คำถามถึงกระบะแม็กแดง เส้นเกษตรนวมินทร์ ช่วง 21.45-22.00คับ 4/2/53

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย R.G.D.Boom, 4 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    น้ำมันแพงค้าบบบ.. :D

2. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    สงสัยมันเบื่อเมียนั่งข้างๆ ... เอี้ยดด อ๋อนน ฟิ้ว อ๋อนนน

3. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    แคมกระพือ

4. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ผมก็เคยเจอ แต่เป็นวีออสสีดำ เจอหน้าราม อาการเหมือนกัน น่าจะเป็นโรคเดียวกัน

5. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    -------

6. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    สงสัยจะเครียด.....รถติด...เลยเอาซะเกียร์ 2เกียร์

อันตราย ฉิบเป๋ง....ไม่อยากจะนึกถ้าเป็นรถเราจอดข้างๆแล้วเกิดพลาดขึ้นมา.....ไม่รู้ว่าจะอารมไหนเลย....

7. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    พี่ไม่เข้าใจอินดี้หรอกครับ

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    สงสัยครัชเขาจะจับดีเลยโดดๆเอี๊ยดๆ อิอิ

9. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    สนามคลอง5เหมือนกัน..ในลานจอดรถข้างสแตน

โดยเฉพาะวันซ้อม ไม่รู้จะแรงกันไปไหน Take ออกอย่างกะชิงไฟ เด๋วเอี๊ยดๆ

รถจอดอยู่กลัวโดนจริงๆ

:confused::confused::confused:

10. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0

555++

11. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ใจเย็นๆละกับครับ ถ้ารถติดๆ ออกแบบนั้นก้เหลือเกิน

12. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113

เออ นึกออกเลยครับ

เคสผม ผมเคยโดนมอไซต์เปิดหมวกกันน็อกว่า "พี่ไม่ออกตัวดี ๆ หน่อย"
    ผมตอบกลับไปว่า "พยายามเต็มที่แล้วค๊าบบบบบ"

มันก็บิดรถออกไป แล้วส่ายหัว
    แสดดดดดดดดดดด กรูเมื่อยตีนจะตาย 5

ยังไงจะทำอะไร คิดถึงสังคมส่วนรวมด้วย
    ถ้าจะทำอะไร แล้วหากเกิดงานเข้าขึ้นมา ต้องรับผิดชอบให้ได้ด้วยนะครับ

อย่าลืมคาดเข็มขัดกันด้วยครับ

13. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    รถ ผม ก้อ แม็กแดง น้าา

แต่อยู่ สงขลา จ้าาา

14. RINDA_MAN

RINDA_MAN New Member Member

125
    2
    0
    จะแรงก็ดูสถานที่ดูเวลาซะหน่อยดีกว่าครับ คนอื่นจะได้ไม่เดือดร้อน

พวกนี้เวลาไปสนามก็คงได้แค่ไปจอดดู แต่ขับบนถนนขับเหมือนเด็กเก็บกด.

15. N_o_K

N_o_K New Member Member

47
    0
    0
    เย็นๆ ไว้ครับ

16. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เป็นสิ่งที่ไม่น่าทำเลยคับ รถเยอะแล้วติดด้วยเนี้ย

17. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ถ้ามิดมา คิดว่ามันจะจอดมั๊ยครับ

18. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    แย่ครับ

อยากลองเอี๊ยด......... มั่งจัง

19. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    มันเป็นทางของอินดี้ครับ

20. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ต้องหมุนฟาดสัก รอบ 2 รอบอะครับถึงจะเลิกอะครับ ไม่งั้นไม่เข็ดอะครับ

21. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

55+ แนวของเขา :D

ป.ล. พวกนี้ เค้าเก่ง นะ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    เก่งแต่บนถนน เหอะๆๆ

พอ บอกให้มาวิ่งในสนาม น่ะ กัว กันทั้งนั้น อะ เท่าที่ถามมาอะนะ
    :)

22. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    สงสัยของพี่เค้า แรงครับ

23. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    แถวบ้านก็มีเหมือนกันคับ

พวกที่เก่งแต่ในซอย รถก็เยอะ คนก็แยะ มันยังกดแซ๊ด โชว์ชาวบ้านเค้าอีก

คิดว่าข้าแน่ไง ถ้าพลาดชนคนมาซักวัน จะรีบไปกระทืบแมร่งซ้ำด้วย..........ยิ่งเกลียด ยิ่งเจอ ! !

24. ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ใจเย็นๆพี่!!! หิหิ...

25. ดูจากอาการแล้วคงเป็นพวก เด็กน้อยคอยวันโต

26. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  27. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    เม้นนี้โดนมาก ฮาเลย:D:D:D

28. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    ออกตัวเบาๆไม่ได้มันดับ

29. ฟิว เรส ซิ่งงงง

30. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ใจเยง ๆ ๆ คับ คนใช้ถนนเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้