สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส...ลงชื่อไปแล้วเหรอ??

ลงยังไงอ่ะคับ..สอนหน่อยจิ..

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลงชื่อไปแล้วคับ..
    ขอบคุณคับ.. ไปกันเยอะๆนะคับอยากเห็น Colt กะ Asti เต็มสนาม(แบบซีวิค สามประตู บ้างอ่ะ)

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    สงสัยจะอยู่ กทม. อ่ะ
    เจอกัน ๆ

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
  5. JAZZza

2,393
    18
    0
    พรุ่งนี้เช้าจะเอาใส่รถไว้เลย จะได้ไม่ลืม :D

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณหนึ่งไม่ได้ไปไหนเหรอคับ....

แล้วรถของคุณหนึ่งโดนเยอะไหมคับ...ยังไงก็รักษาแผลดีๆนะคับ ระวังหนิ

มขึ้น....
    :)

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ผมว่า ก่อนปีใหม่นี้ ใครว่างก็นัดเจอกันได้เลยนะคับ ไม่ต้องรอหลังปีใหม่หรอก...

เผื่อนคนอื่นๆ จะไม่อยู่ช่วงปีใหม่ไงคับ... หรือใครคิดว่าไงกันบ้างค๊าบ

ว๊า....ตาป๊อดไม่อยู่ ไม่มีเพื่อนปั่นกะจู๋....เอ๊ย..กะทู้เลย...หุหุ

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ปายนอนแระ...

อย่าลืมเข้าไปอ่านกะทู้ของคุณเก่งนะคับ ที่เค้าเชิญชวนไปเตะบอลอ่ะ...กิจกรรมดีๆที่ไม่ควรพลาดคับ

9. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    อ่อคันนี้นี่เอง อิอิ

10. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    กลับมาจากพัทยาแว้วคับตอนขับกลับง่วงมากเลย :eek:พอถึงบ้านดันหายง่วงซะงั้น:confused:
    หวัดดีวันใหม่คับพี่น้องทุกท่าน ป่ายนอนก่อนนะเริ่มง่วงแว้ว:(:sad::D

11. นู๋ก็น่าจะนอนอืดอยู่กรุงเทพอ่ะค่ะ :D :eek: :eek: :eek:

12. podcolt

885
    1
    0
    วันนี้เงียบจัง:eek:

13. แล้วตาเพ่ป๊อดจะเอารูปนู๋ขึ้นมาไมเนี่ย :mad:

14. มะกี๊ไปเชียงกงมา เจอแต่รถพี่หนึ่ง มะยักกะเจอตัวพี่หนึ่งแฮะ

15. /3o/3

551
    0
    0
    คุณหนึ่งชอบเล่นซ่อนแอบอยู่ในเชียงกงห้าๆไม่โทรหาละครับแป๊ปเดียวเจอเลย

16. podcolt

885
    1
    0
    กว่าจะใด้มุมสว่าง ถ่ายเป็นสิบ ขอโชว์รูปหน่อยนะ ถ้าพี่ไม่ใด้เป็นคนถ่าย ออยก็คงไม่แจ่มหรอก:D

17. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ไม่โทรมาล่ะจ๊ะ พี่เล่นซ่อนแอบบอยู่ในนั้นทั้งวันแหละ

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีเกียร์ธรรมดา 222 มาอะใน4 G อะ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอามาหั้ยดูงับ

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    ใช่เกียร์ 4g92 mivec ป่าวคับ

21. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ลงเลยครับพี่ท๊อปไปวิ่งขำๆๆเอามันอย่างเดียวก็พอครับๆๆ แต่ค่าหมักก็เอาการจริงๆๆอะ :D แต่สนามนี้ผมไม่ได้ลงอะครับพอดีวันอบรมมันตรงกับวันสอบพอดีเลยอะ :cry: รอสนาม2จ้าๆๆ :p แต่วันแข่งไปแน่นอนครับ :D

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    รถคุณแจ๊ส สวยจิงจิง

23. /3o/3

551
    0
    0
    โห้คุณแจ๊สได้ไปสองชิ้นแจ่มเลยครับว่าแต่เค้าม่ายมีซาปอดไล้อิอิมาให้ด้วยเร้อครับ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    โปโมชั่นหมดเลยม่ายด้ายซาปอดไล้อ่ะ

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สุด...เกินบรรยายเลยอ่ะคับแจ๊ส..

อย่างงี๊เค้สเรียกว่า "เปรี๊ยบด๊วบ สะต๊วบกิ๊บ เลย ขอบอก"

**ภาษาในกองฯ XO-TB เค้าหมายถึง สุด เกินบรรยาย อ่ะค๊าบ...หุหุ :D:D:D

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นั่นมัน Colt Spoon อ๊ะป่าวอ่ะคับ...คุณแจ๊ส

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีทุกๆคนค๊าบ...กะทู้เริ่มเงียบไปบ้าง เพื่อนๆคงติดงาน หรือไปต่างจังหวัดกันบ้างแล้วใช่ไหมเอ่ย.???

ผมอยากนัดเจอวันพรุ่งนี้จังเลยคับ ไม่รู้จะมากันได้ป่าวน๊า...กินไรกัน นั่งคุยกันอ่ะคับ..

แล้วพวกพี่ๆใน MRC เค้าจะนัดเจอกันมะไหร่อ่ะ?? (น้องออย...หายไปเยยนะ ว่าจะให้ติด CD แบบติ๊กเกอร์มาให้ด้วยอ่ะจ๊า...

เพราะพี่จะเอาไปตัด ต้นแบบมาให้พวกเราได้ดูก่อนอ่ะ ดีป่าว)

**หวัดดี คุณป๊อด คุณแจ๊ส น้องก้อง น้องออย คุณหนึ่ง น้องเก่ง คุณช้าง คุณปั๊ป คุณบ๊อบ คุณเอ็ม A31 และคุณ...จากเชียงใหม่ ค๊าบ สวัสดีปีใหม่(ล่วงหน้า)นะค๊าบ มีความสุข มีเงิน(แต่งรถ)กันเยอะๆๆๆๆ มีจำนวน Colt & Asti
    เพิ่มพูนขึ้นเยอะๆนะค๊าบ...

ปล. คุณป๊อด คุณแจ๊ส วันนี้ผมจะไปเจอเจ้าก้องล่ะ...(เพิ่งพูดกะคุณป๊อดอยู่เมื่อวานเอง...หุหุ) เหมือนตะเวนหาเมียน้อยเลยเรา เอิ๊กๆๆๆแล้วใครเป็นเมียหลวงล่ะหว่า งานนี้....(ขออภัยนะค๊าบ ท่านทั้ง3หากใช้วาจาไม่สุภาพ...หุหุ เอามันส์)

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจอกันนะค๊าบ พรุ่งนี้อ่ะ..

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครว่างก็ โทรนัดๆส่งข่าวกันนะค๊าบ...อยากไปไหน กินไรกันก็ request กันเข้ามาได้เลยค๊าบพี่น้อง...

แล้วจะเจอกันที่ไหนอ่ะคะ :confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้