สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    หึ หึ

2. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ฟรีเหรอ:D

3. JAZZza

2,393
    18
    0
    ฟรีขอด้วยคน อิอิ

4. podcolt

885
    1
    0
    เงียบเหงาอีแว้ว ตาท๊อปท่าทางงานเข้าโดนมะเมียตบกะบานเอ๋อไปเลย555

5. podcolt

885
    1
    0
    ดูไปดูมาหน้าเหมือนเพียวเลยน้องสาวเพียวป่าว หรือว่าเพียวใสชุดนักเรียนหญิง ฮิฮิล้อเล่าน้า
    ปล เจ้าก้องตอบด้วย เอาเบอร์มาด้วยพี่จะเอาปายให้ตา1อีกทีLOL

6. เบื่อจัง

7. podcolt

885
    1
    0
    ตาแจ๊ส กับ ตาป๊อด เฝ้ากาทู้อ่ะ หายปายไหนกันน้า อ้าวยาย ออยก็เฝ้ากาจู้ด้วยเหรอLOL

8. podcolt

885
    1
    0
    กึ กึ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2008
  9. podcolt

885
    1
    0
    อึ อึ

10. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

อ่ะอ่ะ ผมยกให้ท่านคนนึงละกันค๊าบ...:)

ปล.โทษทีนะป๊อด...สวนที่ว่านี่..สวนไรอ่ะ..???:confused:

สวนตูด สวนหลวง สวนลุม สวนส้ม สวนสนาม..........:D

อิอิ...นานๆเข้ามาที แซวให้หายคิดถึงกาน...เดี๋ยวปิดเล่มแล้วเจ๊อะกัน...:)

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปคุยเรื่องงาน super club มาให้พวกท่านน่ะแหละ...ใครสนใจลงเลยนะ...ผมคงลงรายการนี้รายการเดียวคับ

เพราะเท่าที่คุยๆดูแล้ว....ได้อะไรเยอะก่า...วันที่24นี้จะไปแถลงข่าวอ่ะ เดี๋ยวมีข่าวคาวยังไง....จะนำมาฝากเน้อ

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไม่แน่ใจว่าคนทั่วไปเข้าฟังแถลงข่าวได้ป่าว (แต่ผมว่าน่าจะได้นะ) เดี๋ยวส่งข่าวละกันคับ ถ้าได้ก็อาจจะเจอกันในงาน

เห็นว่าจัดแถลงฯ แถวๆ ซอยแบริ่งฯ (โซนบางนา)นี่ล่ะ....เห็นว่ามีการรับสมัครกันในวันนั้นด้วย...เจอกันค๊าบ...

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    24เดือนนี้นะค๊าบ.......

ช่วยดันให้ super club thailand......

14. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มีใครสนใจทำฝาท้ายไฟเบอร์ไหม โคลท์นะ ทำหลายๆคัน ราคาจะได้ถูกลง :D

15. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เบื่อ อะไรล่ะค่ะ น้องออยยยยยยย

16. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิอิ ชมรมรับเลี้ยงเด็ก เด็ก อิอิอิอิอิอิอิอิ

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    บานละประมาณเท่าไรอ่ะคับ ถ้าไม่แพงก้อน่าสนคับ แล้วกระจกใส่กับฝาไฟเบอร์ได้ด้วยหรือคับ

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    เสาร์นี้มีแข่งที่พีระมีใครจะไปดูบ้างป่าวคับ

19. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    อ่าแอบเห็นคุณปั๊ปออน รถเสร็จหรือยังครับคุณปั๊ป หล่อแล้วถ่ายรูปมาชมบ้างนะครับ55

20. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    เค้าเลี้ยงกันยังไงน๊าอิอิ:D

21. เบื่อผู้ชายค่ะ แถวนี้มีแต่ผู้ชายเจ้าชู้ คริๆๆ

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่ไม่ใช่แล้วคนนึงอ่ะ :p

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แวะมาทักทายค๊าบ....เป็นไงกันบ้างเอ่ย..

24. ...พูดไม่ออก บอกไม่ถูก...

25. JAZZza

2,393
    18
    0
  26. sarawutone

1,355
    9
    0
    พี่ก็เบื่อผู้หญิง อะค่ะ ผู้หญิงเจ้าชู้ อิอิอิอิอิอิอิ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    น้องออยช่วงนี้ทำไมดูสดใสจังอ่ะ....(เปลี่ยนรูปบ่อย..อย่างกะถ่ายแฟชั่นเยย..)

คุณแจ๊สได้พวงมาลัยวันไหนค๊าบ...เอามาโชว์บ้างเน้อ..(ผมว่าหนังกลับมันดีคับ...ไม่เจ็บมือดี)

ตาป๊อด..ซุ่มทำรถหรือ..หุหุ ตกลงจะสวนอะไรอ่ะ...

คุณ1 คุณปั๊ป น้องก้อง น้องเก่ง น้องโน่ คุณบ๊อบ คุณช้าง คุณเอ็ม คุณโอ คุณออม คุณอาร์ท

นับไปนับมา 15 คันแล้วนิ...ดีใจจังคับ..เดี๋ยวให้งานผมลดๆลง...จะเริ่มเรื่องติ๊กเกอร์แล้วน๊ะ....

จะเอาไปตัดมาเป็นตัวอย่างให้ดูกันก่อน...(วันนั้นผมไปคุยกะพี่ที่เค้าทำร้านตัดแล้วล่ะ...ให้เค้าลองหา

ฟอร์นให้คับ...บอกพี่เค้าไปแระ..เพื่อนๆได้เกิดกันซะทีนิ...หุหุ...รักษาสุขภาพนะคับทุกคน)

ปล...ช่วงนี้ใครใช้รถใช้ถนนช่วงเช้าระวังหมาก..เอ๊ย หมอกนะค๊าบ...เปิดไฟ..ใส่หมวก..อิอิ)

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่ก็ไม่ใช่คนนึงอ่ะ...(เหมือนคุณแจ๊สคับ):confused:

ดูๆในกลุ่มเรา ก็ม่ายเห็นมีครายจะชู้เลยน๊า.....:confused:

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งานเข้าอ่ะใช่คับ...แต่งานอย่างอื่นนะคุณป๊อด...

มะได้โดนเมียตบกบาลคับ...หุหุเพราะเปิดตอนเค้าหลับอยู่อ่ะ..อิอิ
    :D

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มีข่าวจากรายการ super club thailand 2008 มาฝากคับ...

ลองเข้าไปชมหมายกำหนดการแถลงข่าวกันดูนะ...ที่

www.superclubthailand.com

ลองเข้าไปอัพเดทกันดูนะคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้