9. [[[greddy]]]

[[[greddy]]] New Member Member

52
    0
    0
    คนแบบนี้ มักจะคิดว่ามีความรู้ทางกฏหมาย สามารถใช้ลูกเล่นซอกแซกหลบหนีความผิดได้ และคงคิดว่าสอนตำรวจมาเยอะเดี๋ยวก็มีคนเคลียร์ให้ คนพวกนี้ต้องประจานครับ สันดาน แย่ๆ
    เห็นใจครับ

10. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    เอาไป ติด ที่ พันทิพ ไม่นาน คง ดัง แต่ผม ม่ายเคยเล่น พันทิพย์ อะ ...... ให้ ประกัน จัด การเลย คับ

11. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    นัท วันไหนขอให้บอก เด่วปายด้วย อิอิ

12. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    รับไม่ได้....ทำงี้ได้ไง

13. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    ไม่สมควรที่จะเป็นดร.ครับ นิสัย........แบบนี้

ไม่รับผิดชอบแล้วยังทำตัว+พูดจาแย่มาก

14. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    เป็นผมสงสัยต้องขอเสียค่าปรับ500ที่โรงพักสักหน่อย แม่งแก่countdownจริง ไอ้บ้านี่

15. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ด๊อกเตอร์กะจอก ทำผิดไม่รับผิดชอบ

ตังสองพันไม่มีไงวะ

16. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    นี้ แหล่ะ ที่ เค้า ว่า กัน ว่า ....

การศึกษาไม่ได้ทำให้คนดีขึ้น

แมร่ง ทำงาน ก้อ ดีเป็น ถึง ด๊อก( เตอร์ )

เงิน สอง พัน ชิ่ง ซะงั้น อิอิ

17. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    บอกได้คำเดียวว่าเซงเป็ด........

18. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ดูจากหน้าและโหวงเฮงของหน้าลุงเค้าหน้าลุงเค้าเฮี้ยดีนะครับ:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

19. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    อย่างนี้คงต้องเลิกเป็นอาจารย์ได้แล้วล่ะ สอนตัวเองยังไม่ได้ แล้วยังจะดันไปสอนคนอื่นอีก

20. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ยาวไป ไอ้เเก่

21. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ไปที่ม.รังสิตเลยครับ จริงๆ ผมว่าดี

22. ณัฐพงษ์

ณัฐพงษ์ New Member Member

41
    1
    0
    นี้หรอครับที่พวกคนเราเรียกว่าแม่พิมพ์ของชาติ.....นิสัยอย่างนี้ไม่มีสิทธ์เรียกตัวเองว่าเป็นครูสอนคนได้หรอก

23. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    IQ กับ EQ ในตัวลุงมันช่างมีต่างกันจริง ๆ นะ

เป็นผมให้ประกันเคลียร์ครับ ไม่คุยอะไรทั้งนั้น

24. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    เสียใจกับเรื่องที่เกิดขึ้นครับ ขอให้รถกลับมาหล่อไวๆนะครับ

แต่ Internet ช่วยท่านได้ อาจารย์คนนี้ต้องหนาวแน่ๆ เงิน 2 พัน แลกกับชื่อเสียง ความเลื่อมใสของศิษย์ และสถาบัน

25. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    น่าจะกระแทกปากไปซักที

จะได้รู้ว่าคนที่เป็นอาจารณ์เลือดปากมันสีอะไร

เต็มที่ก็เสียค่าปรับ

26. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เรียนสูงสะป่าว เสียใจด้วยน่ะ คับ

27. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    จะคอยดันให้ ไม่มีตก

28. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แม่งสอนอะไรวะเนี่ยะ? ออกจากการเป็นอาจารย์ที่นี่ไปดีที่สุด หรือเลื่อนตำแหน่งไปเป็น....

อะไรดีอะ??? ถ่อย

29. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    อาจารย์ ห ่ า เ ห ว อะไรว้า ทำตัว เสื่อม จริงๆ

30. ssrivong

ssrivong Member Member

32
    1
    8
    สังคมไทยมันจะดีได้ไง เบื้องลึกของแม่พิมพ์ ยัง "เกรียนได้ขนาดนี้"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้