ความเป็นไปได้ ระหว่างคลิก กับ แม็ก PCX

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 17 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    อยากจะบอกว่าผมโคตรอยากได้เลยครับ ลองๆไปนั่งจ้องอยู่สักพักผมว่าน่าจะใส่ด้วยกันได้นะครับ ทั้งหน้าและหลัง แต่ไม่แน่ใจว่าราคาเบิกศูนย์อยู่ที่กี่พัน ใครพอมีข้อมูลรบกวนช่วยเพิ่มเติมด้วยนะครับ :cool:

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ล้อหน้าใส่ได้ ล้อหลังเห็นเค้าว่าเฟืองไม่เท่ากันอ่ะ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ข้าม รุ่นกันเลยหรือ อิ อิ อิ ออกใหม่เลย

4. Poomee

Poomee New Member Member

34
    0
    0
    จำได้ว่า ลอ้หน้าได้ แค่พอได้ แต่ หลังใส่ไมได้น่ะรับ ถ้าจำไม่ผิด
    ตอนออกมาใหม่ๆ ผมก็สนใจเหมือนกัน แต่หลายเสียงรอบข้าง บอกว่าเก็บเงิน เอา PCX ไปเลยดีกว่า

5. pep

916
    1
    0
    จ้าให้พี่จุ๊นซื้อ pcx คงต้องรอมันผลิตสีเหลืองออกมาขายก่อนอ่ะ 555+

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    จะขาย อะไร หว่า สีเหลือง แปลกๆๆ

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    คนไทยทำได้ แต่อาจแปลงเยอะหน่อย อิอิ (สงสัยจะไม่คุ้ม อิอิ เก็บตังซื้อ RECARO SR3 ดีกว่ามั้ง)

8. pep

916
    1
    0
    อารายๆ sr3 พลาสติกตลาดนัดก็พอมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้