ไมตี้ วาง SR20det ไหวไหมครับช่วยแนะนำทีครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย dek_korat, 27 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    j bo.....

2. BIRD_DLT

BIRD_DLT New Member Member

14
    1
    0
    SR ฝาขาวครับ + BO + F-con

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สวยครับ วิ่งดีอะเปล่าาาาาาาาาครับ

ไม่ค่อยเคยเห็น SR BO หลังหักฝาเทา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2010
  4. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    เจเลยคับ

5. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    แน่นกว่าเจอีกนะเนี่ย

6. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ลองดูครับ

7. dek_korat

dek_korat New Member Member

25
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากเลยครับ มีรูปมาเทียบช่วยตัดสินใจได้เยอะเลยครับ
    แต่ตอนนี้ตัดสินใจได้แล้วครับ ผูกโบให้ 2L ไปก่อนดีกว่าครับ 55+

8. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    ???鹷ӡ?ú?ҹ???Шѧ...?????͹?ͧJ...??令???ͧ S ...?????????о??.....????...

9. BIRD_DLT

14
    1
    0
    ของผม SR 20 DE ฝาขาวหลังหัก
    แปะโบ ฝาแดง + F Con
    ดึงดีพอกะเจโบเลยครับแต่ขับมันกว่านะ หน้าเบาดีใน Body Mighty สั้น
    เทียบกะเจโบใน Cef นะ แต่ช่วงล่างดีไม่เท่า cef เฮ้อ

10. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
  11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อวดโฉมบอร์ดี้หน่อยซิครับ คงหล่อน่าดู

อยู่เเถวไหนอะครับ

12. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  13. BIRD_DLT

14
    1
    0
  14. podd

podd New Member Member

85
    1
    0
    ผมเองแค่3S แถมรุ่นก่อนพี่หนุ่ม JZN90 ลากตัวถังแวนยังไหว เพื่อนผมอีกคนเอาSRฝาแดงว่างในตู้เล็กLITEACE ก็ใช้งานได้ดี
    หากเป็นตัวกระบะผมว่าน่าจะ"เหลือๆ"นะครับ

15. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ฝาเเดงก็เหลือเเล้ว

16. ไม่สนใจ คอมมอลเรลบางหรือครับ อิอิ

17. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    น่าสนใจเหมือนกันนะ....พี่โอ๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้