++ เจอรถแต่งด้วยกันแล้วอยากทักแต่ไม่กล้าทัก...เป็นกันมั้ยครับ? ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 6 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณทุกๆความเห็นครับ อ่านแล้วอารมณ์เดียวกันทั้งนั้นเลย

สงสัยต้องมีการส่งซิกสำหรับสมาชิกเรซซิ่งเว็บซะแล้ว อิอิ

2. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เหมือนเจ้าของกระทู้เลยครับ อยากทักแต่ไม่กล้า เดี่ยวเค้าจะว่าเรากวนตีนรึเปล่า เดี่ยวเค้าจะทำหน้า งง ๆ
    ส่วนใหญ๋จะหันไปมองหน้าก่อนครับ แล้วค่อยยิ้ม ๆ ให้ ถ้าเค้าไม่ยิ้มให้ก็น่าแตก

3. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    อยากทักเหมือนกันคับ
    เเต่ผมก็ขี้อายนะ กลัวทักเเล้วเค้าจะงง (ไอ้นี่มันเป็นไรป่าววะ ไรประมาณนี้อ่ะคับ)

4. ส่วนมากจะทักไม่ทัน หันมาอีกทีเห็นแต่เขม่าเป็นวงๆพุ่งออกจากท่อ หอมดี^^

5. platongtato

platongtato New Member Member

118
    4
    0
    เลิกทักแล้วครับทักทีไรได้กดใส่กันทุกที เฮอ....(ผมสู้ไม่ไหว่ก็ยกมือให้เหมือนกันน๊า บะบุยๆ)
    ยิ่งวันไหนเข้าแถวเขตสุพรรณ-บางใหญ่ต้องได้เรื่อง ขนาดรถเดิมๆไม่มีชุดตงชุดแต่ง มีแต่อินเตอร์ใบยาวๆโตแค่นั้น
    ผมมาดีไม่ได้มาร้าย!! โปรดจงเข้าใจผมที

6. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    ก็ยิ้มหั้ยอ่ะครับ ไม่รู้เขาเห็นอ่ะเปล่าเพราะรถผมฟิลม์มืด
    ถ้าดริฟไฟหั้ยเขาจะหาว่าผมกวนรึเปล่าน่ะซิ ไม่รู้ทํางัยอ่ะ

7. GaB

1,643
    70
    0
    จะยกมือให้ทักทายก็กลัวจะหาว่ายกมือด่าอีก อิอิ

8. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมมองรถแต่งแรงหรือไม่แรง เป็นประจำเลย แต่ยังไม่ได้ทักทายเลย กลัวว่ามีหาเรื่องเอาหรอ ไม่ดีกว่านะครับ มองเฉยๆก็พอ ไม่คิดหาเรื่องนะครับ เอาใจช่วยให้เค้าเป็นกำลังใจก็พอ

9. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ผมเองโดนทักประจำ มาดันตูดอะไรแบบนี้ ก็เล่นกันสักพัก
    พอหอมปากหอมคอ ก็เปิดกระจกทักทาย กระพริบไฟ ตามประสาครับ
    ผมชอบนะเล่นแล้วมีจบ ยิ้มให้กัน บางทีอยากจอดรถลงไปคุยแบบมิตรภาพ ดูเครื่องกันอะไรแบบนี้
    แต่เจอแบบเล่นไม่เลิกนี่ไม่ไหว

ปล.ล่าสุดวันศุกร์ที่ผ่านมา Nissan Neo สีดำ (ใส่ X Bar ตรงเบาะหลัง)
    เจอที่เส้นนวมินทร์เล่นกันจนถึงเลียบด่วน ได้แค่กระพริบไฟทัก
    พอดีผมรีบไปทำธุระ ยังไงถ้าได้อ่านกระทู้ เผื่อมีโอกาสได้จิบๆกันครับ

10. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    เป็นเหมือนกันครับ ที่มองนี่ไม่ได้กวนตีนนะครับ แต่รถสวยดี ชอบๆๆ ท่านใดเจอรถผมทักทายกันได้เลยครับ

11. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ไม่กล้าทัก อิอิ

12. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    รถสวย มอง ญ ก่อนครับ 55

13. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    ใครทัก ผมก็ยิ้มให้ตลอดครับ

ถ้าเจอกัน ก็ทักทายได้นะครับ

ชอบครับ มีเพื่อน ดีกว่ามีศัตรูครับ

ยิ้มให้กันเถอะครับ คนชอบรถเหมือนกัน

14. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นมากๆครับ

เห็นรถแถวม.รังสิตบ่อยๆ โหดจริงๆ:D

15. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    นั่ง เหม่อ . . . มิ ค่อย ได้ มอง ใคร -*--

หัว ไม่ พ้น คอนโทรล อะ . . มอง คน อื่น ลำ บาก . . . ๕ ๕ ๕

16. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ใครเจอผมทักได้เลยนะครับ(แต่ไม่แข่งนะ) ผมวิ่งเลียบด่วนบ่อยๆ ขับ DC2 สีขาว ติดสติ๊กเกอร์ racing garage

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2010
  17. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0

:rolleyes::rolleyes: พี่กล้วยรู้ทันอะ...เขิน 555:rolleyes::rolleyes:

18. ยิ้มสยามก่อนเลยครับ

19. B'man

B'man New Member Member

67
    2
    0
    ส่วนตัวผมไม่ค่อยได้ทักอะครับ

ไม่ใช่หยิ่งนะครับ
    แต่กลัวทักไปแล้ว หรือมองไปแล้ว เขาจะหาว่ามองหาเรื่องหรอ
    หรือกลัวจะยิ้มคนเดียว เพราะเคยเจอมาแล้ว

ตอนนั้นหน้าแตกเลย ก็เลยไม่กล้าทักใครอีกเลย....

20. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    เจอก็ยิ้มให้ครับ อาจจะมีแสดบ้างบางลีลา

21. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    ติดไฟแดง จอดใกล้ๆ กันก็ยิ้มให้บางทีเปิดกระจกคุยเลยก็มี 555+

22. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    เคยหันมองแล้วยิ้มให้....แต่เค้าทำมองไม่เห็น ...แต่เห็นเค้าแอบมองจากกระจกมองข้าง อิอิ

23. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เคยทักกันแล้วเขินอะ เพราะเวลาขับไปละเจอรถติดต้องเจอกันอีกรอบ

ทำหน้าไม่ถูก 5555 อยากทักเยอะๆเหมือนกันนะ

แต่ขี้เขินอะ

24. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    จอดติดไฟแดง ถ้าไม่จำเป็น ผมจอด เลื่อม ๆ
    แต่ถ้าวิ่ง ๆ อยู่แล้วเจอ นี่ ตี๊ด 2 ตี๊ด บีบแตร ลิฟไฟ กันไป

มอเตอร์เวย์ พระราม 9 :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2010
  25. เจอประจำครับ แล้วส่วนใหญ่ ก็กระทืบคันเร่งใส่ผมทู้ก.....ที

Gab เปลี่ยนไปใช้ DC2 แล้วเหรอครับ ??

26. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    แอบมองอะไรครับพี่ รถหรืออะไร หุหุ

27. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ผมก็พยายามมองครับ ถ้าสบตากัน ก็ยิ้มให้ ผงกหัว ตาบแบบพิมพ์นิยม
    แต่ส่วนใหญ่ ฟิลม์จะดำ มองไม่เห็น ว่าเค้ามองเราไหม

บางทีก็บีบแตร์ทักเบาๆ

แต่ส่วนใหญ่ จะไม่ได้ทักกันบนถนนหรอกครับ

แต่จะมาโพส หรือ PM ทักใน RCW นี่แหละ
    ว่า เหมือนเราเจอกันนะ 5555555

28. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ผมมักจะแอบมองเวลาเจอรถสวยๆอะครับ ไม่กล้าทัก

29. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    ถ้าเจอส่วนใหญ่ก็ทักนะ
    แต่หน้าตาผมมัน
    กวนตรีนอะดิ
    ไม่รู้คันอื่นที่เจอจะหมั่นใส้หรือเปล่า

เจอคันในรูปส่วนตัว ทักได้เลยคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้