อู่ทองดำดีเซลได้ออกมารับผิดชอบแล้วคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย dewzaa, 24 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    มีคน เค้าโดนกันไปแล้ว..... แต่เป็นเรื่องกล่องถ้าจำไม่ผิดนะ

เอาเปนว่า ขอให้ตามคืนมาได้ก็แล้วกันนะครับ เข้าใจหัวอกคนค้าขายด้วยกัน กำไรมันก็ไม่ได้เยอะอะไรเลยยังจะมาโดนโกงอีกแบบนี้ไม่ไหว

---------- Post added at 10:43:25 ---------- Previous post was at 10:43:06 ----------

มีคน เค้าโดนกันไปแล้ว..... แต่เป็นเรื่องกล่องถ้าจำไม่ผิดนะ

เอาเปนว่า ขอให้ตามคืนมาได้ก็แล้วกันนะครับ เข้าใจหัวอกคนค้าขายด้วยกัน กำไรมันก็ไม่ได้เยอะอะไรเลยยังจะมาโดนโกงอีกแบบนี้ไม่ไหว

2. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    เบื่อกับคนพวกนี้จิงๆเลย ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะโดนกับตัวเอง

3. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ทำไมต้องโกหกกันด้วย มีไรก็พูดกันตรงๆ

4. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    นาธาน โกหกไม่เป็นนะครับ

เกี่ยวกันป่ะเนี่ย ;););)

ปล. ขอให้ตามเงินคืนได้เร็วๆนะคับ

5. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
  6. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    โดนกันอีกแล้ว ไม่ไหวๆ ข้ออ้างเหมือนเดิมๆเลย

โอนไป แล้ว ให้ลูกน้องไปโอนให้

เด๋วให้

พรุ่งนี้ชัวครับพี่

เง้อ....เซงแทนครับ ขอให้ได้คืนกันไวๆนะครับ เพื่อนผมก็โดน ทุกวันนี้ก็ยังไม่ได้คืนครับ

7. meopok

meopok New Member Member

117
    0
    0
    ขอให้คนโกงเจ่ง

8. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  9. borner

borner New Member Member

804
    0
    0
    เมื่อไหร่จะได้หมดไปซักที ขอให้ได้คืนเร็วๆนะพี่

10. JoE_Advance

JoE_Advance Member VIP

264
    5
    18
    โชคดีนะคับ ผมทำรถ กับ พี่อาร์มทองดำดีเซล พิจิตร (น้องชายพี่โอห์ม) รอดตัวไป

งานแรง งานดี งานเนียน งานจบ งานไม่สกปรก งานไม่มั่ว ต้อง ทองดำดีเซลพิจิตร เท่านั้น

---------- Post added at 20:39:25 ---------- Previous post was at 20:39:10 ----------

โชคดีนะคับ ผมทำรถ กับ พี่อาร์มทองดำดีเซล พิจิตร (น้องชายพี่โอห์ม) รอดตัวไป

งานแรง งานดี งานเนียน งานจบ งานไม่สกปรก งานไม่มั่ว ต้อง ทองดำดีเซลพิจิตร เท่านั้น

11. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เหนื่อยใจ จริงๆๆ

12. ohmmy_ecu

ohmmy_ecu Active Member Member

1,230
    0
    36
    ขอให้เคลียกันได้ไวไวนะครับ

13. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    พี่ดิว อยากไปเครียดคิดว่าทำบุญให้หมามัน

14. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ถ้าพูดความจริงแต่แรก มีเหตุผลไรที่ทำให้ล่าช่า น่าจะดีกว่า
    มาหลอกให้ไปกดดู หลายๆรอบนะ

15. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    มันน่าแค้นตรงที่ว่าต้องไปเช็คบ่อยๆแล้วไม่โอนมานี่หล่ะ

16. takumi_86

takumi_86 New Member Member

128
    0
    0
    มีข้อมูลมาเพิ่มเติมครับ สำหรับพฤติกรรมของบุคคลคนนี้

ช่วยกันไปดูหน่อย ทั้งๆที่อยู่ทีมเดียวกันยังทำกันได้เรยคุณๆ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=10636947#post10636947

---------- Post added at 11:30:18 ---------- Previous post was at 11:30:03 ----------

มีข้อมูลมาเพิ่มเติมครับ สำหรับพฤติกรรมของบุคคลคนนี้

ช่วยกันไปดูหน่อย ทั้งๆที่อยู่ทีมเดียวกันยังทำกันได้เรยคุณๆ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=10636947#post10636947

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้