สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ได้เลยคับน้องก้อง...จัดให้ๆ:)

วันนี้ไปเดินเชียงกงมาป่าวอ่ะ?? ได้ไรมามั่ง...คับ

พี่ลืมโทรหาเลยว่าจะฝากดูของให้นี๊สนึงอ่ะ...หุหุ
    :D

มะเปงราย...คราวหน้าแระกัล...

2. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ขอบคุนงับ พรุ่งนี้ก็ไปครับ
    โทรมาบอกได้ครัยว่าจาเอาอะไร ของกินกะมีน้าเพียบๆ เลย

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รอดูอยู่เน้อ

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เสร็จแล้วอย่าลืม(ล้างมือ)รูปมาให้ดูนะค๊าบ....รออยู่อ่ะ..

น้ำหอมที่คุณแจ๊สแนะนำอ่ะ...หอมมากๆเลยคับ(หอมจนสำลักเลยอ่ะ..):confused:

ตกลงตัวเสริมคอผมขายไปแล้วล่ะ...เอาก้านยกมาใส่แทน(เห็นของคุณแจ๊ส คุณป๊อด และ น้องก้อง ใส่กันแล้ว เกิดกิเลส(ตัณหา) เลยต้องรีบจัดเลยคับ...

ใส่แล้วแปลกตาดี...เหมือนรถของคุณท่านทั้งหลายเลย...Thankz for idea นะค๊าบ:p

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มาแล้วๆค๊าบ...คอคนรักรถ

นั่งดูกันอยู่อ่ะดิ....555

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ก้อง...ขายรองเท้าแดง(กล้วย)ไปแล้วเหย๋อ..??

แระได้รองเท้าใหม่มายังอ่ะ ลองถ่ายรูปรองเท้าใหม่มาให้ดูหน่อยจิ

เห็งลิ้นหน้าแล้วอ่ะ....งามเริ่ดไปเลยน้องก้อง(สุดยังเนี่ย...รถเอ็งอ่ะ?)
    :confused:

7. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ยังไม่ได้ขายเลยก้าบ หาล้อใหม่อยู่ ส่วนรถก้องยังไม่เสร็จหรอกครับพี่
    เหลืออีกเยอะเลย
    ปล. พี่แจ็สใช้น้ำหอมยี่ห้อไรหว่า
    ปล.2 พี่แจ๊สใส่กันชนแระเอามาให้ดูมั่งเน้อ
    ปล.3 ดู ค คน รักรถแระ เสียดายต้องรอดูอาทิตหน้า แต่เป้ยนี่น่ารัก ๆๆๆ
    แต่ก่อนยังเห็นเดินซื้อของที่ตลาดห้วยขวางอยู่เลย ตอนนั้นยังไม่น่ารักเท่านี้เลย

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    โดนสอยตูดมาเซ็งเลย ช่วงนี้ต้องหาตังทำรถแล้ว หลังปีใหม่ค่อยเข้าอู่

9. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ยกยอดซะงั้นอดดูเลย

Merry Christmas ครับพี่น้อง Colt & Asti

10. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ทำไมรถชนตลอดเลยฟร่ะพี่ตรู

11. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    MeRrY X' mAs
    มีความสุขกันมาก ๆนะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

12. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    แจ๊สท๊อปหายไป2ต่อ2 วันเสาร์ก็กินข้าวกัน2คน กลับก็ฟ้ามืด ฮิฮิ :D
    วันนี้เที่ยวไหนกัน ผมปายพัทยา:D ปายดูโกโก้คุณหนูไฮโซเด๋วกลับมาเล่าให้ฟังนะท๊อปนะ:D

13. To. พี่หนึ่ง

พี่หนึ่งก๊าบบบ เจอล้อลายนี้มั่งป่าวก๊าบบบ อยากได้อ่าค่ะ วันนั้นที่เจอที่เชียงกง มานดุ้งอ่ะค่ะ :cry::cry::cry:

14. หายไวไวนะคะ

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิ

16. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
  17. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้ท๊อปผ่านมาแถวที่ทำงานก้อเลยแวะมานั่งคุย มีของมาฝากด้วย ขอบคุณสำหรับของฝากนะค๊าบ

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    น้ำหอม king stella สีฟ้าค๊าบ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    หายไว ๆ เน้อ

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    Merry Christmas คับคุณบ๊อบ

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    MeRrY X' mAs เช่นกาน

22. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    หวัดดีจ้าพี่น้องทุกท่านมีเรื่องมาแจ้งให้ทราบครับๆๆ
    พี่ๆเพื่อนๆชาว colt และ Asti สนใจไปวิ่ง Circuit
    รายการ Super Club Thailand รุ่น Car club กันป่าวครับ
    หรืออีกรายการก็ได้ครับของพูม่าอะครับๆๆแต่ไม่มีรายละเอียดรายการนี้เลยอะๆๆ
    ถ้าสนใจก็ไปลงชื่อได้ตามนี้เลยนะครับhttp://www.club4g.com/index.php/topic,37585.0.html ขอบคุณครับ :D:):eek::p

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    ได้สมาชิกเพิ่มมาอีกคัน ครับ Colt ใส่ หน้า ASTI สีขาว โรบาร์ทั้งคัน
    คุณปั๊ป และ คุณแจ๊ส หรือ เพื่อนๆที่จะทำโรบาร์ ไปร้าน SITT เลยครับ วันเดียวได้เลย
    เดี๋ยวลงรูปให้ดูครับ งานแจ๋วเลย

24. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    หายไวๆๆนะจ๊ะๆๆ:):eek:

25. sarawutone

1,355
    9
    0
    โรบาร์ 6 จุด ไขว้หลัง ค้ำตรงซุ้ม มองจากรูป ค้ำกลางรถ งานดีเลยครับ 8500 + สี 500 ถ้าทำกันกระแทกด้านฝั่งคนขับ กับ คนนั่ง เพิ่ม พัน นึง

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขอบคุณพี่ ????? อิอิอิอิอิอิอิอิอิ

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปลงชื่อแว้วคับ

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Merry Christmas ค๊าบ....ทุกคน Colt & Asti เช่นกันคับมีความสุขกันถ้วนหน้า...

คุณหนึ่ง...เป็นไรป่าวคับ? รถซ่อมได้ไม่ต้องคิดมากอ่ะคับ

คุณป๊อด...เที่ยวเพลินเลยนะเพ่...(เที่ยวให้หายเครียดเรื่องเจ้าแดงอ่ะจิท่า...หุหุ)

ก้อง...อย่าลืมถ่ายรูปล้อมาให้ดูนะ...(เห็นว่าออฟลึกเหย๋อ..)

น้องออย...ล้อในรูปอ่ะมันเองไกด์นี่นา...เดี๋ยวช่วยหา ผ่านตามาพอควรเลยจ๊า...

คุณแจ๊ส...เดี๋ยววันไหนผมผ่านไปแถวนั้นจะโทรไปก่อนละกัน เลยอดติ๊กเกอร์เลย...ยังไงก็อย่าลืมถ่ายรูปกันชนอ่ะคับ...(มีเพื่อนแล้ว..ดีใจป่าว...Colt คันขาวๆ)

คุณช้าง...หายไปไหน..??

เพื่อนคนอื่นๆหายไปไหนกัลค๊าบ....ทักทาย ปั่นกันเยอะๆนะค๊าบ...ยังไงพวกเราก็ we are family...เหมือนๆกัลค๊าบ...

ปล. สำคัญมากคับเรื่องติ๊กเกอร์เพื่อนๆอย่าลืมนะคับ..:D:D

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กำลังเข้าไปดูรายละเอียดอยู่คับ...อ่านไปอ่านมาเริ่มลังเล..กลัวจะไปเกะกะเค้าป่าวอ่ะ...แต่ค่าหมักก็เอาการอยู่นะนี่ กลัวลงไปแล้ว ไม่มีเงินมาทำรถอ่ะ

ปล. ถ้ามีไร แนะนำมาได้เลยนะคับ..(แล้วตะเองลงป่าวอ่ะ...หุหุ
    ) :)

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    ปีใหม่นี้ใครอยู่กทม.มั่งอะ เจอกันมั๊ยยยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้