เหตุเกิดเพราะไปคลองถม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย R2D2, 17 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    คลองถมผมจอด มอไซค์ มันยังถอดบังท่อรถผมไปเลยครับ ของเดิมเเท้ๆ

honda click ครับ

---------- Post added at 15:46:02 ---------- Previous post was at 15:45:46 ----------

คลองถมผมจอด มอไซค์ มันยังถอดบังท่อรถผมไปเลยครับ ของเดิมเเท้ๆ

honda click ครับ

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    จุ๊บลมเหล็กตัวละสิบบาทมันยังเอาเลยครับ แย่จริงๆคนพวกนี้

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ไอ้เรื่อง โลโก้ นี้ ผมก็โดน.....มันจะเอาไป ติด บนหัว กบาล ป๋า มันหรือไง..ไม่รู้ ....ตัวไม่กี่ตัง..แม่งยังเอา

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เสียใจด้วยนะคับ เดี๋ยวนี้เอาทุกอย่างจริงๆที่เอาไปขายได้

5. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    พวกนี้โจรโดยสันดาน

6. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    ในที่โรงงานผมเองมันยังเอาเลย จุ๊บสเตนเลสธรรมดาๆนี่แหละ หายวันละตัว 4 วันครบเลย

7. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ขโมยได้ทุกอย่างจริง ๆ

จับได้น่าตัดมือทิ้งจริง ๆ เลย !!!

8. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ต้องขอขอบคุณเ คุณ "แฟนพันธ์แท้สองร้อย" และเว็บ www.civicfdthailand.com ด้วยครับ หาได้แล้วครับ มีทั้งให้ฟรี และขายให้ราคาเหมือนได้ฟรีเลย

ขอบคุณมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ

9. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    แบบนี้ก็เกินไป

10. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    สงสัยไอคนเอาไปกะว่าให้ไปใส่ H แดงมาก่อน รอบหน้ามันจะเอาใหม่ ป่าวครับ

ขำๆนะครับ อย่าเครียด

11. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ก้านปัดน้ำฝนจะหายเหมือนกันที่ลานจอดรถในร่มแห่งนึง แต่มันถอดยากเพราะมีตัวล็อกอยู่
    และบังเอิญว่าผมเดินกลับมาที่รถพอดี มันเลยรีบเดินหนีไปเห็นหัวมันกระดุ๊บๆไปตามซอกรถ
    ไอ้เราก็ว่าไอ้ขโมยนั่นมันเป็นอะไร รีบเดินยังกะหนีใคร ที่แท้...เหลือบมาเห็นก้านปัดถูกปลดล็อก
    เกือบไปแล้วกรู

ปกติแล้วถ้าผมไปจอดที่ๆไม่คุ้นเคย ผมจะเดินมาที่รถบ่อยๆ และผมไม่เสียดายเวลาเลยที่ผมทำ
    อย่างงั้น เพราะผมเดินมาทันเหตุการณ์ในครั้งนั้นพอดี ไม่งั้นก็มีของหายไปแล้ว :sad:

12. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ทั่วไปก็ขโมย ยิ่งใกล้แหล่งยิ่งต้องระวัง

13. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ลูกอีช่างเเงะนี่มันก็ช่างสรรหาเเงะจิงๆ . . เ หี่ ย

14. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    นิดๆหน่อยๆมันก็ยังเอา เอือมจริงๆ

15. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ใครจะกล้าเอารถไปแบบนี้ ระยำมากครับ

16. ขนานเดิมๆ มันยังจะเอาอีก

งวดหน้าต้องนั่งรถเมล์อย่างเดียวแล้ว

โลโก้แบบนี้ไม่แพงคับ เบิกใหม่ก้อได้

17. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    เเบบนี้วันหลังไม่ต้องถีบจักยานไปไหมคับเนี่ย...

ปรากฎว่ามันเอาไปทั้งคันเลย เอ้อ..

18. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เบื่อมากไอ้พวกนี้

19. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    มันเอาไปขายแถวนั้นหรือป่าว คับ เลวจริงๆ

20. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  21. แย่จิงๆ คนพวกนี้

22. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    วันเสาร์ไปมาเหมือนกันครับ

ดูจากสภาพแบ้ว ร้านที่ขายอาจไม่ได้เอาเองซะหมดก็ได้

คนที่มาเดิน มาจอดรถ บางทีก็อาจจะแงะเอาเองก็ได้ครับ

---------- Post added at 02:46:40 ---------- Previous post was at 02:46:25 ----------

วันเสาร์ไปมาเหมือนกันครับ

ดูจากสภาพแบ้ว ร้านที่ขายอาจไม่ได้เอาเองซะหมดก็ได้

คนที่มาเดิน มาจอดรถ บางทีก็อาจจะแงะเอาเองก็ได้ครับ

23. กิตติเดช

กิตติเดช New Member Member

1
    0
    0
    เจอแบบนี้เซงไปเลยย

24. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    กรรมจริงๆ คนสมัยนี้
    เพื่อความสะใจบนความทุกข์ของคนอื่นนะนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้