+++ 7 กะเค้ามั่ง มือใหม่หัดทำ +++

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย ลุงเครียด, 19 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ลุงเครียด

ลุงเครียด New Member Member

103
    0
    0
    Rx- 7 คันที่สองของผม แปะๆ ทาบๆ ดูเชิงก่อน เดิมๆตามกล่องแป๊ะ
    รูปไม่ชัดเลยใช้มือถือถ่ายอ่ะ....

2. ลุงเครียด

103
    0
    0
    สาดสีเขียว......ไม่ค่อยเหมือนเลย หาที่มันออกเหลืองกว่านี้ไม่ได้
    แปะดีคอล........
    รอสาดเคลียร์พรุ่งนี้.....มันจะเงามั้ยเนื่ย

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รอชมครับ

4. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    รอชม ครับ ชอบ ชอบ

5. ลุงเครียด

103
    0
    0
    updateนิ๊ดนึง เกือบเสร็จแระ...เหลือเก็บรายละเอียดอีกนิดหน่อย ไฟ กระจกมองข้างยังไม่ได้พ่นสีเลย (-_-')

6. ลุงเครียด

103
    0
    0
    เสร็จแว้วววว..ตำหนิเพียบเลย...เชิญติชมตามอัธยาศัยครับ

7. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    โมเดลสวย แต่สนใจ a31 คันข้างหลังมากว่า ขายมั้ยลุง ^.^

...สรุปตัวนี้ไฟท้ายไม่พอดีชิมิคับ

8. ลุงเครียด

103
    0
    0
    a31เหรอ...หั่นกันชนหน้าออกเดิมไปแล้ว แต่ขี้เกียจปั้น ค้างอยู่อย่างนั้นมาเป็นเดือนแล้ว สงสัยเจ้าของเก่าจะแช่งไว้ให้ทำไม่สำเร็จ :sad:

ไฟท้าย7มัน.....:cry:

9. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    เสร็จแล้วจะไป ส่ายตูดที่ไหนล่ะ ครับ

สวยดี ครับ

10. sweet@egg

sweet@egg New Member Member

100
    1
    0
    สวยดีคราบ ชอบๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้