ใครรู้จักอู่ Max Hyena Team แถวๆ ปากเกร็ดบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nick, 25 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    แม่งลบข้อความผมใน facebook มันออกไปแล้วครับ
    http://www.facebook.com/album.php?aid=13685&id=100000188546627 เอา link ไปดูแล้วกันครับ
    add friend มันเลยครับ

2. Nick

427
    6
    0
    มาแล้วครับที่คุยกันใน facebook :p

3. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    แถมให้อีกรูป
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

4. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    อ่านแล้วงงๆ ตกลงใครเป็นใคร ใครเป็นเจ้าของรถสีส้ม!

5. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ตอนบ่ายๆเห็นอยู่ พอมาตอนนี้ ลบรูปรถไปและ

6. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ชุดใหญ่เลยน๊ะน่ะ 555

เอาเข้าแล้ว นิ๊คเอ้ยยย 5 5 5 ซื้อมาแล้ว เอามาให้พี่ ลองซั๊กชุดน่ะ อิอิอิ

7. คราวนี้รู้แล้วว่า รถไม่ใช่ในไทย แล้ว เจ้าของทะเบียน โดน แอบอ้างแล้วครับ เจ้าของทะเบียน ออก มาด่า มันด้วยนะครับบบบบบบ

เฮอ..............เกรียนจริงๆ ไป ไป รีบไปตัดผมป่ะ พรุ่งนี้ มีตรวจผมหลังเคารพธงชาติ ไป

ไป ไปตัดผมป่ะ

8. Nick

427
    6
    0
    Nicko Aj ผมเองครับ
    เจ้าของรถ Pae Thedeathsite
    แฟนเจ้าของรถ Kaew มณีจันทร์
    ที่เหลือเพื่อนๆ เจ้าของรถครับ...มั่วๆซั่วๆ

เด๊ยวก่อนครับ ผู้หญิง 2 คนนี้ เดี่ยวจับได้จะส่งไปขายที่ประเทศญี่ปุ่น

ปล. พี่แพน สบายดีนะครับ ?? อิอิ นิกเพิ่งกลับจาก ญี่ปุ่นแหล่ะ อิอิ

9. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ฮาดี อ่ะ พี่

10. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0

ไป ญี่ปุ่นอ่ะ ถึง ญี่ปุ่นปล่าว เหมือน ใน AV ม๊ะ :p:p:p

ก่อน ส่งไปญี่ปุ่น ส่งมานี่ก่อนดิ . .. เทสก่อน ว่าผ่านปล่าว 5 5 55 :D:D:D

11. Nick

427
    6
    0
    ฮ่าๆๆ...ใน AV ก็เกินไปครับพี่ :D ที่กลับมาเพราะเลิกกะแฟนเนี่ย ไม่งั้นอยู่ต่อแล้ว :cry:

12. Nick

427
    6
    0
    พี่แพน ตอนอยู่ญี่ปุ่น อยากได้ 4 สูบ มากอ่ะ โคดเท่ แบบ classic นะ หล่อสัสอ่ะ แต่ แม่งแพงเกิน ไม่มีตัง !!

13. JoJi

JoJi New Member Member

10
    0
    1
    เบิกอาวุธป่ะคับ 55

14. Nick

427
    6
    0
    ไม่ต้อง เด๊่ยวกูเอา ดาบซามูไร ไป อิอิ

15. PKS.Motorsport

500
    6
    0
    ลองหาแถวบ้านเราดิ พี่เคยเจอ คันไม่กี่พัน รีบหา เดี๋ยวแม่ง รู้ว่าเราจะหา แพงอีกกก

เรื่องแพน กลับมาหาคนไทยนี่แหละดีแล้ว 5 5 5 5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้