++ เจอรถแต่งด้วยกันแล้วอยากทักแต่ไม่กล้าทัก...เป็นกันมั้ยครับ? ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 6 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    สงสัยต้องทำสัญลักษณ์ เช่น มีสติ๊กเกอร์อันเล็กๆ แปะไว้ ที่กระจก ประมาณนั้น
    จะได้รู้ว่าเป็นมิตร ทักทายกันได้

---------- Post added at 12:47:48 ---------- Previous post was at 12:47:33 ----------

สงสัยต้องทำสัญลักษณ์ เช่น มีสติ๊กเกอร์อันเล็กๆ แปะไว้ ที่กระจก ประมาณนั้น
    จะได้รู้ว่าเป็นมิตร ทักทายกันได้

---------- Post added at 12:48:23 ---------- Previous post was at 12:47:48 ----------

สงสัยต้องทำสัญลักษณ์ เช่น มีสติ๊กเกอร์อันเล็กๆ แปะไว้ที่กระจกหลัง ประมาณนั้น

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นนะคราบ

ใครเจอผมก็ทักได้เลยนะครับ EG 4 ประตู สีขาว ล้อขาว กระจกใส ไม่มีฟิลม์ครับ หันมาทักได้เลยครับ ไม่ต้องกลัวว่าผมจะไม่ทักกลับ มองเห็นหน้าผมแน่นอน 55+

ยังคราบบบบบ ยังใช้ EG เหมือนเดิมครับพี่ยอด

แต่อยากได้ DC2 ใจจะขาด:cry:

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ของผมถ้าเจอรถรุ่นเดียวกันก็บีบแตรทักสั้นๆ สองทีพร้อมโบกมือให้ครับ

4. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    ขับตามห่างๆ มองตามอย่างห่วงๆ คับ อิอิ

5. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ไม่กล้าทักอ่ะ

เขิล

6. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    จี้ตูด เรียก ซัดเสร็จ ก็ยิ้มพงกหัวให้กัน

7. เจอรถสวยๆก็มองครับ มองรถซะส่วนใหญ่

8. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    กลัวหาว่าท้าแข่ง อ่ะ T_T

9. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ทักได้เลยครับ คนไทยไม่ดุครับ ยิ้มนำเลย เสร็จแล้วก้แปร๊ดดดดดลั่นๆ สักสองสามที ให้รู้ว่าพวกเดียวกาน เหอๆ

แต่ถ้าเล่นไม่เลิกนี่ ดูด้วยครับ จากมิตร อาจจะมิดแทน เห๋อๆๆ

---------- Post added at 12:23:17 ---------- Previous post was at 12:23:02 ----------

ทักได้เลยครับ คนไทยไม่ดุครับ ยิ้มนำเลย เสร็จแล้วก้แปร๊ดดดดดลั่นๆ สักสองสามที ให้รู้ว่าพวกเดียวกาน เหอๆ

แต่ถ้าเล่นไม่เลิกนี่ ดูด้วยครับ จากมิตร อาจจะมิดแทน เห๋อๆๆ

10. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เรียกซัด บ่อยจริงๆนะคร๊าบ คันนี้อะ

11. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    สารภาพตามตรง ว่าไม่กล้าแม้แต่จะมองง่ะ เขิลล์

12. ~ GiftZaaBa'@ ~

~ GiftZaaBa'@ ~ New Member Lady Member

1,686
    29
    0
    ได้แต่แอบมองว่ารถพี่สวยยยยยยยจังเยยยยยยย

ไม่กล้ามองตรงๆ กลัวหาว่ากวนตีน

อิอิ

13. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ไม่กล้าทักครับ

14. อืม.....ถ้ารถไม่ติดจิงๆไม่ทักคับ ถ้าขับอยู่พอทักแล้วชอบแซดดดดใส่ ผม

.........งง ??? เลย

บางคันมาดูดตูดงี้ เสียวคับ.........เลยต้องรีบกดหนี อิอิ

เคยพยายามทัก+ยิ้มแต่ไม่สำเร็จคับ

ซัดกันซะก่อน......ยิ่งเจอพี่เค้าเล่นไม่เลิกนี่ไปกันใหญ่ (หรือว่ารถผมมันรุ่นเก่า เขาเลยไม่ยอมนะ)

ทุกวันนี้ก้อหลบให้ตามมารยาทแค่นั้นพอคับ.....ได้แค่ไหนก้อแค่นั้น

ปล. เห็นด้วยกะกระทู้ด้านบนคับ....น่าจะมีสัญลักษณ์อะไรซักอย่าง แสดงให้รู้ว่าเราทักแบบมาดีนะคับ เหมือนรถบรรทุกเค้าทำกันอ่ะ

อ้อ....ผมขับเส้นมีนบุรี - รามอินทราคับ เห็นสติ๊กเกอร์ข้างล่างทักได้เลย.....เสียงดัง หางยาว อิอิ

หลายคนในนี้เคยคุยกันแล้วนะคับผมจำได้ 555+

15. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    แปร๊ดดดดดด ผ่านไป แล้วพอเทียบก้อหันมายิ้ม ^ ^

แต่เขาจะอารมณ์ดีด้วยป่าวน๊อ

16. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อยากทัก กลัวโดนต่อย

17. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ดูจังหวะดีดีนะครับ กัวใจจิงๆ พวกโหดไม่มีเหตุผล

18. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    คันนี้ผมเจอที่นครฐม จอดเทียบไฟแดงข้างกันเลย
    แต่เจ้าของไม่มองผมล่ะ อิอิ

19. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ตั๋น ไม่หล่ออ๊ะเป่า 555

20. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เค้าไม่หล่อนะ เค้าน่ารัก :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    เราอ่ะรู้จักเค้า แต่ตากล้วยเค้าคงไม่รู้จักเรา

21. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    555+ ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้