NISSAN NAVARA แรงจริงๆ (ขับรถระวังๆกันหน่อยนะครับ)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย MOO - VTEC, 21 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    แรงริง

ในรูปก็น่ากลัวจริงๆ

ขับขี่ปลอดภัย มีน้ำใจให้เพื่อนร่วมทางนะค้าป ชาว RCWeb

2. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    โอ้วม่ายยยยย

3. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    เห็นแล้วไม่กล้าขับรถเร็วเลย

4. little_golf

little_golf New Member Member

33
    1
    0
    แม่เจ้า!!!!!

5. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  6. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    น่ากลัวมากๆ ขับรถระมัดระวังกันนิดนึงคับ

7. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  8. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    น่ากลัวม๊ากมาก ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ที่สำคัญอย่างหนึ่ง คือ เมาไม่ขับ.....

9. อย่าว่าแต่ Navara เลยครับ รถอะไรมาเต็ม ๆ เจอแบบนี้ สภาพคงไม่ต่างกัน

*** ส่วนตัวผมไม่แนะนำ และไม่สนับสนุนกระทู้ประเภทนี้นะครับ เพราะภาพมัน
    ไม่จรรโลง ถึงจะบอกว่าเพื่อเตือนใจ แต่บางทีเจ้าของรถ หรือญาติของผู้เสียชีวิต
    เราไม่รู้ว่าเค้ายินดี ที่จะให้เราเผยแพร่หรือป่าว บางคนมาโพสแล้ว มาขออภัยทีหลัง
    ดูไม่ค่อยเหมาะสม ในความคิดของผมนะครับ

10. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ผมตัวแทนของ NAVARACLUB-THAI ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิต และ ญาติของผู้เสียชีวิตครับ

รถทุกชนิดมันย่อมมีลิมิตของมัน!!

อย่าประมาทกันนะครับเพื่อน ๆ ทุกท่าน

11. SUYAKI

SUYAKI New Member Member

43
    0
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
    เเต่รถเค้าดีจริงๆนะครับกระบะหลังไม่เป็นไรเลย หุ หุ:eek:

12. HOT CYCLE

HOT CYCLE New Member Member

17
    0
    0
    ช้าแต่ชัวครับผม

13. JoE_Advance

JoE_Advance Member VIP

264
    5
    18
    ของเค้าแรงจิง

14. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ผมล่ะคนนึง ที่ไม่ค่อยชอบการขับรถแบบนี้ ของคนบางคนที่เห็นประโยชน์แก่ส่วนตน โดยไม่คำนึงถึงความปลอดภัยของคนอื่น ที่ร่วมใช้ถนนสาธารณะด้วยกัน..........บางทีอาจไม่ใช่แค่เราคนเดียวที่เดือดร้อน แต่ดึงคนอื่นไปเดือดร้อนด้วย...

15. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    ไม่ได้เบรคเลยแน่ ไปสู่สุขคติ คับ

16. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    ภาพน่ากลัวมากครับ

- _ -"

---------- Post added at 10:05:23 ---------- Previous post was at 10:05:07 ----------

ภาพน่ากลัวมากครับ

- _ -"

17. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    เสียววาบเลยทีเดียว

18. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    หยองเลย

สงสัยจะมาสุด 6 เกียร์เลยมั้งเนี่ย

19. kibrain

kibrain New Member Member

57
    1
    0
  20. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้