ใครว่า cef เท่านั้นที่แปลงเป็น r32 ได้..........โปรเจคล่าสุด ฺBY DANGSTICKER

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย speedexteme, 23 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    DANGSTICKER

อาการเพี้ยนของผมแค่ระยะเริ่มต้นครับ...........
    อาการของตาเชนอยู่ในระยะสุดท้าย ใครๆก็รู้รถเชนสุดทุกคัน
    เราเลยติดเชื้อจากเชนไงๆๆๆๆๆๆ 55555+ รถทำถายในอยู่เด๋วขับไปหาทีเดียวเลยนะ น่าจะอาทิตหน้า ช่วงนี้งานยุ่งขอเก็บตังก่อน

2. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    รอชมเเละเอาใจช่วยค๊าบ

3. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    อยากทำดำด้านบ้างจัง

4. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    vios เห็นในงาน expo สวยโหดมากครับโดยเฉพาะ ล้อ เบรค สี

5. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ไม่ทราบว่าคุณ อาร์ต อยู่ซอยไหน ในพฤกษชาติ อะครับจะได้แวะเข้าไปทักทาย
    (ตอบมาทาง pm ก็ได้ครับ)

ส่วนตัวยังไม่เคย เข้าไปที่ร้านคุณอาร์ตซักที แต่มีรุ่นน้องเอา camry TRD ไปติดหลังคาดำ อะคับ
    ซักพักแล้วเหมือนกัน

6. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    DANGSTICKER

ออ จำได้ล่ะ ผมอยู่รามคำแหง 118 แยก 21 (ม.พฤกษชาติครับ มาเลยๆๆๆๆๆ)ยินดีต้อนรับ

7. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  8. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    วายออส ดุจังคับ

9. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    รอติดตามครับ

สีอย่างโหดคับ สวยดี..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้