สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คุณป๊อด...คอลินเค้าตายแล้วจิงๆเหรอ..??? :cry::cry::cry::cry:

ไม่อยากจะเชื่อเลยอ่ะ.....อดีตมือ1ของโลกแรลลี่เลยนะเนี่ย...

ตายยังไงอ่ะคับ...???

ล่าสุดผมยังเห็นเค้าแข่งออโต้ครอสอยู่ที่เมกาเลยอ่ะ....

2. อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน55

3. หึหึ :rant: :rant: :rant:

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปยังม่ายด้ายกับเจียงใหม่อ่า
    ทิ้งรถทำโรบาแถวลาดพร้าว
    ส่วนเจ้าตัวปายทามธุระที่ชลบุรีอ่ะ

5. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    แอบส่องก้นน้องโน่เหรอ ปล ชุดที่ออยใส่สีชมพูเหมือนเสื้อคุณยายเลยอ่ะLOLLOL
    ปล2 ขับรถเร็วเหมือนพี่เลยเหรอ

6. podcolt

885
    1
    0
    เจ้าตัวบอกว่าป่ายทามธุระเหรอ ตาปั้ปไปหาแฟนมากกว่าที่ชลบุรีอ่ะ จิงป่าวคับปั๊ปLOL

7. podcolt

885
    1
    0

จิงคับเค้าตก ฮ ตายคับตกตอนเย็นมั้งคับลูกชายวัย5-6ขวบก็ตายด้วยกันคับน่าสงสารและน่าเสียดายมากเลยคับอยากใด้ซักเศษเซี่ยวของฝีมือเค้าก็พออ่ะ ท๊อป เห็นที่เมกาเลยเหรอ อารายทำนิตสารเกี่ยวกับรถแต่ม่ายรู้เรื่องเลยเหรอ คงทำงานหนักหรือเล่นเอ็มจนม่ายรู้ข่าวLOL

8. podcolt

885
    1
    0
    เรืองรูปจายเย็น อีกวัน2วันเด๋วลงให้จาด้ายตื่นเต้นลงติดกันก็ม่ายลุ้นอะดิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2008
  9. JAZZza

2,393
    18
    0
    กว่าตาป๊อดจาลงรูปเพื่อน ๆ ก้อคงหายอยากกันหมดแว้ววววว

10. ลงไม่เป็น ต้องรอคนอื่นมาลงให้ก็บอกมาตรงๆ :D LOL LOL

11. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    ไฟท้ายผมมันเป็นอะไรก็ไม่รู้ สงสัยเป็นที่สายไฟ ขอบคุงมากคุณออยที่สังเกตุ ตูดรถผม รูปสวยจังเลย งิ มันเปรี๊ยบ ด็วบ มากเลยพี่ๆ อิอิ

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    เปรี๊ยบ ด็วบ เง้อ ดาราไม่เข้าจายอ่ะ

13. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    มาแล้วนะพี่top เดี๋ยวหาว่าผมไม่เข้ามาปั่นกระทู้อีก งิงิ

14. panakacha@hotmail.com

62
    1
    0
    ก็ที่มันแปลว่าเปรี๊ยบ ด็วบ นั่แหละคับพี่ jazz5555555+

15. มะต้องเรียกคุณกะได้ม้างงงงงงง ห่างไกลเหลือเกิน อิอิ

16. panakacha@hotmail.com

62
    1
    0
    งับ ม่ายเรียก คุณ ก็ได้ เรียก เจ็ แทนแล้วกัน 5555+
    อิอิ

17. กำ ของ ไอ้ออย :cry::cry:

18. podcolt

885
    1
    0
    แจ๊สคับผมจะไปจดสิทธิบัตรรูปเอียงแล้วนะ หามเลียนแบบคับ :D

19. podcolt

885
    1
    0
    อยากไกล้ชิดอะดิ แล้วหลอกกินตับเหรอ LOL

20. podcolt

885
    1
    0
    ตอน1 ทุ่ม 2ทุ่มม่ายค่อยมีใครเข้ามาเลย :cry:เหงาจัง:eek:

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอียงคนละด้านกานเน้อ :p

22. podcolt

885
    1
    0
    อยากกกกกกกกกก ดูรูปเหรอเด่วจัดห้าย:D เง้อโหลม่ายติดอ่ะเด่วตี2มาลงให้นะ:eek:

23. podcolt

885
    1
    0
    งั้นแจ๊สจดเป๋ซ้ายป๊อดจดเป๋ขวาละกัน คนไทยรักกันยอมกันใด้คับไม่ไปฟ้องแระ:D

24. podcolt

885
    1
    0
    แจ๊สเข้าเวรต่อเลยเน้อ:D

25. podcolt

885
    1
    0
  26. podcolt

885
    1
    0
  27. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณบ๊อบซุ่ม

28. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ว่างาย 63 โบ งิงิ ไม่ได้ไปเหมือนกีนเลยหว่ะ

29. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

55 ไม่ได้ซุ่มครับคุณแจ๊ส ปวดหัวเลยแอบนอนซะก่อนเลยอิอิ :D

30. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

มารอลุ้นรูปคุณป๊อดครับงานBFมาแล้ว
    แล้วรูปเมื่อวันที่9ละครับคุณป๊อดอิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้