หา Wiring ไฟตัดหมอกหน้าครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย MugenTypeR, 14 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    รูปชัดเจน-รายละเอียดครบ ยอดมาก ขอบคุณมากครับ

2. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ขอบคุณมากครับ

เราตัดปลั้กที่ติดรถ แล้วใช้ปลั้กตามตลาดมาใช้แทน เพื่อเอาปลั้กมาทำปลั้กเสียบที่บอร์ดแทนใช้ไหมครับ ขอบคุณมากๆ

นิดนึ่ง การต่อสายรีเลย์ 4เส้น ที่มีตัวเลขระบุไว้ เวลาไปซื้อมาตลาดมันจะระบุตรงตามนั้นเลยไหมครับ คิดว่าจะต่อเอง กลัวต่อสลับ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ตามนี้ครับ

4. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    เยี่ยมเลยคับ คุณโอ ... แน่นมาก ๆ เป็นประโยชน์ได้อีกหลายคน ครับ
    แต่ผมยอมครับ เรื่องสายไฟตาลายครับ อิอิ

---------- Post added at 09:36:19 ---------- Previous post was at 09:36:04 ----------

เยี่ยมเลยคับ คุณโอ ... แน่นมาก ๆ เป็นประโยชน์ได้อีกหลายคน ครับ
    แต่ผมยอมครับ เรื่องสายไฟตาลายครับ อิอิ

5. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ขอบคุณจริงๆครับ......รบกวนไปตั้งเยอะ.....แจกแจงสะละเอียดเลย ........ขอบคุณมากๆ

6. ตาตี่

ตาตี่ Guest

0
    0
    0
    ผมมีชุดสายไฟ ครบ สายไฟ รีเลย์ fuse ปลั๊ก ทำสำเร็จแล้วครับ นำไปต่อได้เลยครับ
    ชุดละ 450 บาทครับ

083-9927333

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้