ใครคิดว่าอ่านคำเหล่านี้ถูกต้อง...แนะนำด้วยครับ(ภาษาอังกฤษวันละคำ@^__^@)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Dr.SATANON, 11 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    สงสัยช่วงนี้คนไข้ที่โรงพยาบาลพี่หมอจะน้อยแน่เลย เลยมีเวลาว่างมาสอนภาษาอังกฤษเนี่ย อิ อิ

2. มีฮา ๆ หลายแบบเลยกระทู้นี้

3. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    หึ หึ ผมจะบอกว่า JUN ผมอ่านว่า จัน
    พูดกะคนขายของแต่งฯอย่างมั่นใจซะเต็มปากเต็มคำ คนขายงงนิดนึงก่อนจะนึกได้ อ๋อ จุุง น่ะเหรอ

ผม... เพล้งงงงงงง (โคตรอายเลย กะโชว์เก๋าซะหน่อย ดันผิดเต็ม ๆ )

อู้ยยยย มันอ่านเป็น จุง ได้ยังงัยเนี่ย

4. Dr.SATANON

Dr.SATANON Member Member

141
    8
    18
    5555+มีแวะมาแซวด้วย อิอิ...@^__^@สบายดีนะครับคุณต้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้