ประกาศ มีทติ้งครั้งต่อไป

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย zaad, 31 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    งั้นวันเสาร์ เจอกันน้อง..........................

2. kluijung

kluijung New Member Member

45
    0
    0
    ผมคงไม่ได้ไปครับพอดีที่ออฟฟิคเขาพาไปเที่ยวเกาะช้างนะครับ ยังไงเอารูปมาฝากดูด้วยแล้วกันครับ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ได้ครับ.....................................เดี๋ยวเก็บสติ๊กเกอร์ไว้ให้ด้วย.........

ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ..................

4. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    เดินทางปลอดภัยนะครับ

5. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เป็นธรรมดาครับพี่ 1 โดยเฉพาะเฟืองน้องสุดท้องอะ ไวเลยอะเรื่องนี้

6. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    น้องปาล์มเปลี่ยนลายเซ็นได้แล้วมั้ง...............................................

7. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    พี่น้องฝากเอาตื๊กเอร์ด้วยเดี๋ยวผมมาเอาหน้าปากซอย

(ออกกลางคืนไม่ได้)

8. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวให้น้อง.................................จัดให้

น้องริฟ...............................

ปล. ออกมาแป๊ป หนึ่งได้ไหมน้อง ขอชมรถหน่อย......ว่าสวยไหม ถ้าสวยพี่จะเอาลงหนังสือ .......

9. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    หนังสืออะไรครับพี่เป้ หวังว่าคงไม่ใช่หนังสือ พระ นะครับ

10. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    RACE TRUCK ครับพี่น้อง

ใครคิดว่ารถตัวเองสวย เจอกันเสาร์นี้ จะได้นัดวันถ่ายลงหนังสือ

โปรโมทคลับ เรียกน้ำย่อยก่อน ถ้าพร้อมทั้งหมดกันเมื่อไหร่จะถ่ายในนาม

*** Pickup Freedom Club *** ................. ตามนี้ครับ

11. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    แจ่มพอไหมครับ

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    สี.............................รถนี่ OK. ....................................

แต่สีล้อ...............................นี่ ต้องพิจารณาหน่อยนะ...........................................อิ..............อิ

13. rif

166
    0
    16
    พอทนหะพี่ เป็นกลางวันน่ะไปได้ แต่กลางคืนไม่ได้พี่ช่วยโพสแล้วกัน

(เบอร์ใหม่ 0840100614)

14. pattrawnt

pattrawnt New Member Member

82
    1
    0
    อดเลย รถยังมะเสร็จ - - เอาไว้คราวหน้าถ้าไม่ติดงานหรือเรียน มะพลาดแน่ ^ ^

15. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ใครมาได้ก้อมานะ

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    และใครมาม่ายได้ ก็พยายามมานะ

อิ................อิ.............ขอแรงกันหน่อย ร่วมแรง ร่วมใจกันหน่อย พี่น้อง ครับ

แรกๆ อาจจะเหนื่อยกันหน่อยแต่ต่อไป เข้ารูปเข้ารอยแล้วคงจะดีขึ้นครับ

อย่าลืมนะครับ คลับเราเพิ่งก่อตั้งใหม่ ถ้าต้นดี ปลายก็ดีครับ

*** คลับนี้เป็นของทุกคน ม่ายช่ายของใคร คนใดคนหนึ่ง ***

************ ฝากกันด้วยนะครับ ************* ขอบคุณครับ

17. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ถ้าตั้มกับพี่หนึ่งไปมลก็คงได้ไป อิอิ ไปเสนอหน้าเฉยๆอ่ะค่ะ(ไปเป็นเพื่อนเล่นน้องกาเร๊ด) หุหุ

18. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    มลแจ้ง......................หนึ่งด้วยนะ

กันลืม...................อิ.............อิ

19. moomol

797
    21
    0
    เจ้าค่ะพี่เป้ พี่หนึ่งอาจจะไปแต่มลกับตั้มไม่แน่นะค่ะเพราะตั้มต้องไปเรื่องทหารด้วยอ่ะค่ะไม่รู้จะเสร็จเรื่องกี่โมง

20. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ตั้มไปเกณฑ์ทหารเหรอ.........................................

21. moomol

797
    21
    0
    คับพี่เป้
    ผมไปผ่อนต่ออะคับ * ไว้นานแล้ว ....................... :D

22. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ผ่อนผัน ม่ายเกิน 15.00 น. เป็นอย่างช้าก็เสร็จแล้ว.............................น้อง

23. moomol

797
    21
    0
    ปีที่แล้วผ่อนเสร็จตั้ง4ทุ่มอะพี่เป้ ปีนี้ไม่รู้จะผ่อนเสร็จกี่ทุ่มเลยคับ ถ้าเสร็จเร็วจะตามไปเมาด้วยคนคับ

24. pattrawnt

pattrawnt New Member Member

82
    1
    0
    ผมก้ต้องเกณฑ์ ทหารเหมือนกาน แต่ผมจบร.ด.ปี3 ยังไม่ได้ไปขึ้นทะเบียนเลย จะเปงไรมั้ยคับกลัวเหมือนกาน

25. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    มันผ่อน.............................หรือรอจับใบดำ ใบแดง อ่ะ

ตอนพี่ 15.00 น. ก็เสร็จแล้ว..................ม่ายเป็นไรพี่รอที่ร้านล่ะกัน หรืออย่างงัยโทรมานะ

26. rif

166
    0
    16
    ใครมีเบอรืพี่น้องมั่งคร๊าบ จะติดต่อพี่น้องน่ะคร๊าบ

เพื่อจะอาศัยพี่น้องไปแป๊บนึง แล้วเดี๋ยวหารถกลับบ้านเอง

แล้วเสนนี่จะมีวิ่งผ่านไหมเนี่ย ใครรู้มั่งครับ

27. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ไม่จับใบแดงใบดำเลย ริฟ

ลุ้นดี เหอะ ๆๆ

28. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ม่ายเป็นไรหรอกครับ ก็ให้รีบไปขึ้นซะ

แล้วก็เสียค่าปรับ นิดหน่อย หรืออาจจะแค่โดนด่าเฉยๆๆๆๆๆ..........:D .............:D

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0

เบอร์น้อง 086-576-5967

:cool: ....................:cool: ..................:cool:

30. rif

166
    0
    16
    ขอบคุณครับพี่เป้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้