<< รูปแบบสนามPTT-MSL เดือน ก.พ 53 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ได้กี่ลูกและหละ....:D

2. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    Dear Mr. Pong Dmag อิอิ
    How are you? Hope to see you at MSL today.
    Regards,
    Bobby P.

3. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    evo1ดูโหดจังครับพี่
    ปล, เอ่อ.. พี่ๆครับ ร้านยางสุราษธานีไปทางไหน -_-''กลัวหลง

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ....ซอรี่คับ ทูเดย์ แอนด์ ทูมอโรว ผมมะได้ไปสนามอะคับ แต่ไปอีกที วันพะหัดคับ....:eek:

5. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ยังมีเวลาให้กระป๋องอีกหลายครั้ง อิอิอิอิอิ

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แน่นอน...

7. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    เมื่อวานนึกว่าหลุดไปในสนามรบมา......

8. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เลียต...น้องนัทเชียงใหม่ มาเล่าให้ฟัง...แล้วกับเหตการณ์ปะทะ....หลายจุด
    ปะทะกันหมดแม็กส์.....กราดกันเลยแต่ดีที่ไม่มีอะไร....(รายงานจากขอบสนามรบ)

น้องเค้าฝากมาบอกว่า เจอกันคราวหน้า อนุญาติให้ พี่เลียต...ใช้คำว่า...เอี้ยย!!! ได้เลย 1 ดอก

ตามนั้น.......อย่าซีเรียสนะ

ฝากขอโทษด้วยนะ เลียต น้องมัน ห้าวไปหน่อย !!!!

9. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    พี่ไก่ครับ

อีน้องนัทเชียงใหม่อ่ะ...ตัวสดเลยพี่ อิอิอิอิ

10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    น่าสนใจอย่างแรง พุธหน้าไม่ขอพลาดดีฟ่า ขอเข้าไปนัวด้วยคน

11. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

ยิ่งกว่า Thunder Bird เพราะไม่ได้บินแค่ผาดโผน(ยิ่งกว่า) นึกว่าญี่ปุ่นส่งเครื่อง ZERO มาคามิคาเซ่ซะอีก 5 5 5

12. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    รู้แระว่าทำไมถึงต้องใส่หมอนรองคอ
    คอแทบเคล็ด:D

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พุธนี้พบกัน....

14. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    พุธที่ 4 มีนาคม ขอฝากตัวเข้าไปนัวด้วยคนนะครับ ^^

15. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    มันกลับมาอีกครั้งแล้วววว

16. ha_mee carmodernize

ha_mee carmodernize New Member Member

6
    0
    0
    อยากขับๆ ช่วงนี้ย้ายอฟฟฟิตเลยไม่ค่อยมีเวลาไปขับเลยเซ็งๆๆๆๆ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ระดับอาจารย์ทั้งน้าน....

18. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอตัวไปแข่งม้าที่พัทยา...
    ไปคืนวันศุกร์กลับอาทิตย์..พร้อมทีมงาน

ใครไปซ้อมรถ...ทำเองไปพลางๆก่อน เหลือ ช่างแน็ท อยู่คนเดียวครับ....
    งานซ่อมบำรุงใหญ่ๆ ก็คงต้องรอ ถ้าสะดวกกรุณาเตรียมน้ำมันมาเองนะครับ....
    ขอขอบคุณครับ

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    รับทราบคับ ขอบคุณคับพี่....:eek::eek::eek:

20. Driving machine

Driving machine New Member Member

23
    1
    0
    สวัสดีทุกคนๆครับ

รถขับดีมั้ยครับคุณพี่โป้งๆๆๆ

boyz เอง คริคริ :)

21. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    เหลือช่างแน๊ตคนเดียว....รับบทหนัก ฉายเดี่ยวเลย
    ต้องจัดเบียร์ไปโด๊บหน่อยละ

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    หวัดดีคับบอย.....:thumb::thumb::thumb::thumb::thumb::thumb:

23. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    เดี๋ยวนี้แก๊งค์เด็กมีสมาชิกใหม่ 14 ขวบเพิ่มมาอีก 1 หน่อ
    น้อง Bef คนที่ถอย Alonso kart สามสีของจานยะมาหมาดๆ
    เมื่อเย็นวันเสาร์ โปรด๊าฟเลยจัดเข้าร่วมวง Rolling กันกับแก๊งค์เด็กกันเป็นฝูง
    หนุกกันไปทุกเย็นวันเสาร์มาเจอกันน้อง bef

ส่วนพี่ๆโตๆแล้วอย่างพี่ stuttgart เจอ "เพื่อนพี่อมร" เมื่อเย็นวันศุกร์
    คึกคักกันทั้งทีม เลยนะครับ เห็นคุณใหญ่แกรอเจอ "เพื่อนของเพื่อน พี่อมร"
    เย็นวันศุกร์หน้าคงคึกคักๆ อิ อิ

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ว้าวววววว.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้