สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    ก็ topic อื่นมันเงียบเหงา ก็เลยหนีมาคุยที่นี่

ปีนี้PUMA น่าจะลงนะ ถ้าคนครบนะ อิอิ
    เจ้าจะลงด้วยหรือเปล่าล่ะ

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

ช่วยดันจ้า...ขายได้ไวๆ อ่ะ....ยังไงพี่ก็ช่วยถามๆให้ เผื่อเจอคนมีฝี(มือ)จูนเจ้า
    ก่องนี้อ่ะ....ถ้าจูนได้แระแรงด้วย ก็เกิดเลยอ่ะ....สู้ต่อไป..เนอะ
    :confused:

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีน้องเก่ง...หายหวัดยังงับ..??

พรุ่งนี้ว่างป่าว ไม่แน่เค้าอาจนัดเจอนะคับ...ยังไงเดี๋ยวจะให้เพื่อนๆส่งข่าว...

เริ่มง่วง...แระ ปายนอนก่องเน้อ.
    ..:cry:

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    carclub ไม่จำกัดเครื่องยนต์และการโมดิฟาย ลงไปวิ่งรวมกันได้หมดเฉพาะในคลับอ่ะคับ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอนเช้าก๊าบ.... :D

อืม..เข้าจายแระคับ.. :D

แล้ววันนี้ยังไงดี...คับ :confused:

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ยังไงก็ได้นะคับ...ถ้าสะดวกกันก็จัดเลย เจอกัลเลย...หุหุ

พรุ่งนี้ผมต้องออกทริปกะที่บริษัทอ่ะคับ ไม่ได้อยู่กรุงเตป...(กลับวันอาทิตเยย...)

**ตาป๊อดไม่มีคอมเล่นเลยม่ายรู้ข่าวคาวเลย...อิอิ คอมฯติดเชื้อ(ไวรัส..หุหุ) น่าฉงฉาน

7. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    งิงิ ว่าแต่ มา กทม เมื่อไรงับ กริ๊งกร๊าง มาบอกโด้ยเน้อ

8. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    งิงิ สาธุ
    เจอกานตอนเย็นเน้อ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจอกานตอนเย็นคับ

10. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    หายแล้วจ้าๆๆ:D
    พรุ่งนี้ไปด้วยจ้าๆๆ:Dแต่ว่ากี่โมงอะพี่ๆๆ:confused::eek::D
    หุหุหุหุ กระทู้นี้บุคคลทั่วไปเพียบเลยมีตั้ง4ท่านอะ :D:D

11. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    หุหุหุหุ สนามนี้ไม่รู้จาลงทันป่าวอะพี่ๆๆเพิ่งจาหาเครื่องได้อะพี่ยังหาเกียร์มะได้เลยอะถ้าสนามนี้ไม่ทันเจอกันสนาม2จ้าๆๆ หุหุหุหุ แต่เดียวจาไปเชียร์นะจ๊ะๆๆ:D:D

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้แล้วน้า ม่ายช่ายพรุ่งนี้

13. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    อดไปเลยวันนี้ทำงานเซ็งๆเก็บภาพมาฝากกันอีกนะครับรอชมอยู่ครับ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    เฮ้ออออ ไม่ได้เจอคุณบ๊อบสักที :mad:

15. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ผมจะลงกทม.วันพุธที่ 9 นี้ครับ จะถึงก็คงเย็นๆ อยากเจอเพื่อนๆน้องๆจังครับ นัดเจอไหมครับ วันไหนก็ได้ครับ 9 หรือ 10 ใครว่างมาเจอกันนะครับ ส่วนสถานที่ก็ลองเสนอมานะครับ...

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจอแถวเรียบด่วนดีไหมคับ :D

17. monstercolt

381
    2
    18
    ที่ไหนก็ได้ครับคุณแจส...

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวรอคนอื่น ๆ มาเสนอด้วยคับ

19. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    สวัสดี ครับ top จำผมได้ไหมแวะมาทักทาย หลังคาเดียวกัน:D

20. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    วันที่9ผมหยุดครับอิอิ จัดเลยๆ 55

คุณแจ๊สกลับมาแล้วเร้อครับเป็นยังไงบ้างมากันเยอะไหมครับ
    แหม่เจอคนดังหนเดียวแล้วไม่ได้เจออีกเลย อิอิ

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับโจ้...จำได้จิคับ เพิ่งเจอกันไม่นานเอง...หุหุ

เป็นไงบ้างคับลูกค้าเยอะป่าว...??

ช่วยอัพ...ช่วยดันนะคับ...เปิดร้านไวไวเน้อ...
    :D

**ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมค๊าบ....ว่างๆก็มานั่งคุยนั่งเจอกันได้นะคับ...เพื่อนกันทั้งนั้น

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    มากัน 6 คันอ่ะคับ
    เดี๋ยวให้ท๊อปลงรูปให้ดู

23. monstercolt

381
    2
    18
    คุณบ๊อบเสนอวันที่9 คนอื่นๆว่าไงครับ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีค๊าบทุกคน...

แหะๆโทษทีเข้ามาช้า..(มาหลังคุณแจ๊สตลอด...อิอิ) คุณแจ๊สนี่ไวจิงๆ...

แต่ก็ต้องขอบคุณมากๆนะคับ..ที่ช้าเพราะมัวแต่เห่อไฟมุมส้มอยู่อ่ะ..หุหุ

ตกลงเราจะนัดเจอกันวันที่ 9ม.ค. อีกทีนะคับ...ดีเลยต้อนรับคุณปั๊ปด้วย

คุณบ๊อบก็ว่าง..ส่วนคนที่มากันวันนี้ ก็น่าจะไม่มีปัญหาอยู่แล้ว

โอ้...ดีเลยคับเดี๋ยวผมจะได้พาพี่บีมาด้วย เจอกันไปเลยเยอะๆ

แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณสำหรับวันนี้นะคับ...(คนที่ไม่ได้มาไม่ต้องน้อยใจล่ะคับ
    พุธหน้า...อีกรอบ นินิ)

ปล.เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูเลย แต่ไม่ชัดเลยอ่ะคับ อิอิ ทนๆดูกันไปก่อนนะคับ

วันพุธหน้าจะเตรียมตัวให้ดีก่านี้... (ยินดีกะน้องออยด้วยน๊ะ ได้ล้อจ๋วยๆซะที)
    :)

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวังว่าทุกคนคงถึงบ้านโดยปลอดภัยนะคับ...(คงไม่มีใครเจอด่านใช่ป่าว) :D

เบอร์ห้า...บ้าเห่อ...หุหุ :D

อาหารวันนี้เป็นไงบ้างครับ...เห็นภาพก็รู้เลยว่า อะ หย่อย...ไม่แพงด้วย

(หรือว่าหิวกันหว่า...อิอิ ล้อเล่นคับ อร่อยจิงๆ) ไม่เชื่อต้องลองถามดารา(เห็นซดแกงส้มหย่ายเยย) คราวหน้าอยากกินไร เสนอไปเลยนะคับ...วันนี้หวังว่า

ทุกคนคงอิ่มเอม กันนะคับ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รูปสุดท้ายนี่คือ...สาเหตุที่ทำให้ผมโดยุงกัด(ทีน) มัวแต่ตัดติ๊กเกอร์อยู่..อิอิ(มองไม่ค่อยเห็นเลย)

เอาเป็นว่าตั้งประเด็นเจอกันวันที่ 9ม.ค. ไว้ก่อนละกันนะคับ

เปลี่ยนแปลงไงค่อยแจ้งอีกที

ไปนอนก่อนนะคับพรุ่งนี้ไป ตจว.แล้ว....ฝันดีค๊าบทุกคน.....

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ให้คุณแจ๊สกะคุณปั๊บนั่ง(ดัน)ปั่นกะ...กันไปก่อนนะคับ วันนี้ขอตัว...

28. monstercolt

381
    2
    18
    เอาเป็นว่าเจอกันวันที่ 9 นะครับ ที่เลียบด่วน เชิญกันมาเยอะๆนะครับ ไม่ได้เจอนาน คิดถึงทุกคนอ่ะ....

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณท๊อปสำหรับภาพสวย ๆ

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจอกันวันที่ 9 lotus เรียบด่วนค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้