special meeting กันหน่อยมั๊ยครับพี่-น้อง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย god army, 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0

วันศุกร์ผมเลิกงาน 5.00 อ่ะค๊าบบบบบบ:cry::cry::cry::cry:

อดไปง่ะ..มีครายตามไปบ้างป่าวอ่ะค๊าบบบ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อดไปละผม

ติดงานขึ้นระบบใหม่ วันเสาร์อ่ะ
    ต้อง standby แง่ม ๆ :rolleyes:

3. nemoa30

nemoa30 New Member Member

17
    0
    0
    เศร้าคับ คงอดไปเพราะติดทำงานวันเสาร์ น่าเสียดายจิงๆ
    ยังไง พี่ๆๆ ที่ไปเก็บภาพมาฝากด้วยนะคับผม..

4. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    แต่ผมว่าจะไปบางแสนวันเสาร์นี่นะนี่

นึกว่าไปค้างคืนกันด้วย

5. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    ง่าา วันเสาร์ไปทะเล เหมือนกันแต่ไปชะอำ คนละมุมเลย
    เพราะว่าจะไปดูคอนเสิต แต่ งานนี้ น่าจะเจ๋งเนอะ กินลม ชมทะเล ^^

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ขออนุญาติ ปิด project ครับเนื่องด้วยติดภารกิจกันมากมายหลายๆท่านไม่สะดวกไว้โอกาสหน้าค่อยว่ากันครับบบบบ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้