++++มาเช็คชื่อVIGO@HLCกันหน่อยครับผม++++++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoF_ViGo, 29 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    มาเม้นตอนเที่ยงจ้า
    ดีใจจังสถานะการดีขึ้นแล้ว

2. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    เช่นกันครับพี่เพราะบ้านเมืองเสียหายมากเเล้ว บ้านเราถอยหลังไปอีกเป็น 10 ปีเลยครับ...ไม่น่าเชื่อว่ามันจะเกิดในยุดเราอีกครับ...

3. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    แอบดูวีโก้คับ

4. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    งึ่มๆ

5. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    มาตอนเที่ยงวันครับ

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    มาบ่าย แก่ ๆ

7. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    มานั่งเหงื่อแดกคับ......

8. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เพิ่งมาได้ หลังจากไปติดเคอฟิวแถวๆ รร.สยามมา อิอิ

9. P.ต้น

P.ต้น New Member Member

46
    2
    0
    [​IMG]จัดไปอีกหนึ่งคัน กับ อีก 1 กลม

10. VG<Black>

2,137
    19
    0
  11. อ๊อนนนนนนนนนนนนนนอ๋อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน แง้ววววววววววววว

12. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    มาตอนเที่ยงคืนครับ
    มากลับชื่อใหม่ครับจาก AoF_TENGUNOYU เป็น AoF_ViGo
    จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ อิอิ

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เหอะ ๆ รับแซบ

14. Dae Postcard

3,222
    14
    0
    จ๋าจ๊ะ

15. VG<Black>

2,137
    19
    0
    จุ๊ก กรู หุหุ

16. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    สวัสดีครับพี่ๆทุกๆคน ขอฝากอีกหนึ่งคันครับ

17. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    เอาของแต่งมาให้ดูครับเพื่อเกิดกิเลส (ผมไม่ใด้ขายนะครับ)เอามาให้ดูจากวีโก้ไทยแลนนะครับ

มาอันแรกเลยอันนี้กระจังหน้าวีโก้ตัวใหม่(ตัวนอกครับ)

ส่วนอันนี้เป็นกรธจกมองหลังL.E.Dครับ

ต่อมาเป็นแป้นเหยียบของโตโยต้าวีโก้ครับอย่างสวยอะ

ส่วนต่อไปเป็นไมล์เฟอร์จูนน่าแปลงใส่มาก

18. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    ส่วนอันนี้กำลังสนใจอยู่อะครับมันคือไฟท้ายวีโก้ตัวนอก
    มีไฟตัดหมอกหลังด้วยมาพร้อมกับสวิสที่คอพวงมาลัยตัวนอกอีกเช่นกันครับน่าสนนะแปลกดี
    รับรองในไทยมีไม่มาก

19. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    ส่วนอันนี้ถ้าเดือนหน้าเม้มตังเมียใด้กะว่าจะใส่ซักหน่อย

หวังว่าคงให้เพื่อนๆพี่เกิดกิเลสกันบ้างนะขอกตัวนอกกันทั้งนั้น

20. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    ไออันนี้มันคือสายแพที่คอพวงมาลัยมีหน้าที่ทำให้แตรดังอย่างเดียว(รถผมตัวEเลยไม่มีแอร์แบค)

ส่วนอันนี้คือความควายของออฟเองคับ
    เหตุการก็คือวันก่อนคอพวงมาลัยแต่งของอ็อฟมันเกิดร้าวขึ้นมา
    ก็เลยไปซื้อมาเปลื่ยนใหม่แต่ตอนใส่พวงมาลัยกลับนี้สิลืมนับรอบตัวสไปเดอร์
    พอหมุนพวงมาลัยงานเข้าทันทีสายแพขาดครับ
    เลยโทรไปถามศูนย์ ตกใจเลยครับกับราคาตั้ง4935บาท
    ผมก็เลยคิดในใจอะไรวะแม่งทำให้แตรดังอย่างเดียวเกือบห้าพัน
    ด้วยความงกปนกับโมโหตัวเอง
    เลยรื้อมาซ่อมเองดีกว่า
    รื้อมาบัคกรีครับใช้ใด้ด้วย
    แม่งไม่ใด้กินกรูหรอกเกือบห้าพัน5555

[​IMG] [​IMG]

21. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
  22. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    จัดไปคับ

23. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    เยี่ยมเลยครับ

24. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    วันนี้มาตอนสี่ทุ่มครับ
    ของที่เอามาให้ดูส่วนใหญเป็นของวีโก้ตัวนอกครับ

25. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ผมชอบแป้นเหยียบมากๆเลย กับไฟท้ายแปลกดีครับ

26. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
  27. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    ว้าวววเจอฝาแฝดแล้ว ยินดีต้อนรับครับ

28. Dae Postcard

3,222
    14
    0
    ok..

29. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    เพื่อนๆเริ่มมากันแล้วครับ

30. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เริ่มอยากได้วีโก้แล้วซิ แหม่..กล่องสองใบแรงเห็นๆ สำเร็จรูปจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้