นิตยสาร Option ภาคภาษาไทย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Plaruko, 5 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0

ตื่นเต้นใหญ่เลยนะโว้ยยย

รอมานานเเล้วดิ ..55++

2. โย้ววว หิหิ...

3. pongzen

pongzen Member Member

99
    4
    8
    เยี่ยมเลยครับ......แบบนี้หล่ะที่อยากได้....

4. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    จะได้มีอะไรใหม่ๆบ้าง

5. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ได้เสียตังทุกเดือนอีกแล้วสิ

6. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ปกติชอบ CAR อยู่แล้ว คราวนี้บริษัทเดียวกันมาทำ Option อีก แจ่มแน่ๆ

ขอให้ทำออกมาดีๆเลยนะครับ เอาแบบเนื้อหา+คอลัมน์เหมือนของญี่ปุ่นเลย หรือเอาโฆษณาของญี่ปุ่นมาแปลให้อ่านด้วยก็ได้ ดูแต่รูปมานานมากแล้วครับ

รอซื้อแน่นอนครับ

7. RINDA_MAN

RINDA_MAN New Member Member

125
    2
    0
    เคยเดินไปเจอตามร้านหนังสือแต่ไม่อยากซื้อเพราะมันแพง และอ่านไม่ออกด้วย

ถ้ามีฉบับที่เป็นภาษาไทยผมคิดว่าขายดีแน่ๆ ถ้าราคาไม่สูงมากนะครับ.

8. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    อย่าลืมของแถมนะครับ ทีเด็ดอยู่ที่ของแถมมมม!!!!!!! ช่วงหน้าท้ายๆเด็ด.....

9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แจ๋วเลย...

10. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    รถคุณจะงามไปไหน ระวังจะไม่กล้าขับนะ

11. Jira_es

Jira_es New Member Member

119
    6
    0
    ที่สุดของ Racing

12. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    ปลาจะซื้อมาฝากให้ที่อู่ทุกเดือนใช่ปะ

13. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ต้องติดตาม

14. SUYAKI

SUYAKI New Member Member

43
    0
    0
    ราคาเกิน200เเน่นอน หนังสือในบ้านเราเตรียมเหนื่อยกันได้เลย หุ หุ :eek:

15. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    เย่ แค่ดูรูป ก้ ชอบแล้ว นี่รู้เรื่องด้วย สุดยอด

16. KayRacing

KayRacing New Member Member

95
    1
    0
    ไม่ต้องดูแต่งรูปอีกต่อไปแล้ว

17. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    ที่ญี่ปุ่น เขามีถ่าย มิดไนท์ด้วยนะ น่าสนใจดี แต่เค้าจะเซนเซอรหน้ากับป้ายทะเบียนให้

ประเทศไทยน่าจะมีบ้าง ผมบอกตรงๆเลย รถวิ่งมิดไนท์ที่ไทย แรงไม่แพ้เมืองนอกครับ สุดจิงๆ แต่ไม่แสดงออก

18. ♠♥AIRPORT♣♥

♠♥AIRPORT♣♥ New Member Member

173
    6
    0
    ต้องโดนสักเล่ม

19. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    อิๆๆ

20. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    ฝันที่เป็นจริงมาแล้วรอมานานมากๆๆ ออกเมื่อไหล่ครับ

21. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    อยากให้เป็นแบบนี้มานานแล้ว

22. ppakin

ppakin New Member VIP

98
    0
    0
    วู้เจ๋งเลยคับ

23. ข อ ง ข วั ญ

ข อ ง ข วั ญ New Member VIP

544
    6
    0
    แหล่มเลย

24. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ไม่ต้องกางดิคฯคันจิแล้วววว :D

25. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    แจ่มเลย

26. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    รอเป็นลูกค้าเลย ว่าแต่เล่มแรกจะประเดิมแผงเมื่อไหร่อ่ะคับ...

27. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ดีครับถูกใจมากครับ จะได้ตามยุ่นทันกันครับ หนังสือนอกเต็มบ้านเเต่อ่านไม่ออก ได้เเบบนี้ดีมากครับ

28. AKE_RACING

AKE_RACING New Member Member

27
    0
    0
    ดีคับมีก็ซื้อเลยคับยากดูเร็วเร็ว

29. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    ดีมากครับ

30. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    นี่แหล่ะครับที่ต้องการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้