กระตุ้นบอร์ดกันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย rung_nu, 21 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ตาเกียร์แม่งหมกเม็ดนี่หว่า........ไอ้พวกที่ว่างานเยอะจิงๆแล้วมันซุ่มแหงๆ

ปล.รบกวนคุณพี่เกียร์ช่วงส่งส่วนที่เหลือมาเมลกระผมทีจะเป็นพระคุณอย่างสูง

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ฉลองเริ่มหน้า2 คร้าบ.....อิอิ

ใครมีรูปน่ารักๆก็เอามาแชร์กันนะครับ......ส่วนเรื่องสาวเสื้อลายดอกฝากพี่หินขอลายเซ็นต์ให้หน่อยนะครับ......อิอิ.....อยากรู้ว่าใช้คำนำหน้าชื่อนางสาวหรือว่านางฟ้าครับ..............อิอิ

3. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ขอมั้งนะ

เอาเท่าที่มีนะคับ ;)

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สดชื่นจังเลยครับพี่น้อง อิอิ:D:D:cool::cool:

5. rung_nu

889
    2
    0
    จัดไปอีกชุดครับ

:D:D:Dแหล่มๆๆๆๆทั้งน้านนนนนนนนนนนนน................อิอิ:D:D:D

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D เดี๋ยวจัดให้ 555+

7. audy!

1,075
    2
    0
    รอกระตุ้นอยู่นะครับ อิอิ:D:D:cool::cool:

8. rung_nu

889
    2
    0
    จัดไปอีกชุดครับ

:D:D:Dเอาความน่ารักมาเสริฟครับผม.................อิอิ....ถ้าชอบก็+ให้ผมบ้างนะครับคะแนนผมน้อยเหลือเกิน...........อิอิ:D:D:D

golf the zeed ถูกใจสิ่งนี้
  9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ตั้งกระทู้ใหม่ บ้างก็ได้น้อง ใส่รูปเยอะแล้วมันจะโหลดช้า

เอาแบบตั้งเป็นวันๆไปเลย 555+

แต่พอผ่านไปสักเดิอน อาจขออนุญาติ ลบ ออกนะครับ เพราะผมว่ามันหนัก Server เขานะครับ :D

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    + ให้แล้วนะครับเช็ง จัดมาเรื่อยๆ อย่าหยุด 555+

11. audy!

1,075
    2
    0
    กระตุ้นได้อีก อ่ะครับ อิอิ:D:D:cool: แต่ว่า+เนี่ยทำยังไงอ่ะครับ:sad:

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ตาเต้ยนี่ขัดใจวัยรุ่นจิงๆ......เดี๋ยวให้ยายอีฟสั่งการซะเลย โห่ๆๆๆๆ

13. rung_nu

889
    2
    0
    การกลับมาของการกระตุ้นบอร์ด

..............จัดไปอีกชุดนึงนะครับ.....................อิอิ

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยังได้อีกนะ .... จัดมา ๆๆๆ เดี๋ยว + ให้ อิอิ

15. rung_nu

889
    2
    0
    วันนี้มาแนวพริตตี้ครับ

ไม่ค่อยเท่าไหร่เลยนะพี่.............เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. rung_nu

889
    2
    0
    วันนี้มาแนวพริตตี้ครับ

เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เฮ้อ....สดชื่น อิอิ

18. rung_nu

889
    2
    0
    จัดไป

ตลอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ว่างมาก ก็หาอะไหล่ บ้างนะเฟ้ย เดี๋ยวข้าไม่ช่วยแม่งเลย 555+

20. rung_nu

889
    2
    0
    หาอยู่พี่......................แต่หายากชิบ...................ลองคำนวณตังออกมาละรวมทั้งหมด อะไหล่ + ค่าแรง + ค่าทำสีปะผุ + ตกแต่งภายใน + แม็ก + ช่วงล่าง + แก๊ส + เครื่องเสียง + พาร์ทรอบคัน + โป่งเย็บฯลฯ ราคาโหดเหมือนกันอะพี่ประมาณแสนกว่าๆอะ........เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้