สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    Happy New Year ka

เที่ยวทุกวันเลย เลยไม่ได้เข้ามาดูเลยอ่ะค่ะ :eek::eek::eek:

คิดถึงทุกๆ คนเลยคร๊าบบบบบบ มีความสุขมากๆ นะคะ :D

ปีใหม่ คิดใหม่ ทำใหม่ แฟนใหม่ :p (อ่ะ ย้อเย่น) โย่วๆ :eek:

1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Happy NeW YeaR จ้า

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เจอกันที่เดิมละกันครับ lotus เลียบทางด่วน วันไหนดี วันศุกร์ หรือ วันเสาร์กลางเดือนนี้ก็ได้ครับ เพื่อนๆๆ

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    โช๊คของEVO เป็นแก๊ส ครับ ขับดีมาก หนึบดวย ราคาต่อชุดเห็นขายกันอยู่ 5500-6000 บาท
    ถ้าโช๊คเดิมๆ จะเป็นแค่น้ำมันครับ อ่อนนุ่ม ถ้าเอามันเล็กน้อย ก็เอาของEVO เลยครับ

4. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    หุหุ หวัดดีปีใหม่

5. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    งืม ถ้ามานสูงไปก็หาปิงโหลดใส่ก็ได้ครับ
    ถ้าให้เลือกโช้คเดิมเบิกใหม่ กะโช้คอีโว มือสอง เอา โช้คอีโวดีกว่าครับ

6. ไม่หลับไม่นอน :mad:

7. สวัสดีเช้าวันใหม่ วันทำงานวันแรกของปีใหม่

สวัสดีตอนเช้า ทุกๆ คนก๊าบบบบบ

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    หวัดดีปีใหม่ค๊าบ

9. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    งิงิ หวัดดีปีใหม่ครับ

10. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    มาแล้วสวัสดีปีใหม่ครับทุกท่านปีใหม่จริงๆแล้วครับเริ่มทำงานกันอีกแล้วไปเที่ยวไหนกันมามั่งครับกลับกันมาหมดหรือยังครับ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปเที่ยวพะงันมา ขับรถตั้งแต่เมื่อวานมาถึงบ้านตอนเช้าแล้วก้อออกไปทำงานเลยคับ อิอิ

12. /3o/3

551
    0
    0
    โห้ฟิตมากมายคุณแจ๊สไม่ง่วงเร้อครับ:eek:

13. /3o/3

551
    0
    0
    คุณท๊อปทำอะไรอยู่เอ่ย อิอิ

14. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เจอที่เดิม (Lotus) ก็ดีคับผมว่าเพราะคนอื่นๆน่าจะสะดวก
    แต่วันและเวลาคงต้องดูว่าวันไหนที่เพื่อนๆ(ส่วนมาก)ที่ไม่ติดธุระหรือภารกิจ
    ในการทำงานอ่ะคับ..เพราะการนัดเจอครั้งนี้ผมเองก็ตั้งใจที่จะพบเพื่อนๆ
    (เพื่อทำความหนิดหนม)ที่จะลงความเห็นเรื่องติ๊กเกอร์ของพวกเราอ่ะคับ...
    เพราะอยากจะให้ติ๊กเกอร์คลับเราเป็นรูปเป็นร่าง....จากนั้นผมจะได้นำไปเสนอ
    กะพี่ๆที่กอง บก. xo-tb เพื่อที่พวกเค้าจะได้นำรถและคลับของพวกเราลงใน
    นิตยสาร Tuned by... ด้วยคับ

ใครว่างวันไหนก็ลองๆดูนะคับ ส่วนผมแล้วแต่เพื่อนๆส่วนใหญ่คับ ไปกัน ผมก็พร้อมไปด้วยคับ..... :D

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    :cool: อิจฉาตาร้อน...หุหุ

ดีแล้วคับไปเที่ยวพักผ่อนกะ...(ใครหว่า) มีเวลาก็หาความสุขกะคนที่เรารักอ่ะดี

ที่สุดแล้วคับ... และก็รับผิดชอบกะงานที่ทำ...สุดยอด น่านับถือจิงๆเลย...

(ดาราคนนี้) ยังไงก็อย่าลืมพักผ่อนดูแลสุขภาพด้วยนะคับคุณแจ๊ส...

ไว้มีโอกาสเจอกันหน่อยดีก่า....
    :):p

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอนเที่ยง(คืน)ค๊าบคุณบ๊อบ...

ผมปั่นกะทู้อยู่คับ แต่กะลังจะไปนอนแระ พรุ่งนี้เปิดงานแล้ว

เดือนนี้เราจะมีการนัดเจอกันอีกนะคับ ว่างวันไหนก็เสนอมาเลยนะคับผม

รอ...ว่าเมื่อไหร่จะได้เจอคุณบ๊อบอ่ะ...อยากเจอๆ..หุหุ

หวัดดีปีหนู วันที่สามละกันนะคับ...(วันนึงๆผ่านไปเร๊ว เร็ว นะคับ

ปาเข้าวันที่สามแระ)...
    :)

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ปล..ถึงน้องออย (สุด...จะสุดอะไรก็ว่าไป..)

ี่ฝากไลท์ แบบติ๊กเกอร์ที่ออยออกแบบมาด้วนะจ๊า..

เอาแบบที่แยก Layer ได้น๊า..พอดีมีแบบไอเดียร์เพิ่เติมจากออยอีกนิดนึงอ่ะ..)

แบบที่ออยเอามาให้ดูอ่ะแจ่มแล้ว แต่พอดีพี่อยากเพิ่มตัวเลือกอีกสักตัวอ่ะจ๊า..

รบกวนน้องออย..ด้วยนะจ๊ะ..แท๊งกิ้วล่วงหน้าเลยจ๊า...

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปนอนแระนะคับเพื่อนๆ..

19. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน หายไปนาน เป็นยังไงกันบ้าง สบายดีกันทุกคนไหมครับ

รถใครที่สุ่มทำอยู่เป็นไงบ้าง ใกล้เสร็จรึยัง

คิดถึงทุกคนเลย.....

20. เด๋วออยเอา file จากคนทำได้แล้วจะ mail ไปให้ละกันนะคะ :)

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หายไปนานเลยนะคับคุณปั๊ป....

จะลงมากรุงเทพฯเมื่อไหร่คับ...เดือนนี้พวกเราจะนัดเจอกันอ่ะ

ยังไงถ้าลงมา หรือสะดวกวันไหน ก็เสนอมาได้เลยนะคับคุณปั๊ป... หวัดดีปีใหม่ย้อนหลัง..

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณน้องออย...ส่งทางเมล์ และพี่จะเพิ่มเติม หรือแก้ไข layer ได้เหรอ

คะคุณน้อง ขอเป็น CD มาเลยมะได้เหย๋อ...(เดี๋ยวเอาแผ่นเปล่าไปแลกจ๊า...)
    :D

**ปล. แล้วเรื่องที่จะนัดเจอกัน...เสนอมาได้เลยนะจ๊ะนู๋ออย ว่าสะดวกวันไหน..??

23. อิอิ มีแต่รูปเก่าๆ

หึมหึม ก็อยากจะแต่งแต่ก็ไม่มีเงิน

24. ยังไงก็ได้อ่ะค่ะ

ถ้าส่ง mail ก็ file .psd มันก็ใช้ photoshop เปิดแล้วก็แก้ไขได้นี่คะ (ใช่มะคะ)

หรือจะให้ write ไปให้กะได้จ้า วันไหนจะนัดเจอกะบอกละกันนะคะ ถ้าไปได้ก็จะไปค่ะ :D

มะต้องถึงขั้นเอาแผ่นเปล่ามาแลกกะได้มั้งคะ ขอแลกเป็น 1 มื้อไรงี้ดีกว่าค่ะ 555+ :D:D:D

25. ยินดีที่ได้รู้จักค่า ^^ :eek::eek:

26. /3o/3

551
    0
    0

อ่อปั่นกา...นี่เอง55 นัดกานอีกแล้วไม่เคยได้ไปเล้ยชนกะทำงานตลอดเลยผมไม่ค่อยได้หยุดเลยศุกร์เสาร์อาทิตย์เนี่ยคุณท๊อป แหม่ถ้าอยากเจอบ้านคุณท๊อปอยู่ไม่ไกลนอกรอบกันก่อนได้ครับ55 สวัสดีปีนู๋ๆคร๊าบ:D

27. /3o/3

551
    0
    0

ว้าวสีเดียวกับเพื่อนเลยสวัสดีครับ:D

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    พรุ่งนี้วันศุกร์ผมว่างอ่ะ

29. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    พี่ปั๊บ อยากได้ลิ้นหน้า ไฟโปรเจคเตอร์กับกาบข้างเพิ่มครับ ส่งเมลเรื่องรายละเอียดหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้