สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    คุณท๊อปรูปสวยครับขอบคุณครับที่เก็บภาพมาฝากครับพบกันวันที่9 ครับ

2. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    เจอกานๆๆๆ งิงิ

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ไอ้หย๋าาาาาาาาาาาาาาาาาาา เจอกานวัน ที่ 9 อีกแล้วเหรอ เพิ่งเจอกันเมื่อคืนเองงงงงงงงอิอิอิอิอิอิอิอิอิแซวเล่น เพื่อ คุณปั๊ป และ คุณบ็อบ พี่บี และอีกทุกๆท่าน ที่ขับCOLT/ASTI สบายมากคร้าบ คุณปั๊ปเอาของฝากมาด้วยเด้อ
    ปล.ในรูป ครายวะ ขับcolt ดันใส่เสื้อ AE86 อิอิอิอิอิอิอิ
    รบกวนท่านผู้ใดที่ขับCOLT/ASTI ทั่วกรุงเทพ หรือ ทั่วไทย มากันได้ครับ หรือ ที่เข้ามาดู ในนี้แต่ไม่ได้เป็นสมาชิก ก็มาได้เลยครับ ใครขับผ่านแถวLOTUS เลียบทางด่วน วันที่ 9 นี้ก็เชิญแวะเข้ามาทักทาย หรือ ดูลาดเลาก่อนได้คร้าบบบบบบบพี่น้องทั้งหลายยยยยยย
    เออ........วันที่ 9 เดือนไหนอะะะะะะะะะ

4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    คิดถึงเค้าหรือปล่าวววววว ตัวเองงงงงงงง อิอิอิอิอิ อย่าลืมเตือนให้ผมเอา กิ๊ป กันสาดไปด้วยเด้อคุณปั๊ป

5. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

คิดถึงคุณ1มากกว่าทุกคนเลยอ่ะ..ตัวเอง..(กิ๊ปกันสาด หุหุ) พอๆ กลับมาเป็นชายเดี่ยวนี้... :eek:

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  7. /3o/3

551
    0
    0

เอ๋าเดือนนี้สิคุณหนึ่งแหม่ๆนานๆผมจจะหยุดนะครับเนี่ย55
    คุณหนึ่งอย่าลืมพามิตรรักแฟนเพลงมาด้วยนะครับ(ก๋วยเจ๋ง)อะครับเอามาล่อเหยื่อ55
    เจอกันครับทุกท่านเด๋วลากน้องเขียวไปอีกคันอิอิ:D

8. /3o/3

551
    0
    0

อ้าวลืมทักทายคนดังประจำกาทู้หนีไปซะแระคุณแจ๊ส 55
    :D

9. monstercolt

381
    2
    18
    งานนี้จะมาถึง 10 คันไหมน๊า....แอบหวัง...หุหุ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    ถ้าถึง 10 คันนี่ทำลายสถิติเลยนะเนี่ยะ :D

11. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    เน็ทมานไวเจง ๆ เลยเอารูป รถข้าน้อยมาให้ดู

12. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    หุหุ ขับกลับบ้านพร้อมพี่แจ๊สนี้ถึงเร็วดีจังเลยๆๆ หุหุ :D:D:eek::eek:
    ขอบคุณพี่ท๊อปด้วยนะครับสำหรับหนังสือ XO กับรูปสวยๆๆจ้าขอบคุณจ้าๆๆ :D:eek::)

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    แบบว่าขับกลางคืนรถไม่ติดก้อเลยถึงเร็วอ่ะ

14. /3o/3

551
    0
    0
    ลุ้นๆให้ถึง10คัน อิอิ

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    เงียบฉี่

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท๊อปกลับจากไปเที่ยวยังอ่ะ

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้นั่งปั่นกระจู๋ เอ๊ยยย กระทู้คนเดียวเลยอ่า

18. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    ได้เลยครับ ว่างๆ จะไปแจม

19. /3o/3

551
    0
    0
    คืนนี้เงียบจังม่ายมีใครเล้ย

20. monstercolt

381
    2
    18

น้องก้อง ทำไมรูปรถมันเป็นคนละคันล่ะ...

21. monstercolt

381
    2
    18

คุณท๊อปไปเที่ยวไหนมาเหรอครับ...เอารูปมาแบ่งกันดูบ้างนะครับ

ปล.อยากได้หนังสือบ้างอ่ะ..(ไม่มีตังค์ซื้อ อิอิ ) ล้อเล่นครับ...

22. monstercolt

381
    2
    18
    มีใครเห็นคุณป๊อดบ้างไหมครับเนี่ย..หายไปเลย คุณช้างอีกคน..หายเหมือนกัน อย่าลืมมาด้วยนะ

23. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หวัดดีค๊าบทุกคน...อิอิ กลับมาจากนคร(นายก)แล้วคับ :rolleyes:

รูปต้องขอโทษทีนะคับ ผมไม่ได้ถ่ายมาเลย..เพราะไปรถทัวอ่ะ :confused:

ส่วนเรื่องวันที่9นี้ ผมไม่มีปัญหาคับ เจอคุณปั๊ปกะคุณบ๊อบได้แน่นอน :)

สถานที่ก็...เลียบด่วนเหมือนเดิมใช่ป่าวคับ...ผมตามไปหลังเลิกงานนะ..

เดี๋ยวต้องโทรบอกตาป๊อดให้ทราบก่อน(ตอนนี้ตานี่อยู่หลังเขาอ่ะ...)อิอิ

แล้วนัดเจอกันกี่โมงคับ....ยังไงจะติดตามข่าวแระกันนะค๊าบ...

ปล.ถึงเจ้าก้อง...รถคันดำๆนี่ของก้องเหรอ?? ไมโหดจังอ่ะ..(แล้วไหง..เป็นฝา Honda ไปได้อ่ะ) :confused:

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วยตอบแทนคุณป๊อดกะคุณช้างคับ...

คุณป๊อด...คอมที่บ้านพัง ติดเชื้อ(ไวรัส)...เนื่องจากอะไรไม่ทราบคับ..หุหุ ถ้าจะติดต่อต้องติดต่อทาง

โทรศัพท์อย่างเดียวคับ
    เบอร์ 086-391-9695 และ086-906-4235คับผม :D

ส่วนคุณช้างช่วงนี้งานยุ่งเพราะ(เงินเยอะ)อิอิ ใครที่โทรหาคุณช้างก็ลองชวนมาดูนะคับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยเข้ากะทู้ต้องโทรศัพท์เช่นกันคับ
    เบอร์ 089-443-7441คับ :)

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

เจอกานๆๆค๊าบ...คุณบ๊อบบี้28 :)

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้หายกันหมดเลย...

น้องออย พี่ได้รับไฟล์แล้วค๊ะ..แต่เปิดไม่ได้อ่ะ..ต้องใช้โปรแกรมไรเปิดอ่ะ??

เจอกันวันพุธที่9 นี้นะค๊าบ...เพื่อนๆทุกคน

~~~~~~~อยากให้มากันเยอะๆนะค๊าบ คุณปั๊บเค้ามาตั้งไกล คุณบ๊อบก็มีโอกาสได้หยุด~~~~~~~~

27. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    วันที่9 ข้อยบ่ว่างเด้อ วันธรรมดายุ่งมากค้าบบบบ
    อีกอย่างตอนนี้รถยังวิ่งบ่ได้ :D

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    น้องคิว....วันพุธนี้ว่างเจอกันป่าว..?? เค้าจะรวมตัวกันนะ
    เพราะมีเพื่อนๆของพวกเราลงมาจากดอยอ่ะ....(แค่ดอยก็น่าจะรู้แล้วล่ะคับว่าเป็นใคร..)
    (แต่เค้าคนนี้ไม่ใช่เด็กดอยธรรมดานะ มากะพาหนะคู่กรรมสีขาว..แบบว่างามมักๆ)

มานะคับคิว มาเจอเพื่อนๆ

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่บีคับ...วันที่9 เค้านัดกันช่วงเย็นๆนะพี่:confused:

ผมกะจะไปหลังเลิกงานอ่ะคับ:rolleyes:

ปล. พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปทำ AD ตัวใหม่ช่วงบ่ายๆนะคับพี่บี ว่างป่าว??

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท๊อปปั่นกระทู้อยู่คนเดียวเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้