ด้วยความโง่ของผม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย KIT_TG, 28 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่ายๆ Water Guard อีกตั้ง 1000 เกินคุ้มแล้วละ

1. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ฮ่าๆ ของผมตั้งแต่ออกเจ้าเสือน้อยมาแล้ว แต่ก่อนยังเด็กไม่รู้เดียงสา ออกมาได้ซักสองอาทิตย์ Vigo โฆษณา ฮ่าๆๆ แต่ยังไงก็รักมันครับ
    ก็ HiLUX นี่เนอะ อิอิ

2. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับพี่ๆ ตอนนี้กำลังจะเอาไปทำแล้วครับรอช่างว่างอยู่ ถ้ามีอะไรเหลือเดี๋ยวจะมา ประกาศขายครับ

แต่พอมีพี่ๆท่านใดสนใจบ้างไหมครับ เวสเทอร์กาด แต่มันเป็นแบบใหญ่อ่ะครับ

ส่วนรถ ตอนนี้ทำภายในอยู่ครับ รอหน้าsurfอยู่ครับของยังไม่มีมา หรือมีพี่ๆท่านใดมีร้านแนะนำ หรือมีของปล่อยน้องคนนี้บ้างนะครับ

รออยู่อยากสาดสีรถแล้ว อิอิ นี้สั่งไวแต่ร้านบอกไม่รู้จะมีของมาไหม อิอิ

3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ทำสีอะไรอ่ะครับ

4. KIT_TG

83
    1
    0
    ยังไม่แน่ใจตัวเองเลยครับ พี่แมน ว่าจะสีขาวเดิม หรือจะอะไรดีอ่ะครับ

รังเรอยู่ มีทั้ง แดงเฟอร์ เหลือง หรือจะดำออกเทาของสกายไรท์

5. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    เวสเทอร์กาด ถ้าจะปล่อยบอกผมได้นะครับ...กำลังหาอยู่พอดี ขอดูรูปหน่อยได้ไมครับ..........

6. ดันนนนนน

7. KIT_TG

83
    1
    0
    เเวสเทอร์กาด ถ้าจะปล่อยบอกผมได้นะครับ...กำลังหาอยู่พอดี ขอดูรูปหน่อยได้ไมครับ..........

รูปเอาลงไม่ได้ครับกล้องมือถือก็ลงไม่ได้แผ่นไดร์ฟเวอร์หายโทรทีครับ ถ้าสนใจไม่ไกลมาดูได้ครับ

ผมอยู่แจ้งวัฒนะเองครับ แต่มันเป็นแบบ ใหญ่นะครับ หรือมีเบอร์ไหมครับ เดี๋ยวถ่ายส่งไปให้ดูได้ครับ

8. KIT_TG

83
    1
    0
    ดันเองเลย อิอิ

9. mutooball

316
    5
    0
    เบอร์โทรตาม Profile ด้างช้างเลยครับ.....ราคาเท่าไหร่ครับ

10. KIT_TG

83
    1
    0
    เห็น p.Nui บอก 1000 ผมไม่รู้ราคา ไม่ทราบว่าพอสู้ราคาไหวไหมครับ ไงเดี๋ยวจะส่งรูปไม่ให้ดูแต่ถ้าให้ดี มาดูตัวจิงเลยดีกว่าครับ

11. KIT_TG

83
    1
    0
    พี่บอลครับรูปผมถ่ายแล้วส่งไม่ได้อ่ะครับ ไม่รู้จะทำไงอ่ะครับพี่ อยู่อยู่ไกลไหมอ่ะครับ จะได้นัดดูของกันก็ได้ถ้าพี่สนใจ อยากขายอ่ะครับ

12. mutooball

316
    5
    0
    พี่อยู่ดอนเมืองเดี๋ยวยังไงเสาอาทิตย์นี้ว่างไม.....ถ้ารถทำเสร็จแล้วจะโทรหา

บอกเบอร์มาด้วนนะครับ..........สะดวกแถวไหนบอกด้วยครับ

13. KIT_TG

83
    1
    0
    ดอนเมืองเองหรือครับพี่ ผมทำงานอยู่ฝ่ายช่างอ่ะครับพี่ เสาร์นี้สะดวกก็ตอนเย็นอ่ะครับ หรือไม่ก็ 11.00-13.00 อ่ะครับ
    วันอาทิตย์ คงจะไม่ได้อ่ะครับพี่ กลัวแฟนบ่น อิอิ แต่ตอนเช้าน่าจะได้ครับก่อนเที่ยง ไงโทรมาหาผมได้นะครับ

086-0230174 กิตครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมเอารถไปทำงานจะติดไปด้วยแล้วกันครับ เผื่อพี่จะสนใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้