ขอแสดงความเสียใจ กับอุบัติเหตุ ที่ใครๆๆก็ไม่อยากให้เกิดขึ้น

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 12 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    หายไวๆนะคราฟ

2. อ้าวจ่า!!
    เสียใจด้วยนะครับ ซ่อมคนก่อนรถเด่วค่อยซ่อมนะ เอาใจช่วยๆ

3. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ยังๆๆก็ต้องไปหาหมอด้วยนะครับผม

4. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เสียใจด้วยครับพี่ หายใวๆคับพี่ อย่าเพิ่งเปลี่ยนใจไปขับรถยุโรปนะ

5. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    หายไวๆนะครับไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับ

6. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    เสียใจด้วยครับ สำหรับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น

ยังไงคนไม่เป็นไรมากดีแล้วครับ ขอให้หายเร็วน้ะครับ

7. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เป็นยังไงบ้างแล้วครับจ่า...ยังไงก็ดูแลรักษาตัวเองก่อน รถค่อยว่ากัน

เสียใจด้วยจริงๆครับ

8. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อัพครับ มีไรให้ช่วยบอกนะ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยังไง ตรวจเช็คร่างกายด้วยนะครับ

ให้ห้อยคอยดูเเลหน่อยนะครับ เป็นห่วงนะครับ

มีอะไรให้ช่วยก็บอก หรือ จะส่งรถมาซ่อมอู่ ตรง ข้างบ้านพี่ก็ได้นะครับ

อู่นี้ ทำรถสวยนะ ไม่เชื่อถามพี่ธง อิอิอิอิ

10. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    เสียใจด้วยคับ

11. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    เช็คร่างกายตัวเองก่อนนะคัฟ หายก่อนค่อยเอารถไปซ่อมก็ได้คัฟ

หายไวไวคัฟเอาใจช่วย^^

12. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    กลับมาแข็งแรงไวไวนะครับ เอาใจช่วย

13. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ตรวจเช็คร่างกายด้วยนะครับ รถมันซ่อมได้ ก็ค่อยๆซ่อมไป ขอให้หายไวๆนะจ่า

อยากเห็นรูปรถจัง

14. สู้ๆๆๆๆๆๆๆ

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ดูแลสุขภาพก่อนเลยครับ
    ตอนนี้เป็นงัยบ้างอ่ะ

16. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    หานไวๆนะคับ

เอาใจช่วย ค่อยๆแก้ปัญหาไป

17. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    เสียใจด้วยน่ะครับ กลับมาหล่อกว่าาเดิมน่ะครับ

18. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ไปตรวจเช็คร่างกายก่อนเลยจ่าเป็นห่วงว่ะ
    ยังไงพี่ก้อขออย่าให้เป็นอะไรเลยนะ

19. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เป็นไงบ้างจ่าไปหาหมอมายัง
    ถ้าไปแล้วหมอว่าไงบอกข่าวกันมั่งนะ
    ทุกคนเป็นห่วง

20. Toii teenpee

Toii teenpee New Member Member

49
    1
    0
    ทอ ทหารอดทน เอ้า ทอ ทหารอดทน
    หายใวใวครับ

21. Ton_cme

Ton_cme New Member Member

53
    0
    0
    ...ขอให้หายไว้ๆนะค๊าบบบ

22. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอให้ระมัดระวังกันด้วยนะครับสมาชิกทุกท่าน . .
    เรื่องแบบนี้ ไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้น . .
    เสียใจกับครอบครัวของผู้ที่สูญเสียด้วยครับ
    ส่วนจ่าดวงก็เช็คสุขภาพหน่อยนะครับ . .

23. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    หายใวใวน่ะครับจ่า

24. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ปลอดภัยดี ขอให้หายเร็วๆๆ นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้