รูปงานแต่งคุณกุ้ง 1ในสมาชิกHLC.ครับ 16.01.53

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ชายต้น, 17 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยินดีด้วยครับ...

2. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกท่านนะครับที่มาร่วมเป็นเกียรติในงานนะครับ
    และขอขอบคุณที่ได้โพสคำอวยพรดีๆและต้องขอโทษที่ไม่สามารถต้อนรับได้ทั่วถึงนะครับ
    (แขกเยอะมากๆ)
    ขอบคุณครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  4. ยินดีด้วยนะครับ มีความสุขมากๆนะครับ

5. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เง้อ...ผมเห็นมีแต่คนไทยยยยย แขกที่ไหนอะ มะเห็นจะมีเลย คร๊าบบบบบบบ

6. ผ่านไปด้วยดี อีก 1 คู่ (รอคู่ต่อไป)

7. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ใช่ครับป๋ารอคู่ต่อไป

8. ชบาแก้ว

ชบาแก้ว New Member Lady Member

44
    1
    0
    ขอให้รักกันมากๆเเละนานๆนะค่ะ..ดีใจด้วยนะค่ะพี่กุ้ง

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ช่ายๆ ปีนี้มีหลายคู่

10. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะคับรักกันนานๆ

11. คู่ต่อไปจะเป็นใครหนอ...............อยากรู้.........

12. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    นั่นซิครับ พี่นุ้ย ว่าจะเป็นใครอ่ะ

13. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ
    รักกันมาก ๆ มีลูกมีหลานเต็มบ้านเต็มเมืองนะคับ

14. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    คู่ต่อไป ก้อป๋า งัยคร้าบ.........................อิอิ

มีความสุขมาก ๆ นะคร้าบกุ้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้