ของแต่งในตำนาน Peugeot 405

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย SignifeR, 28 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    ผมได้เวเทอร์การ์ท ตัวนอกมามีแต่ด้านประตูหน้า ติดแล้วครับ ใครมีด้านประตูหลังบ้างครับ

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    อยากได้แผงหลังทับทิม กับ ไฟสปอร์ตไลท์น่ะคับอยากรบกวนบอกราคาและสถานที่ๆสามารถซื้อได้ด้วยน่ะคับขอบคุณอย่างแรงจ้า

3. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    ใครที่มีของแต่ง 405 เอามาลงไห้ดูหน่อยนะครับ เป็นการแลกเปลี่ยนกันครับขอบคุณครับ

4. art505

art505 New Member Member

3
    0
    0
    สวยดี

สวยดีคับท่าน:cool:

5. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    หุหุ..แล้ว 405 เนี่ย..ล้อมาน 4 รู เท่าไรหรือครับ.. แล้วช่วงล่างทำอย่างไรให้หนึบครับ..ขอแนวทางหน่อยได้ไหมครับ

6. SignifeR

SignifeR New Member Member

61
    2
    0
    ขายไปแล้วหล่ะ สำหรับเวเทอร์การ์ทของนอก หายากนะถ้าจะเอาครบสี่บาน พลิกแผ่นดินหายังแทบไม่เจอ ผมทำขายไปแล้ว หมดแล้วด้วย เลิกแล้วด้วยหล่ะครับ ตอนนี้รถคันนี้เป็นตำนานไปแล้ว แผงทับทิมท้ายหมดไปจากประเทศไทยแล้ว ตอนผมซื้อที่ศูนย์เลยเหลือสองชุด และทราบมาว่ามีคนไปสอยแล้ว ส่วนถ้าเป็นของจีอาร์น่าจะมีของไต้หวันนะ ส่วน GRI/SRI มีแต่ของแท้ ส่วนชุดช่างล่างหาเดลฟายมาใช้แจ่มแน่ๆ

ตอนนี้รอแต่ง ทีด้าแล้วอ่ะ ส่วน 405 เป็นตำนานไปแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้