สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    8พันเอาป่าว:D

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อยากได้เกียร์ธรรมดา 4G92 MIVEC อ่ะคับ

3. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ก้องซื้อเครื่อง เจ้าเก่ง 4พันนิด เองพี่ 93 ด้วยหง่า
    ซัก 4-5 พันได้ป่าว จาเอาไปทามโปรเจค
    เจ้าเก่ง สนับสนุนเครื่องมาแระ หุหุ

4. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ห้าๆ รถคุณป๊อดหล่อนานแล้วไงครับแต่รถคุณแจ๊สเค้าเพิ่งหล่อไงไฟมุมส้ม อิอิ มีงอนด้วยห้าๆ:D

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    หวัดดีตอนเช้า

6. พัน8 ขาดตัว :D

7. podcolt

885
    1
    0
    วันนี้เจ้าออยมันน่ารักจัง:D

8. podcolt

885
    1
    0
    หวัดดีคับแจ๊ส ตื่นเช้าจัง:)

9. podcolt

885
    1
    0
    ตาท็อปซุ่มอยู่ทามมัย หรือเล่นแคมกบอยู่แน่แน่เลย:sad:

10. podcolt

885
    1
    0
    เอารถที่บ้านปายซ่อมก่อนเน้อ
    ปลผมไม่มีเบอร์โทรของพี่น้องเลยนะเพระเปลียนซิมใหม่ จะโทรหาผมก็เบอร์0869064235ชัดกว่าคับ:D

11. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สาธุ...ขอให้กุศล ผลบุญทั้งหลายจงบันดาลให้ Colt แดงของคุณป๊อดหาย(มาม่า)ด้วยเถอะนะค๊าบ...สาธุ..
    แหม..เล่นเปลี่ยนรูปส่วนตัวอีกแล้วนะนี่..จะเอามาไล่แมวผมเหรอ..หุหุ(ล้อเล่ง)
    คุณป๊อดนี่..หัวยังไม่ล้านเลย ใจน้อยไปได้ รถคุณอ่ะ เริ่ดแต่แรกแร้วค๊าบ..ทั้งมุมส้ม โคมดาม...(ไฟซีนอนอีกตะหาก..หุหุ)

คุณแจ๊ส ไปทำอารายกะไฟอีกอ่ะคับ..ดูมันดำๆน่ะ..??

พี่น้องค๊าบ..เสาร์นี้แว่วๆ(จากคุณแจ๊ส)มาว่าจะมีงานจัดหลังซีคอนฯBF อันนี้รายละเอียดเดี๋ยวให้ ดารา มาโพสต์เพิ่มแระกัลนะค๊าบ...

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ซุ่มเซิ่ม อารายกาน...นั่งปั่นกะทู้ตะหาก หุหุ...ดูจิปาเข้าไป 74 แล้ว
    ตกลงคุณได้เครื่องยังอ่ะ?? สงสัยเจ้าโคลท์แดงๆ มันอยากได้ของขวัญปีใหม่...อิอิ
    :D

หวัดดีตอนเช้าคับ คุณแจ๊ส นู๋ออย:confused:

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ว่างเหย๋อ... ดีแล้วคับนั่งดันเข้าปายเลย...(ดันกะทู้นะ...อย่าคิดลึกอ่ะ)

ผมเริ่มชักจะสงสัย..คุณป๊อด(รักสัตว์)เอามากๆเลยนะนี่ เดี๋ยวแมงวัน แมงหวี่...นี่ล่อหมา(อ้วน)อีกแระ..

คราวหน้าตัวไรอีกอ่ะเพ่ค๊าบ...(รักสัตว์อ่ะ ดีแร้วคับ อุดมการเดียวกัน)

14. บร้า.....เค้าน่ารักทุกวันอยู่แล้วอะ :eek::eek::eek: เอิ๊กๆๆ

15. ม๊อนิ่งงงง ค่ะ :eek::eek:

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ผมมานั่งปั่นกะทู้เฉพาะช่วงเช้านี่แหละคับ เดี๋ยวช่วยสายไป ผมไม่ว่างแระ งานเข้า...

เรื่องรายการแข่ง super club thailand อ่ะคับ ค่าหมักแพงจังอ่ะ..จะมีเงินลงป่าวหว่า??(ทำไมรุ่น car club มันถึงแพงกว่ารุ่นอื่นๆ

เลยหว่า...ต้องถามพี่แก้วซะแระ) แต่ยังไงก็อยากลงแข่งอ่ะค๊าบ...เพื่อนๆว่าไงกันค๊าบ...

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไม่ค่อยจะ...เลยนะเจ้าออย...หุหุ:D

พูดเล่งง๊า..อิอิ ขำๆ ถ้าชมว่าหล่อก็บ้าแล้วก๊าบ งงกะคำพูดตัวเองง่ะ...

(คิดไปได้งายฟะ)
    :confused:

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    นู๋ออยน่ารักสุดใน colt&asti เลยอ่ะ (ก้อมีสาวอยู่คนเดียว) :D

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    จิงแร้วค่าหมักถูกก่านะ แค่ 1500 เอง
    แต่ต้องมาโดนอีก 2000 เป้นค่าเทรนนิ่ง 1 วันเต็ม ๆ ที่สนามพีระ ก้อถือว่าคุ้มอ่ะคับ

20. จะดีใจ :D:D หรือเสียใจ :cry::cry: ดีล่ะคะเนี่ย :confused::confused:

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มีรูปมาฝากค๊าบ...:)

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถ้าพันห้า(พาเพลิน) ก็โอเคคับ..แต่ค่าเทรนฯไม่มี

ให้คุณแจ๊สไปเทรน แระมาถ่ายทอดอีกทีได้ป่ะ..หุหุ
    :D

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวช่วยอธิฐานให้ขายแอดได้เยอะ ๆ จะได้มีตังนะคับ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    เงียบฉี่

25. bik

bik New Member Member

29
    0
    1
    มีเศษอะไหล่โคล์ทมาขายครับ เผื่อมีใครอยากได้ ตอนแรกว่าจะเก็บไว้ใส่เอง
    แต่มีแววว่าอาจจะขายรถน่ะครับ เลยลงขายไปก่อนดีกว่า
    เห็นมีหลายๆคนเคยโทรมาถาม ผมก็ยังไม่ได้โทรกลับไปแจ้งราคา :rolleyes:
    ขอโทษที่ให้รอนานครับ พอดีที่เอแบคเพิ่งสอบเสร็จ เลยค่อยว่างไปค้นๆดูที่บ้านอ่ะครับ:D

-ไปดูที่หน้าซื้อ-ขายนะครับ-:D:D:D

26. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    น้อง BIK จะขายรถแล้วหรือ คร้าบบบบ ก็ว่าช่วงนี้หายหน้าหายตาเลยนะ ที่แท้สอบนี่เอง

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    ถึง คุณ ท็อบบบบบบบ สนใจใส่สเกิร์ตข้างมั๊ยยยยยย แบบบบบบบบบบบของคุณณณณณณณณณ VONG ใส่ อะะะะะะะะะะะป่าวววววววว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2007
  28. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณหนึ่งกลับถึงบ้านแล้วเหรอ รถติดมากไหม

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาก้องมาด่วน ๆ
    คุณบิ๊กมีรางกระจกขายด้วย
    หาอยู่มิใช่เหรอ

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใช่ครับเพิ่งมาถึงเองครับ รถไม่ติดเลยครับ ครึ่งชั่วโมงก็ถึง บ้านแล้วอิอิอิอิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้