SUPERCLUB2010 สนามที่ 1-2 8-9 พฤษภาคม ฝูงบิน 206 วัฒนานคร จ.สระแก้ว

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย NopPa & BhuZa, 18 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tsk

tsk New Member Member

175
    4
    0
    โอ้ว..........สุดยอดเลยครับ........โดยปกติผมชอบรับประทานแซนวิซกับแฮมเบเกอร์อยู่แล้วครับ

2. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    ไม่ลองไส้กรอกหน่อยเหรอออ..

3. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    อิอิ.... อยากไปอุดร

4. tsk

175
    4
    0
    โอ้ว.................................. NO!............NO!...........NO!.................

5. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  6. ไม่เห็นมีรายชื่อกลุ่มกระบะผมบ้างเลยครับ

7. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    ปีนี้สงสัยต้องไปเองนะเค้าเปลี่ยนไปปีหน้าแล้ว

8. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    มีปีไหนไปขอนแก่นบ้างมั๊ยเอ่ย

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สนาม3-4น่าจะทันะ อิอิ

10. ขอถามครับ

แล้วกลุ่มcarclubได้ไปกันหมดหรือเปล่า เห็นบางกลุ่มก็ไม่ได้ไปเนื่องจากเวลาไม่พอ ให้ไปรอเอาสนาม5-6 ผมว่าไม่ค่อยดีนะครับถ้าไปรวมกับรายการใหญ่แล้วทุกอย่างไม่รองรับ กลับมาเป็นตัวของตัวเองจะดีกว่านะครับ ระวังอีกรายการนึงจะกวาดไปหมดนะครับ

11. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ส่วนของ car club จะแยกจัดให้ครบครับเนื่องจากไม่สามารถพารถบ้านที่ยังไม่มีอุปกรณ์ความปลอดภัยลงวิ่งร่วมกับรายการระดับ series championship ได้ วิ่งในระดับ club event ด้วยกันดีกว่าครับ
    ขอบคุณมากครับสำหรับความเป็นห่วงเป็นใยที่มีให้ครับ ทุกคนที่มีส่วนร่วมใน motorsport ไม่ว่าเล็กหรือใหญ่สำคัญเท่ากันหมดครับ (อีกรายการนี่รายการไหนครับเพราะตอนนี้เท่าที่ทราบไม่ได้มีรายการเดียวนะครับ)

12. tsk

175
    4
    0
    ผมรู้ เดี๋ยวบอกให้:mad::cry::eek::p:teeth:

13. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    เนื่องจากทางรายการ SUPER CLUB 2010 ได้มีส่วนร่วมแข่งขันในรายการใหญ่แห่งปี SUPER CAR THAILAND 2010 ทางผู้จัดฯต้องขอแจ้งให้กับทางนักแข่งทุกๆท่านทราบว่า จากเดิมในสนามที่ 1-2 , 3-4 นั้น มีการเลื่อนการแข่งขันสนามที่ 1-2 วันที่ 13-14 มี.ค.53 ณ สนามพีระ พัทยา จ.ชลบุรี เปลี่ยนเป็น 8-9 พ.ค.53 ณ สนามฝูงบิน206 อ.วัฒนานคร จ.สระแก้ว และสนามที่ 3-4 จากวันที่ 22-23 พ.ค.53 ณ บน. จ.ลพบุรี เปลี่ยนเป็นวันที่ 26-27 มิ.ย. 53 ณ บน.2 จ.ลพบุรี จึงแจ้งมาเพื่อทราบ

14. tsk

175
    4
    0
    สุดยอด วิ่งในSUPER CLUB เหมือนขับอยู่ในรายการ SUPER CAR

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    วิ่งกี่รอบอ่ะโต้ง

16. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ประมาณ 8-10 รอบตามเดิมค่ะพี่ แล้วลูกเป็นอย่างไรบ้างโตเยอะรึยังคะ

17. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    อยากวิ่งลพบุรี

18. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    พี่ว่าสระแก้วก็น่าวิ่งนะ

19. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ...แต่ผมขอเสนอความเห็นเรื่องการแจ้งข่าวนิดนึงนะครับ คืออาจจะมีหลายคนที่รับข้อมูลแรกแล้วไม่ได้เข้ามาอ่านซ้ำอะครับ ถ้าเป็นไปได้น่าจะขึ้นหัวข้อใหม่เน้นเรื่องการเปลี่ยนแปลงกำหนดการของรายการอะครับ

20. tsk

175
    4
    0
    เห็นด้วยครับจะได้ไม่สับสน สําหรับบุคคลที่เพิ่งเห็นหรือบุคคลที่จะเข้าเซอร์กิต

21. Super Colt

2,980
    11
    0
    ขอบคุณคับ สบายดีครับ

22. chatsuriya

chatsuriya Guest

0
    0
    0
    ขอกำหนดตาราง

รบกวนขอตารางการแข่งกับกำหนดการที่แน่นอนอีกสักครั้ง แบบสรุปเพราะว่าเห็นว่าไม่นิ่งเลย

23. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    เช็ครายละเอียดที่หน้าแรกได้เลย อัพเดทเรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

24. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ฮิ้วววว .... งาน มา แล้ว อิอิ

ลุยยยย....

25. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    Car Club ลงได้เมื่อไหร่
    ขอจองคลับแรกเลยครับ

26. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    สำหรับคาร์คลับล้วนๆ วิ่งวันอาทิตย์ที่ 28 มีนาคม ณ.สนามพีระฯค่ะ รายละเอียดรออีกแป๊บนะคะจะทำหน้าประกาศลงเวปให้ค่ะ

27. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ฮึบ ๆ ๆ ....

28. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    มีคำถามเกิดขึ้นว่ามีอะไรเป็น hilight ของงาน คุณคิดว่าน่าจะเป็น?......

29. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    up

:cool:
    ปีนี้ได้ไปหลายจังหวัดเลย" กติกา"เ ดิมหรือเปล่าครับคุณโต้ง...

30. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    hilight มีนักแข่งone make race หน้าตาดี มาในลุคใหม่ มาร่วมงานด้วยหรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้