**** ข่าวนด่วนครับ บ้านตาบอยฟิมชา เกิดไฟไหม้ครับ ****

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oNOBARo, 19 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CefiroMic

CefiroMic New Member Member

7
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ คุณบอย

2. oon_RESIST

oon_RESIST New Member Member

10
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

3. เสียใจด้วยนะคับ บ้านผมเคยทีนึงเหมือนกันแต่เกิดจากก้นบุหรี่ของคนงานทิ้งใส่ถังขยะในขยะ โชคดีคนงานช่วยกันดับทัน ไฟไหม้เสียหายมากกว่าโดนขโมยขึ้นบ้านอีกนะคับ เรื่องร้ายๆผ่านไปต่อไปเรื่องดีๆจะเข้ามาหาละคับคุณบอย

4. dewzaa

dewzaa New Member Member

8
    1
    0
    เสียใจด้วยคับพี่บอย แต่ดีที่คนไท่เป็นอะไร

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เสียใจด้วยครับ.....

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  6. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ตอนนี้ เป็น ไง แล้ว มั่ง เอ่ยย

7. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    โจรปล้น 10 ครั้งไม่เท่ากับไฟไหม้บ้าน ครั้งเดียว

เสียใจด้วยจริงๆคับ เข้าใจความรู้สึกเลย

8. ไม่ตายหาใหม่ครับ:pพ่อแม่ผมไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ ทุกๆคนระวังนะครับอย่าประมาทเล็กๆน้อยใส่ใจครับไม่งั้นโดนแบบผมแย่เลย:eek:

9. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

10. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    เสียใจด้วยครับพี่บอย

11. O_O ""

O_O "" New Member Member

49
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ

12. khan@ae_92++silver++

khan@ae_92++silver++ New Member Member

35
    1
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

13. khan@ae_92++silver++

khan@ae_92++silver++ New Member Member

35
    1
    0
    เสียใจด้วยครับ

14. ZENGWA

ZENGWA New Member Member

83
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ในรูปน่ากลัวมาก

15. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ... คำเตือนเรื่องชาทแบต เป็นเรื่องที่ผมละเลยบ่อยมาก ๆ ขอบคุณอีกครั้งครับ

16. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้