ข่าวด่วน..! เพื่อนๆ วงการ Drag โปรดทราบ "BDA Truck Battle Championship2010"

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย chun, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปแน่นอน ยืนยัน

1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไปด้วยดิ ว่าแต่เปิดชัวร์รึเปล่าครับ
    แบบว่าอยู่จันทบุรีครับ

2. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    วันนี้วันศุกร์แล้ว เดี๋ยวไปสืบการซ้อมตามสนามต่างๆ ดีกว่าครับ
    เรื่องสนามเปิดแน่นอนครับ ไม่เชื่อวันนี้ก็ลองเข้าไปดูได้เลยนะครับ

3. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ดมควันอีกเเล้วเสาร์นี้ 555

4. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +-+-+-+-+-+-

สนามไม่ปิดแน่นอนครับ แล้วพบกันทุกท่านจ้า

5. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    อยากไปแต่ ไกลเกิ๊นนน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2010
  6. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +-+-+-+-

ไปด้วยคนครับ

7. chun

558
    2
    18
    วันนี้แล้วครับ เดี๋ยวจะเก็บภาพมันส์ ควันดำๆ มาฝากกันนะครับ

8. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    รถแต่ละรุ่น น้อยไปนิดนึง แต่ก็สนุกครับ

9. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    สนามหน้าไม่พลาดแน่ๆ..........เก็บคะแนนชิงถ้วยด้วยอ่าเสียดาย

10. chun

558
    2
    18
    ขอบคุณครับ แล้วเจอกันสนามหน้านะครับ

11. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    น่าจะมี รุ่น ดีเซล ไม่โบ ผมว่าสนุกแน่ ครับ ลองเอาไปคิดดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

12. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ^
    ^
    ^
    เห็นด้วยคร้าบ.....ดีเซลไม่มีโบดูซิจะวิ่งได้เวลาสักเท่าไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้