ถึงวีโก้ สีบรอนซ์ ที่ขับเส้นถนนพระราม 6 เวลา 21.30

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย japan_p, 25 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เด่วนี้พวกขับขี่รถห่วย ๆ เยอะมาก ๆๆ
    ไม่รุ้จะแรงกันไปไหน บางคันเปลี่ยนท่อมาใบ ยังกะได้มาหลายร้อยม้า
    ไม่รุ้ไปเอาค่านิยมมาจากไหน จี้ตูดรถที่ไม่เล่นด้วยได้นี่ มันเสริมสร้างความมั่นใจอะไรให้ก้อไม่รุ้ .. เนอะ

2. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    อาการแบบนี้ เค้าเรียกว่า พวกสันนิบาท

3. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    พวกกวนส้น..พวกนี้เยอะจิง

หาได้ตามถนนทั่วไป!!!

4. ผมขับวีโก้ แต่ผมป่าวทำนะ อยู่ต่างจังหวัดด้วย แหะๆ

5. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    น่าสงสาร จขกท นะ เจอ งี้

แต่ส่วนมาก มีเยอะ คับ

ยิ่ง พวก วีโก บริษัท ตัวดี เลย

ห้าว มาก

ปล ซักวัน มัน คง เจอ ตอ

---------- Post added at 23:47:50 ---------- Previous post was at 23:47:35 ----------

น่าสงสาร จขกท นะ เจอ งี้

แต่ส่วนมาก มีเยอะ คับ

ยิ่ง พวก วีโก บริษัท ตัวดี เลย

ห้าว มาก

ปล ซักวัน มัน คง เจอ ตอ

6. คนเล่นรถเค้าไม่ทำกันแบบนี้

7. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ผมว่าเด็กเกรียนนะ เพราะถึงจะวัดกันจริงไม่ทำอย่างงี้หรอก

8. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    อย่าไปสนใจเลยครับ ได้ไม่คุ้มเสีย

9. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เสียดายรถจัง

10. เกรียน บน ท้อง ถนน

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สะเทือนซางเลย.....ถึงจะขับวีโก้แต่ไม่เคยบ้าพลังใส่ใครมั่วๆนะครับ

ทำเสียชื่อคนขับวีโก้หมด

12. เกรียนจริงๆ

13. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  14. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    สงสัยเค้าอยากลอง
    h22
    ว่าปรี๊ดป่าว
    วีโก้ผมไม่ค่อยเจอเท่าไหร่
    ส่วนใหญ่ ฟอจูนเนอร์ ซะมากกว่า
    3 เกียร์ก็ทิ้งเป็นทุ่งแล้ว........

เจอแบบนี้ทำใจ
    เรื่องปกติรถแต่ง ที่ต้องเจอ

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    คิดว่าเท่ห์ที่สุดแล้วมั้ง

16. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    เป็นผมก็ ของขึ้น เข้าใจเลย.........

17. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ต้องให้โดนจับตรวจฉี่ซะหน่อยพวกดีดๆแบบนี้

18. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ขับรถบนถนนเจอคนแบบนี้ปวดหัวตายเลย...............แค่รถติดก้อจะบ้าตายอยู่แล้ว

19. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    อย่าไปยิ่งกะมันเลยครับ น่ากัว

20. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    เกรียนคับ สงสัยต้องเจอวีโก้เจโบ หมกใน นอกเดิม อิอิ

21. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    เจอแบบนี้บ่อยๆประสาทเสียแน่ๆ

22. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    บ้าพลัง....โชว์พาว ......

มันจะมิดรถเราอ่ะป่าวก็ไม่รู้.......

บ้าไปแล้ว.....

23. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    พี่เอก ก็คิดซะว่ามันคงบ้าเหมือนที่พี่พูดแหละ อย่าถือคนบ้าอย่าว่าคนเมา จบ สบายใจเรา โกรธคือโง่โมโหคือบ้า ปล่อยมันสักวันนึงมันก็คงจะรู้ถึงผลกรรมที่มันทำเองแหละ

24. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    แนะนำเลยนะครับ เจอแบบนี้ไปมุดหนี เสียจิตเราเปล่าๆ

เผลอๆพวกมุดตามแล้วเบรคไม่ทัน มิดตูดเราซะงั้น

กระบะน่ะเขาวิ่งดีก็จริง แต่เบรคแย่นะครับ

เวลาผมเจอแบบนี้ ขับช้าใส่มันเลยครับมึงไม่แซงก็เรื่องของมึง ฮ่าๆ

25. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    เคยเจอเหมือนกันครับ.....เล่นกันมา 3 เกียร์ เค้าโดนผม แต่เค้าไม่ยอม!!!
    พอติดอีกไฟแดง เค้าจอดข้างๆผม เปิดกระจก อัดเครื่องเสียงอลังการใส่ผม
    รถผมสั่นไปหมด..bass ดัง ตึบ ตึบ ตึบ ...โอเคผมยอมแระ....อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กุมภาพันธ์ 2010
  26. อาแปะ

อาแปะ New Member Member

97
    11
    0
    พวกบักอึ้ดอย่าไปสนมันเลยฮะ

27. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    อย่าทำผมเลยครับ รถผมวิ่งแก๊ส

28. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    น่าสงสารจังครับ คนเราสมัยนี้เพี้ยนๆ นะครับ

29. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    พบคนบ้า ไม่จำเป็นต้องบ้าตาม

ปล่อยวาง แล้ว ให้มันผ่านไป

30. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    แหม...เสียชื่อคนขับวีโก้หมดเลย
    ผมก็ใช้วีโก้เหมือนกันนะ แต่เดิมๆๆๆ
    ไม่เคยซัดเลย ขับเรียบร้อยมาก
    ถ้าวีโก้ขับช้านั้นแหล่ะ รถผมเอง เหอๆๆๆ
    แต่อีกสองคันซัดกระจาย อิอิ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้