จอดอยู่ดีๆโดนรถเมล์สอยซะงั้นเซ็งเป็ด

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoF_ViGo, 10 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เจาะแก้มอีกเสียงครับ จะได้ไม่ต้องมาทำเพิ่มทีหลัง

2. เครม ประกันด่วนๆ

เดวไม่มีรถไปแซด

เสร็จไวๆแล้วกันครับ

มิบังอาจจอดข้างถนน ละ

3. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    เศร้าแทนเลย

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ทำเสร็จแล้ว หาที่จอดใหม่ครับ

5. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จอดเฉยๆมาชนเซงแทน น่าเผารถเมล์ทิ้งซะนิ

6. หายไวๆนะคับ

7. aofjack

aofjack New Member Member

278
    2
    0
    ฟาดเคราะห์ไปครับ ดีแล้วที่ไม่เกิดกับคนครับ ซ่อมเร็วๆน่ะครับ สู้ๆ

8. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วคับ หายไวๆนะคับ

9. เจาะด้วยจิคุนนะ

10. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    เห็นโวดกันมามากเรื่องเจาะแก้มเดียวลองไปสอบถามเรื่องราคาก่อนนะครับ เพราะต้องไปจ่ายคายางด้วย

11. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    เอาแบบนี้เลยมั้ยพี่สวยดีเหมือนกันแต่ว่าทำที่ไหนหว่า บ้านผมอยู่บางบัวทอง หรือถ้าร้านไหนดีแนะนำเลยครับ(ขออภัยเจ้าของรถด้วยนะครับแบบว่าสวยมากชอบ)

12. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  13. Ton_cme

Ton_cme New Member Member

53
    0
    0
    .....ไม่ชนเค้า เค้าก็ชนเรา.....

14. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    คิ้วแตกแบบนี้ แอนตาซิลจ่ายครับ . .

กลับมาเนียนๆๆเหมือนเดิมเร็วๆนะครับท่านออฟ . .

15. สวยอ่ะ เจาะเลยอ๊อฟ หล่อเเน่นอน

16. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ดันไปตาม.......เจาะไปเลยหล่อๆ

17. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    เดียวผมต้องคำนวนตังก่อนครับพี่พอดียางเสียต้องเปลื่ยนสี่เส้นเลย ถ้าเหลือทำแน่นอนครับพี่
    แต่ว่าเจาะแบบนี้มันแพงหรือปล่าวหว่าาา

18. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    หล่อครับ โดนเลย

เจาะเลยๆ ยางเด่วค่อยเปลี่ยน เด่วมาเจาะทีหลังมันจะเสียหลายต่อนะ จัดโลด ฮิฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้