ซื้อ MTX คันแรก ก็โดนซะแล้ว T_T

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย thexfile, 27 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เจไม่โบก็ได้ งบน้อย มีคับเครื่องยกลง 10000 ต่อได้คับ(มีคนบอกขายอยู่)

1. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ถ้าเอาถูกๆแบบไม่ต้องวางเครื่องก็ลองถามเจ้าหน้าที่ขนส่งว่าพอจะช่วยหน่อยใด้มั้ยผมว่าถ้าถามถูกคนรุ่งแน่นอน

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เอาประเด็นก่อนนะครับ เครื่องเดิมพอใจกับมันไหม ถ้าพอใจก้อติดต่อหาทำเรื่องให้โอนได้ดีกว่าครับ

แต่ถ้าไม่พอใจกับมันอนาคตคิดจะวางเครื่องแน่ๆ วางตอนนี้ไปเลยครับจะได้ไม่เสียหลายต่อ

1เจโบครับจบ แรงได้ ขับเล่นได้ ติดแก็สได้ เจไม่โบไม่แนะนำนะครับ เดี๋ยวบานปลายตอนอยากแรง

3. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ปลายบานก้อเข้ายากน่าดู

4. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เอาน้ำลายทาหัวซิครับพี่สม...55555555555

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ออกนอกทางเเว้ววววววววววว

6. ดุกทะเล

ดุกทะเล New Member Member

22
    0
    0
    ต้องดูดีๆนะคับระวังโดนหลอก (เป็นห่วง)

7. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    พี่ครับมีคนโทรมาเครื่องผมเค้าบอกว่าจะซื้อเครื่องพี่อะครับ ไม่มีหมายเลขเครื่องไม่เป็นไรครับพี่ลองดทรไปคุยกันดูนะครับ
    0819119820 ลองดูนะครับพี่

8. thexfile

thexfile New Member Member

32
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ AoF_TENGUNOYU ยังไงจะติดต่อไปครับ

9. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ตามนั้นๆครับ

10. chatchay101

chatchay101 New Member Member

170
    1
    0
    J ไปเลย อิอิ...

11. เป็นไงบ้างครับตอนนี้ รายงานความคืบหน้าหน่อยสิครับ

12. thexfile

thexfile New Member Member

32
    0
    0
    ตอนนี้โอนเรียบร้อยครับ แต่ใช้ป้ายเดิม แถวๆ ภาคกลาง โอนทางเหนือไม่ได้เลยครับ:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้